TIN TÀI TRỢ.

Có mẹ bầu nào muốn làm quen,trao đổi và cùng chia sẻ ảnh đẹp nhất đời người của chúng ta nào ^.^

• 418 Lượt chia sẻ
  • 34.2K Lượt đọc
  • 193 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 206 Bài viết

• 95 Được cảm ơn

Xin chào Các mẹ bầu,

Em không biết post bài lên đây có đúng topic không nhưng xem qua những topic của các mẹ ,ai cũng thấy rằng chúng ta đang rất trông chờ các thiên thần của mình ra đời
    Vậy tại sao chúng ta không cùng chia sẻ những tấm ảnh hoặc những lời chia sẻ với nhau nhỉ.
    Em hiện đang có tập 2 và cũng còn lo lắng nhiều điều giống các mẹ lắm. Hy vọng các mẹ cùng em chia sẻ trong những topic này nhé.

CÓ mẹ nào xung phong khoe ảnh bầu bí đẹp tuyệt của mình lên trc ko ạ hihiii ... Hoan nghênh hoan nghênh .. ! hihi

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 326 Bài viết

• 249 Được cảm ơn

em cũng đang định chụp ảnh cái bụng bầu để làm kỉ niệm đây cơ mà tìm mãi chả thấy cái máy ảnh đâu cả, hic.
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Đang bị khóa tại diễn đàn
    • 8 năm
    • Thành viên bị khoá
    • 3,438 Bài viết

• 1,986 Được cảm ơn

mình cũng thích ghi lại cái khoản khắc này
    chờ vài tháng nữa bụng lớn thì mình chụp rùi sẽ khoe
    giờ mới có 4 tháng chưa có bụng nhiùe
    • 72 Bài viết

• 60 Được cảm ơn

e cũng thích lắm, ox lại ham chụp choẹt (đầu tư cả đống vào cái món máy ảnh đới). nhưng trước mình dy cây cảnh, mặt mũi sáng sủa còn làm mẫu cho lão ấy chứ từ hồi bầu bì, tăng cân vù vù, mặt mũi sần sùi xấu xí, bụng lại lớn hơn các bà bầu khác nen e chẳng dám chụp cái ảnh nào. hức hức, bị mất tự tin ấy các mẹ ah.dù trước cũng tính làm 1q album từ lúc mới bầu và update bụng hàng tháng, giờ 26w rồi vẫn chưa dám lưu cái ảnh nào lại
    • Đang bị khóa tại diễn đàn
    • 7 năm
    • Thành viên bị khoá
    • 258 Bài viết

• 394 Được cảm ơn

Tớ cũng thích chụp lắm, cơ bản mang bầu nhiều người nói trông đẹp và nữ tính hẳn ra, chứ hồi trước gầy như con tép ý. Nhưng ngại ra shop chụp vì thấy cứ xấu hổ thế nào ấy. Tự dưng phơi cái bụng cho mấy ông thợ ảnh thấy kì kì
    • 206 Bài viết

• 95 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi ng0c_xyh137 Xem bài viết
    em cũng đang định chụp ảnh cái bụng bầu để làm kỉ niệm đây cơ mà tìm mãi chả thấy cái máy ảnh đâu cả, hic.
    Chừng nào tìm đc máy nhớ khoe ảnh nha hihihii
    • 206 Bài viết

• 95 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi dautram77 Xem bài viết
    mình cũng thích ghi lại cái khoản khắc này
    chờ vài tháng nữa bụng lớn thì mình chụp rùi sẽ khoe
    giờ mới có 4 tháng chưa có bụng nhiùe
    Mình cũng 4 tháng này hihihi, nhớ khoe nha mẹ nó hihi
    • 206 Bài viết

• 95 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi thuhieuht Xem bài viết
    e cũng thích lắm, ox lại ham chụp choẹt (đầu tư cả đống vào cái món máy ảnh đới). nhưng trước mình dy cây cảnh, mặt mũi sáng sủa còn làm mẫu cho lão ấy chứ từ hồi bầu bì, tăng cân vù vù, mặt mũi sần sùi xấu xí, bụng lại lớn hơn các bà bầu khác nen e chẳng dám chụp cái ảnh nào. hức hức, bị mất tự tin ấy các mẹ ah.dù trước cũng tính làm 1q album từ lúc mới bầu và update bụng hàng tháng, giờ 26w rồi vẫn chưa dám lưu cái ảnh nào lại
    Mẹ ô sao tự ti thế, mình nghĩ khi chụp ảnh mình make up lên 1 chút che "sần sùi" như mẹ nó nói ấy đi là ok mà, chải tóc tai tuơm tất. Có ox có máy ảnh xịn thì mình nghĩ chụp đệp lắm đó mẹ ơi
    • 206 Bài viết

• 95 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi LUBISZ Xem bài viết
    Tớ cũng thích chụp lắm, cơ bản mang bầu nhiều người nói trông đẹp và nữ tính hẳn ra, chứ hồi trước gầy như con tép ý. Nhưng ngại ra shop chụp vì thấy cứ xấu hổ thế nào ấy. Tự dưng phơi cái bụng cho mấy ông thợ ảnh thấy kì kì
    Cũng ko nhất thiết fai ra shop, mình có dịp ra ngoài nhờ ng khac chụp hộ cũng đc đó mẹ hihih, e hay tranh thủ masy dịp đi tiệc chụp ảnh lại làm kỷ niệm, nhưng gio bụng bé chưa dám show hihi
    • 139 Bài viết

• 85 Được cảm ơn

Mình sẽ mở hàng dụ này nha ,gì chứ chụp là mình khoái lắm kêu ông xã chụp bữa giờ .Hồi chưa bầu mình 45kg ,hiện giờ 26w tăng tới 55kg rồi ...hichic .Chưa bao giờ thấy nặng nề như vậy ,trước giờ toàn dưới 45kg thôi .[IMG]jpeg[/IMG]

attachment

attachment

attachment
    Hình đính kèm
    08/08/2011 :Sent K1
    11/08/2011 :NOA1
    12/12/2011 :NOA2
    20/12/2011 :Case Number
    05/01/2012 :P3
    09/01/2012 :Sent P3 back
    15/02/2012 :Receive P4 via mail
    09/03/2012 :Interview Date :Get Pink
    19/03/2012 :Visa in hand
    • 157 Bài viết

• 98 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi HanhSummer Xem bài viết
    Mình sẽ mở hàng dụ này nha ,gì chứ chụp là mình khoái lắm kêu ông xã chụp bữa giờ .Hồi chưa bầu mình 45kg ,hiện giờ 26w tăng tới 55kg rồi ...hichic .Chưa bao giờ thấy nặng nề như vậy ,trước giờ toàn dưới 45kg thôi .[IMG]jpeg[/IMG]
    Chum này xinh tươi quá
    Thuốc trị loét, chảy máu dạ dày gia truyền của gia đình em: https://zaodich.com/forum/f2490/thuoc.../#post28438504

pQRJp7

fOe8p7
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 326 Bài viết

• 249 Được cảm ơn

chị giống em quá, trc bầu e cũng 45kg đợt 26 tuần cũng lên 55kg, nhưng mà ko đc đẹp như chị. hic
    em mà chụp e chỉ thích chụp cái bụng bầu thôi, ko chụp mặt e đâu, chụp đen trắng cho nghệ thuật chút và cũng để che đc các vết rạn da xấu xí. hehe
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 206 Bài viết

• 95 Được cảm ơn

Wow mẹ bầu Hanhsummer nhìn đẹp ghê, có bầu căng mịn
    • 139 Bài viết

• 85 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi ng0c_xyh137 Xem bài viết
    chị giống em quá, trc bầu e cũng 45kg đợt 26 tuần cũng lên 55kg, nhưng mà ko đc đẹp như chị. hic
    em mà chụp e chỉ thích chụp cái bụng bầu thôi, ko chụp mặt e đâu, chụp đen trắng cho nghệ thuật chút và cũng để che đc các vết rạn da xấu xí. hehe
    Mình cũng đang muốn chụp cái bụng bầu đây .....hihihihi.Qua mấy tháng này bụng bắt đầu to ra rồi ,mình thì chưa thấy bị rạn da ,hay là từ khi bầu bì mình chăm thoa kem chống rạn mỗi tối nên giờ chưa có ta .Cũng tùy cơ địa mỗi người hay so đó ,các mẹ cùng chia sẽ hình ảnh cho vui đi .Mình đang bầu tập 1 nên cũng khoái dụ này ....hihiihhi.
    • 326 Bài viết

• 249 Được cảm ơn

Mình cũng đang muốn chụp cái bụng bầu đây .....hihihihi.Qua mấy tháng này bụng bắt đầu to ra rồi ,mình thì chưa thấy bị rạn da ,hay là từ khi bầu bì mình chăm thoa kem chống rạn mỗi tối nên giờ chưa có ta .Cũng tùy cơ địa mỗi người hay so đó ,các mẹ cùng chia sẽ hình ảnh cho vui đi .Mình đang bầu tập 1 nên cũng khoái dụ này ....hihiihhi.
    hồi dậy thì em béo lắm, kỉ lục 58kg và tăng cân nhanh nên bị rạn từ hồi đó rồi, sau em giảm cân thì gầy còn 45kg nhưng các vết rạn vẫn còn mờ, giờ mang bầu nên lại tăng cân tiếp và kỉ lục sắp bị phá vỡ, các vết rạn lại bắt đầu rõ dần ra,hic, giờ em đang bôi dầu dừa đây, hi vọng sẽ cải thiện đc chút ít.
    • 818 Bài viết

• 431 Được cảm ơn

Hihi hồi bầu em cũng máu me ảnh ọt lắm, hầu như tuần nào cũng chụp cái bụng, cảm giác thik ghê. Giờ sinh xong r á, 9m r vẫn chưa dám soi gương mà ảnh bầu em thấy đẹp lắm nhé, cứ thấy tự hào sao sao đó, cảm giác happy lắm post lên fb lại đc khen nữa lại càng sướng tợn. Giờ thì chạ dám chụp ảnh lun

MTMzNTI1NDAyNw
    3 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 206 Bài viết

• 95 Được cảm ơn

Vậy up ảnh mọi người chiêm ngưỡng đi mẹ nó hihi :P

Trích dẫn Nguyên văn bởi phamthanhthuy87 Xem bài viết
    Hihi hồi bầu em cũng máu me ảnh ọt lắm, hầu như tuần nào cũng chụp cái bụng, cảm giác thik ghê. Giờ sinh xong r á, 9m r vẫn chưa dám soi gương mà ảnh bầu em thấy đẹp lắm nhé, cứ thấy tự hào sao sao đó, cảm giác happy lắm post lên fb lại đc khen nữa lại càng sướng tợn. Giờ thì chạ dám chụp ảnh lun
    • 206 Bài viết

• 95 Được cảm ơn

Hình này mới chụp nè, tí tởn tí tởn cùng các mẹ ^^ Em thì có bầu tập này tập 2 rồi nên 4 tháng đã thấy bụng

IMG_1882
    3 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 139 Bài viết

• 85 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Van_carrot Xem bài viết
    Hình này mới chụp nè, tí tởn tí tởn cùng các mẹ ^^ Em thì có bầu tập này tập 2 rồi nên 4 tháng đã thấy bụng

IMG_1882
    Mẹ này bầu tập 2 mà xinh quá ...hihihi.Hồi tập 1 bạn tăng bao nhiêu kg vậy ?khi sinh xong thì bao lâu giảm cân được ?.Ah sao bạn bỏ hình lên được vậy mình chỉ biết up hình đính kèm thôi ...hichic.
    • 206 Bài viết

• 95 Được cảm ơn

Hồi có bầu tập 1 mình ốm lắm, chỉ to bụng thôi, ko nhớ rõ bao nhiêi ký hình như là khi con gái là 52kg đên khi 39 tuần là 70kg hay sao á. Lúc đó mình gầy nhom à.
    Còn vụ up ảnh, bạn vào web Photobucket sign up là thành viên, upload ảnh mình lên, sau đó nhìn sang khu vực IMAGE LINK,copy code ở dòng cuối cùng ( IMG code đó mẹ) ròo chỉ việc Paste vào đây thôi. Đơn giản lắm