TIN TÀI TRỢ.

Có chị nào ở Đà Nẵng không vào giúp em với!

• 1 Lượt chia sẻ
  • 2.57K Lượt đọc
  • 3 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 308 Bài viết

• 31 Được cảm ơn

Hiện em đang mang thai 3 tuần nhưng cơ thể em không được mạnh khỏe lắm ( cách đây 8 tháng em bị sảy thai , thai lúc ấy được 12 tuân rồi). Nay em canh trứng và có lại. Nhưng em ở Đà Nẵng, lại ít kinh nghiệm nên không biết đi khám nơi đâu là an toàn nhất. Đến BV Đa Khoa thì lúc nào cũng đông đúc và phải theo giờ hanh chính, còn những phòng khám tư nhân thì em hoàn toàn không biết nơi nào đáng tin cậy nhất. Chị nào ở Đà Nẵng thì nhiệt tình chỉ giúp cho em các địa chỉ tốt nhất nhé! Em cảm ơn rất nhiều ạ!:LoveStruc:

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• Thành viên Webtretho
    • 12 năm
    • 12 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi bkimquyen Xem bài viết
    Hiện em đang mang thai 3 tuần nhưng cơ thể em không được mạnh khỏe lắm ( cách đây 8 tháng em bị sảy thai , thai lúc ấy được 12 tuân rồi). Nay em canh trứng và có lại. Nhưng em ở Đà Nẵng, lại ít kinh nghiệm nên không biết đi khám nơi đâu là an toàn nhất. Đến BV Đa Khoa thì lúc nào cũng đông đúc và phải theo giờ hanh chính, còn những phòng khám tư nhân thì em hoàn toàn không biết nơi nào đáng tin cậy nhất. Chị nào ở Đà Nẵng thì nhiệt tình chỉ giúp cho em các địa chỉ tốt nhất nhé! Em cảm ơn rất nhiều ạ!:LoveStruc:
    Mình cũng giống như bạn vậy.Hiện mình cũng đang mang thai lại và theo dõi chỗ BS Tuyến làm ở Đa khoa ĐN, địa chỉ đường Bế Văn Đàn, chỗ siêu thị Bài thơ qua bùng binh có đường sát bên showroom Yamaha đó, bạn vô đường đó rồi quẹo phải, đi khoảng 50m là đến, phòng khám lúc 5h chiều, khá đông bệnh
    • 308 Bài viết

• 31 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi myvhcamle Xem bài viết
    Mình cũng giống như bạn vậy.Hiện mình cũng đang mang thai lại và theo dõi chỗ BS Tuyến làm ở Đa khoa ĐN, địa chỉ đường Bế Văn Đàn, chỗ siêu thị Bài thơ qua bùng binh có đường sát bên showroom Yamaha đó, bạn vô đường đó rồi quẹo phải, đi khoảng 50m là đến, phòng khám lúc 5h chiều, khá đông bệnh
    À! Bác sĩ Tuyến vợ bs Bảo đúng ko ạ? Chỗ này trước kia em có đến để kiểm tra sức khỏe sinh sản trước khi mang thai.Đúng là nơi này đông và thiết bị cũng hiện đại nữa, nhưng em thề chỉ đến đó lần đầu tiên và cũng là lần cuối cùng.
    Chẳng là sau khi ông Bảo siêu âm đầu dò cho em thì Bác Tuyến phán 1 câu " buồng trứng đa nang hèn gì bị sảy thai". Lúc đó tâm trạng em hoản loạn lắm, may mà có bà chị đi cùng trấn an. Báo hại 2 vợ chồng em ăn ko ngon, ngủ ko yên. Sau chừng 1 tuần có 1 y tá gần nhà cho em biết 2 vc BS nhà này tuy có tiếng nhưng hay làm tiền, đôi khi ko bệnh lại nói có bệnh.Em quyết định đi đến BV Bình Dân ( đường TCV) để kiểm tra lại. Họ cho em kết quả hoàn toàn ngược lại.Em muốn chắc chắn lần nữa nên đến TTBVBMVTE ở đường PCT, ông bác sĩ ở đây khẳng định rằng em không hề mắc căn bệnh ấy, ông còn đem danh dự ra chắc với em điều đó.
    Mà chị này! Đi bác Tuyến tốn nhìu tiền lắm fải không? Hôm qua em có đến Bs Hùng ở kiệt 338 Hoàng Diệu ấy.Em đang thử theo ông ấy xem sao.
    • 682 Bài viết

• 223 Được cảm ơn

em qua box hội đồng hương wttđn hỏi mọi người xem sao . https://www.webtretho.com/forum/showt...=62402&page=96 . Chị thấy nói có bác sĩ Lĩnh ở đường ông ích khiêm chữa về động thai và ra máu rất hay thì phải .