Webtretho thử nghiệm phiên bản mới

TIN TÀI TRỢ.

Có ai đau gan bàn chân ko ạ?

• 0 Lượt chia sẻ
  • 3.56K Lượt đọc
  • 9 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 550 Bài viết

• 52 Được cảm ơn

Tớ đang có bầu tuần 35 rồi, hơn tuần nay rồi mỗi lúc bước đi là tớ lại bị đau ở giữa lòng bàn chân ấy, giống như là dây chằng đang bình thường bỗng dưng bị kéo dãn ra ấy, đau lắm làm tớ ko muốn đi bộ nữa. Có mẹ nào biết hiện tượng này là làm sao ko? Dạo này tớ đang cố gắng đi bộ, mỗi tối khoảng 30 phút thôi, nhưng hôm hay đau quá đành ở nhà, lên đây than thở với các mẹ tí.

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• Thành viên Webtretho
    • 12 năm
    • 505 Bài viết

• 486 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Mình cũng có triệu chứng đau ở gan bàn chân nhưng chưa đến nỗi đau như bạn. Mỗi sáng thức dậy hoặc là nằm trên giường lâu lâu mà bước xuống đát là mình lại cảm thấy đau tức ở bàn chân và có cảm giác như căng ra, phải đi lại lâu lâu mới đỡ. Thi thoảng OX cũng bóp chân cho mình và mình rất thích anh ấy day day vào gan bàn chân. Chẳng biết làm thế nào cho hết, đôi khi có cảm giác đôi chân mình bị quá tải vì phần trên cơ thể mình. Thôi cố lên mẹ nó ạ, còn mấy tuần nữa thui mà!
    • Thành viên Webtretho
    • 15 năm
    • 744 Bài viết

• 373 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Mình cũng bị đau gan bàn chân nè. Nhưng chỉ bị khi nào đi bộ nhiều thôi. Hôm trước đi mua đồ em bé, về nhà đứng không nổi vì đau, sau đó lấy nước nóng hòa chút muối ngâm chân thấy cũng đỡ. Nhờ ax bóp chân và ấn mạnh vào gan bàn chân cũng đỡ đau lắm đó bạn.
    • Thành viên Webtretho
    • 13 năm
    • 1,320 Bài viết

• 263 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi boyeumevabe Xem bài viết
    Tớ đang có bầu tuần 35 rồi, hơn tuần nay rồi mỗi lúc bước đi là tớ lại bị đau ở giữa lòng bàn chân ấy, giống như là dây chằng đang bình thường bỗng dưng bị kéo dãn ra ấy, đau lắm làm tớ ko muốn đi bộ nữa. Có mẹ nào biết hiện tượng này là làm sao ko? Dạo này tớ đang cố gắng đi bộ, mỗi tối khoảng 30 phút thôi, nhưng hôm hay đau quá đành ở nhà, lên đây than thở với các mẹ tí.
    Mình đang có bầu ở tuần 30 mà đã thấy đau,mấy hôm rồi cứ lo không biết có phải mình thiếu chất gì không? hôm nay đọc thấy có nhiều mẹ cũng bị mình thở phào nhẹ nhõm:Angel: ,các mẹ ơi cố gắng chịu đau tí nhé vì con yêu của chúng ta
    • 550 Bài viết

• 52 Được cảm ơn

Tớ thì có lúc đau ít, nhưng có lúc lại đau nhiều, có lúc vẫn đi bộ được nhưng có lúc bước đi 1 bước thấy đau quá nên chẳng muốn đi nữa, bước đi cứ phải tập tễnh. Cũng may là ko phải đau thường xuyên, thỉnh thoảng mới đau đến mức ko muốn đi. Trộm vía là hai mẹ con cũng vẫn khoẻ. Chúc các mẹ và các bé khoẻ mạnh nhé!
    • 2,153 Bài viết

• 132 Được cảm ơn

Em thỉnh thoảng cũng bị đau như vậy, ngày nào đi làm em cũng đi bộ khoảng 20 phút cơ. 10p từ nhà ra xe bus, 10p từ trạm xe bus đến công ty. Cả đi lẫn về là cũng 40 phút. cảm giác đau cứ như căng gan bàn chân ra hết đấy.
    Blog của Ruby đây https://nhiruby2008.multiply.com
    • Thành viên Webtretho
    • 12 năm
    • 358 Bài viết

• 114 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Em cũng bị đau gan bàn chân từ hồi em có bầu được 5 tháng, đến giờ được 32 tuần rùi vẫn cứ đau, nhất là mỗi sáng ngủ dậy đau tưởng như ko đi được nhưng 1 lúc sau lại đỡ. Chắc là triệu chứng bình thường thôi phải ko các mẹ?
    • 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

minh cũng đang mang thai 5 tháng ,sáng ngủ dậy cung bị đau ở gan bàn chân giống mẹ bin_iu đấy,mình có xem trên mạng rồi chắc không sao đâu,thấy mấy mẹ đi khám rồi đều ko vấn đè gì,chak do lúc ngủ em bé chén lung tung thui,chịu khó vì con yêu tí,hihi
    • Thành viên Webtretho
    • 7 năm
    • 53 Bài viết

• 18 Được cảm ơn

em 28w và cũng bị đau như vậy, nhất là lúc ngủ dậy, phải đi lại 1 lúc mới đỡ, em thấy nhiều ng cũng bị như vậy chắc ko sao đâu các chị nhỉ
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 124 Bài viết

• 9 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi myninh Xem bài viết
    em 28w và cũng bị đau như vậy, nhất là lúc ngủ dậy, phải đi lại 1 lúc mới đỡ, em thấy nhiều ng cũng bị như vậy chắc ko sao đâu các chị nhỉ
    Không sao đâu mẹ nó ạ, mình cũng bị như thế từ tuần 16, 17 cơ. Cứ ngủ dậy bước xuống giường là bị đau, cảm giác căng ở gang bàn chân, nhưng đi lại 1 lúc là hết thôi