TIN TÀI TRỢ.

Cho mình hỏi Đất sét in dấu chân tay em bé mua ở đâu ???

• 0 Lượt chia sẻ
  • 2.35K Lượt đọc
  • 6 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 39 Bài viết

• 17 Được cảm ơn

Mình ở HCM , còn khoảng gần 2 tuần nữa là sinh em bé rùi. Các mẹ cho mình hỏi ở HCM có chỗ nào bán đất sét in dấu chân tay em bé ko nhỉ ??? Mình đi tìm mà ko có

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• Đang bị khóa tại diễn đàn
    • 8 năm
    • Thành viên bị khoá
    • 899 Bài viết

• 798 Được cảm ơn

Cái vụ đất sét thì mình không biết, nhưng mình được biết là khi sinh bé người nhà mình nên chuẩn bị 1 tờ giấy A4 trắng , kiếm được loại giấy conquero xịn xịn chút thì càng tốt, cái này bên ngành in , xưởng in thiết kế mỹ thuật mới biết bạn nhé, hoặc bạn ra hàng in thiếp cưới, card visit cũng có rất nhiều loại giấy đẹp. Khi bạn vô phòng sinh nhớ nhờ bác sỹ đỡ sinh cho bạn sau khi em bé ra đời chạm 2 chân em bé lên tờ giấy đó, như bước chân đầu đời của bé.
    Chỉ 2 chân thôi ko cần in 2 tay bé đâu bạn ạ, Sau đó về bạn ép plastic lại cất đi làm kỉ niệm.
    Sau này khi cắt tóc cho em bé bạn cũng nên buộc nơ lại rồi cất đi, nhìn chung giữ được cái gì thì cứ giữ cho con. Nhìn lại thấy rất vui và hạnh phúc mà.
    Chúc bạn mẹ tròn con vuông, mẹ khỏe con khỏe nhé !
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 2,349 Bài viết

• 2,038 Được cảm ơn

có vụ này nữa hả các chị , xã em thì chỉ giữ rún của bé lại và cột lên bóng đèn cho thông mình sáng sửa thui . giờ em mới biết đó
    • 38 Bài viết

• 11 Được cảm ơn

e cũng thích in dấu chân tay bé theo từng tháng nhưng chưa làm đc vì sợ k có màu hay mực in nào an toàn với bé.giờ đọc cái này e mới biết.nhưng e có bầu bé thứ 2 rùi.bé lớn mình k làm đc mà bé thứ 2 làm thì bất công quá. tốt nhất là thui chị nhỉ
    • Thành viên Webtretho
    • 9 năm
    • 79 Bài viết

• 83 Được cảm ơn

Mình ở bên Hàn thấy họ có bán cái này nhiều lắm. Bạn có thể vào trang Gmarket.co.kr, chọn phần tiếng Anh rồi tìm. Hi vọng là hàng đó có ship quốc tế, bạn có thể order gửi về nhà, k thì nhờ ng quen bên này mua hộ rồi chuyển phát nhanh về vì bạn dự sinh bé trong 2 tuần nữa mà. Goodluck^_^
    • Thành viên Webtretho
    • 6 năm
    • 11 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Mình vừa đặt mua loại mực in dấu tay cho trẻ của Nhật tại Tbusiness shop. Mình chỉ tin dùng đồ Nhật thôi. Shop này bạn mình mở, chồng nó bên Nhật nên yên tâm về hàng hóa nhé.
    https://www.facebook.com/TbusinessSh...type=3&theater
    • 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Samnguyen Xem bài viết
    Mình ở HCM , còn khoảng gần 2 tuần nữa là sinh em bé rùi. Các mẹ cho mình hỏi ở HCM có chỗ nào bán đất sét in dấu chân tay em bé ko nhỉ ??? Mình đi tìm mà ko có
    Bên mình có bán đất sét in dấu chân tay cho bé, các mẹ cần liên lạc với mình qua 0909.019.080 nhé