TIN TÀI TRỢ.

cho mình hỏi chất lượng ở phòng khám 35 vạn bảo

• 0 Lượt chia sẻ
  • 6.61K Lượt đọc
  • 14 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • Thành viên Webtretho
    • 8 năm
    • 10 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

mình dự định chủ nhật này ra phòng khám 35 vạn bảo. có mẹ nào đã khám ở đó rồi truyền đạt kinh nghiệm cho minh với. về chất lượng, về bác sĩ tốt và giá cả. thông tin sớm cho minh nhé. cảm ơn các mẹ

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• Thành viên Webtretho
    • 9 năm
    • 310 Bài viết

• 184 Được cảm ơn

Đông lắm đấy ạh, có hôm e phải chờ tới 9h30 tối mới đc vào khám. Bác sĩ Hưng tốt và phán rất tận tình. Cụ thể thì chị tìm trong diễn đàn nhé, có topic đó,.
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 8 năm
    • 10 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

cam on ban. ban co kinh nghiem gi de khong phai doi lau k
    • Đã bị khóa
    • 10 năm
    • Thành viên bị khoá
    • 93 Bài viết

• 23 Được cảm ơn

Chủ nhật này mình cũng ra đây khám, o đấy đông thật nhưng dc cái bs hưng khám tốt, nhiệt tình. bạn muốn ko phải đợi lâu thì 7h sang chủ nhật gọi điện đăng kí (khoảng số 30) nếu 7h ra tận nơi đăng kí thì dc số sơm' hơn 1chut. khoang so15-20 gì đó, số 20 thì cung phải 9-10h mới đến lượt. Tốt nhất là ra đăng kí sớm rùi về ăn sáng nghỉ ngơi 9h đến là vừa
    • 43 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mình có khám ở đấy nhưng chỉ 1 lần thôi! Thấy cũng được, chờ hơi lâu nhưng mà chỗ nào tốt mà chả đông!
    À! Mình khám nhiều ở phòng khám tư của bác sĩ Hùng Vĩ. Dốc Phụ Sản ý! Thấy khám tốt lắm! Bác ý soi thằng cu, chụp ảnh thế nào thì lúc đẻ ra y như thế!)
    Bajup7

fTwfp7
    • 35 Bài viết

• 28 Được cảm ơn

mình theo bs Hưng từ hồi đầu nè, nói chung chỗ anh Hưng thông số SA hơi ít, nếu bình thường thì SA cũng nhanh, không kĩ lắm, mà cũng tùy người nữa đấy, nhưng bs có tay nghề nên phát hiện bất thường rất nhanh và chính xác, đề phòng những bất lợi cho mình, cái này quan trọng nhất cho 2 mẹ con mà hi` nên mình vẫn quyết ...theo anh ấy đến cùng :Laughing:..với lại thấy những người sinh trước kể lại là sau này mình sinh ở viện PSHN thì anh ấy lo hết thủ tục cho mình, còn mẹ nào mà mổ thì càng yên tâm hơn khi theo bs Hưng, vì anh ấy là bs mổ có tiếng trong viện mà..bạn mình ngày trước phải sinh mổ, mổ dịch vụ chọn bs Hưng thì đóng tiền cao hơn 1 số bs khác trong viện đấy, bs giỏi chắc chi phí cũng cao hơn thì phải
    bạn mà đến khám ở đấy tốt nhất là ra lấy số sớm, ngày thường từ 3h chiều. t7, cn thì khám sáng thôi. mỗi lần khám bt là 100k, trừ những lần chụp ảnh hoặc phải xét nghiệm nước tiểu
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 3,454 Bài viết

• 2,141 Được cảm ơn

Xét nghiệm nước tiểu thì là thêm 50k 1 lần nhé. Sẽ có 1 em tươi cười đưa cho mẹ nó 1 thanh có mấy cái giấy quỳ sau đó mẹ nói tè vào cốc rùi nhúng cái thanh đấy, sau đó sẽ cho vào máy kêu pip 1 cái là được. Bác sĩ Hưng siêu âm nhanh ko kĩ đối với những trường hợp bình thường. Chỉ lâu hơn đối với bất thường thôi...Phòng khám này siêu đông và chờ siêu lâu...haiz Ấy thế nhưng mình vẫn theo bác sĩ từ đầu đến giờ
    • Đã bị khóa
    • 8 năm
    • Thành viên bị khoá
    • 108 Bài viết

• 41 Được cảm ơn

Bây giờ mình đang ở tuần thứ 38, hôm trước vào viện a.Hưng cũng hướng dẫn thủ tục đang ký nhập viện rồi. Mình dự định sinh ở A2 sau đó sẽ nằm ở phòng dịch vụ D3. Mình đang băn khoăn khi chuyển dạ mà gọi điện nhờ bác sỹ Hưng khi không phải ca trực sẽ như thế nào? Và cảm ơn bao nhiêu ? Cảm ơn những ai? bao nhiêu? ( có cảm ơn cả kíp mổ ko)
    • 243 Bài viết

• 99 Được cảm ơn

Em cũng đang theo bs Hưng đây. Ngày thường thì phòng khám mở từ 3h chiều thì phải. Còn ngày thứ 7- cn thì mở lúc 7h30 sáng hay 8h30 sáng gì đó. Kinh nghiệm đưa ra là nên gọi điện lấy số. Chị trực điện thoại sẽ cho số và căn giờ cho mình đến. Có sẵn số thì chờ ít là 15p, lâu là 40p. Còn nếu đến đó lấy số thì 1 là chời 1-2h ( có lần em bị chờ 1h30p đấy ạ) hoặc chọn cách là đặt số, mai quay lại. Anh Hưng khám tuy nhanh nhưng được cái nhiệt tình, có biểu hiện gì lạ 1 cái là sẽ nói cho mình biết luôn chứ k im im chờ mình hỏi như 1 số phòng khám khác. Giá khám là 100k 1 lần khám, test nước tiểu bây h là 65k rồi nhé chứ k phải 50k nữa đâu. . Nói chung là chất lượng khám tốt, có thể theo được.. ngồi chờ cũng có cái hay, buôn chuyện với các mẹ ở đấy, rò hỏi kinh nghiệm hì hì
    Bo Thối của mẹ. Mẹ không cần con mũm mĩm như những bé khác bởi mẹ và con đã vất vả cùng nhau vượt qua chuỗi ngày khó khăn mới được như ngày hôm nay.
    Nhưng con yêu à, điều duy nhất trên đời mẹ cần ở con là mọi bệnh tật đừng có tìm đến con nữa. Khổ thân bé còi còi của mẹ...:Sad::Sad:
    • Thành viên Webtretho
    • 8 năm
    • 10 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

thank moi nguoi. hnay minh di kham roi. goi dien tu 7h kem 5 ma duoc so 34, hen 9h30 ma den doi 11h30 moi duoc kham. kinh nghiem la 7h co mat o phong kham lay so se duoc so thap, di an sang ve kham la vua. dung la bac si kham nhanh that, it thong so, duoc cai nhiet tinh và vui tinh.
    • Đã bị khóa
    • 10 năm
    • Thành viên bị khoá
    • 93 Bài viết

• 23 Được cảm ơn

ui thì mình đã nói với mẹ bi_be rùi đó thui, ra lấy số từ 7h rồi về đi an sáng cafe 8rưỡi -9h quay lại là vừa hêhhe. Chủ nhật hum qua 7h ông xã ra lấy số 3 rùi về 2vc đi an sáng xong quay lại khám. mà hwa bsi hưng đến muộn 9h mới tới, mình cũng phải đợi 30p. Nhưng bsi đến là mình dc vào khám luôn. 5p là xong ko phải đợi lâu. 2tuần nữa mẹ nó mà đi khám thì pm cho mình đến nơi bọn mình buôn dưa lê
    • Thành viên Webtretho
    • 12 năm
    • 501 Bài viết

• 247 Được cảm ơn

35 Vạn Bảo trước đây là phòng khám chung của một số bác sỹ ở BVPSHN trong đó có cả bs Mai Trọng Hưng. Nhưng giờ, chỉ có bs. Mai Trọng Hưng làm ở đó thôi, các bác sỹ khác đã tách khỏi đó để chuyển sang địa chỉ khác rồi, mình ko biết địa chỉ của các bs kia. Lý do tách thì mình xin miễn bàn nhé.
    Riêng về bs Mai Trọng Hưng, mình không dám bàn về trình độ bởi mình chưa bao giờ khám ở đó và cũng chưa biết mặt bs. Về sự nhiệt tình, mình xin kể lại câu chuyện của anh chị họ mình nhé. Anh chị ấy nghe mọi người giới thiệu phòng khám có uy tín ở 35 Vạn Bảo nên theo khám. Nói chung là quá trình khám ntn thì khỏi bàn đi. Nhưng anh chị ấy cứ kỳ vọng rằng theo ở đó thì đến lúc vào viện đẻ, có thể nhờ cậy được bs Hưng. Đến hôm chị ấy đi đẻ (vào chủ nhật), gọi đthoại cho bs. Hưng, bs nói không phải ca trực của anh ấy, còn nếu muốn thì anh ấy vẫn giúp. Nhưng total sẽ là 10tr. Trong đó: 7tr là tiền dịch vụ trọn gói nộp cho viện rồi, còn 3 tr là để cảm ơn ê kíp mổ. Thấy anh chị mình thắc mắc, anh ý giải thích rằng trong 3tr cảm ơn, anh ý cũng chỉ được có 500k thôi vì anh ý còn phải đi nhờ người khác mổ cho mà.
    Anh chị mình kể vậy, mình kêu để mình nhờ bs mà mình quen. Tổng thiệt hại hết hơn 4triệu tất tần tật, tuốt tuồn tột cả viện phí và tiền cảm ơn, mà chính tay bs mình nhờ mổ nhé chứ ko phải trung gian đâu. Cô bs này cũng là người có tiếng trong viện đấy.
    HrQ7p7
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 3,454 Bài viết

• 2,141 Được cảm ơn

Mình ko muốn bênh vực gì cả, nhưng bs Hưng noí 7 triệu tiền dịch vụ trọn gói nộp cho BV cũng ko sai. Vì BS nghĩ đến đẻ dịch vụ khu D3. Khi đi làm thủ tục đẻ thì nộp cho BV 7 triệu và nếu thừa thì BV trả lại. cái này ai làm hồ sơ đẻ ở D3 PSHN cũng đều biết. Còn vụ nhờ qua bác Hưng và mất 500k cho bác ý mình nghĩ cũng bình thường hihi.
    Có lần mình đọc được trên webtretho thì phải, "giá" cảm ơn chung ở D3 là 2 triệu đẻ mổ, 500k đẻ thường.Anh chị của bạn mất có 4 triẹu tất tần tật thì chắc chắn là đẻ ờ A2
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 17 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

minh vua kham o do hom thu 2. minh dang mang thai tap 2. tap 1 cung kham bs Hung. Gia kham bay gio la 130 nghin roi bạn ạ. bac si Hung nhiet tinh, vui ve nen di kham k ngai
    • 243 Bài viết

• 99 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi chuppykat Xem bài viết
    Mình ko muốn bênh vực gì cả, nhưng bs Hưng noí 7 triệu tiền dịch vụ trọn gói nộp cho BV cũng ko sai. Vì BS nghĩ đến đẻ dịch vụ khu D3. Khi đi làm thủ tục đẻ thì nộp cho BV 7 triệu và nếu thừa thì BV trả lại. cái này ai làm hồ sơ đẻ ở D3 PSHN cũng đều biết. Còn vụ nhờ qua bác Hưng và mất 500k cho bác ý mình nghĩ cũng bình thường hihi.
    Có lần mình đọc được trên webtretho thì phải, "giá" cảm ơn chung ở D3 là 2 triệu đẻ mổ, 500k đẻ thường.Anh chị của bạn mất có 4 triẹu tất tần tật thì chắc chắn là đẻ ờ A2
    chị nói đúng đó. Thế chẳng nhẽ đi đẻ xg lại k bồi dưỡng bác sĩ..Mà bác sĩ được bồi dướng thì tiền buồi dưỡng đó cũng chia chi y tá và hộ sinh trong ca đỡ đẻ đó nữa cơ mà chứ có ăn đc tất đâu chị nhỉ. ^^.
    Bo Thối của mẹ. Mẹ không cần con mũm mĩm như những bé khác bởi mẹ và con đã vất vả cùng nhau vượt qua chuỗi ngày khó khăn mới được như ngày hôm nay.
    Nhưng con yêu à, điều duy nhất trên đời mẹ cần ở con là mọi bệnh tật đừng có tìm đến con nữa. Khổ thân bé còi còi của mẹ...:Sad::Sad: