TIN TÀI TRỢ.

chậm kinh 10 ngày

• 0 Lượt chia sẻ
  • 1.06K Lượt đọc
  • 5 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 16 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

các mẹ ơi em lo quá em chậm kinh 10 ngày mà đi siêu âm lại chưa thấy có thai.
    em thử thì thấy lên 2 vạch.đi siêu âm đầu dò thấy niêm mạc 15 mm.
    kì kinh của em tháng trc là ngày 22 ,thường thì chu kì kinh là 35 ngày .
    Vậy đến hn 1/9 mà chưa thấy có thì có lo bị sao ko các mẹ

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 1,656 Bài viết

• 547 Được cảm ơn

2 vạch thì có bầu rồi. Bạn theo dõi ít ngày nữa rồi đi siêu âm lại xem thai đã vào tử cung chưa. Có rồi thì tốt, mà chưa có thì phải hỏi bác sĩ thôi.
    Zzczp7
    vNnsp7
    n6vTp7
    :Rose:Bạn ơi cháy lên trong tim tình yêu thiết tha
    Dù mai những cánh chim bay về muôn phương cách xa
    Còn mãi trong ta niềm tin trong sáng
    Dẫu dòng đời miệt mài trôi mau
    Ta mãi nhớ về những ngày bên nhau:Rose::LoveStruc:

Люби меня
    • 1,240 Bài viết

• 1,009 Được cảm ơn

Mẹ nó ơi, mình thử que 2 vạch nhưng trễ kinh 3 tuần mới đi siêu âm í. Mà lúc siêu âm bác sĩ còn dặn tuần sau quay lại vì chưa thấy phôi thai nữa cơ. Mẹ nó ráng đơi thêm 1 tuần nữa xem sao nhé ...
    jeqiwrlhjz8b
    • 16 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

thế mẹ nó đã đi khám lại chưa?ông xã mình mong quá mà đi siêu âm lại chưa thấy j.mình thwr lên 2 vạch ,1 vạch mờ.không biết như nào nữa
    • 602 Bài viết

• 232 Được cảm ơn

Mẹ nó cứ yên tâm bồi dưỡng đi, nghỉ ngơi nhiều, ít đi lại, ko xách đồ nặng. Chừng 2 tuần nữa hãy đi khám lại, sẽ gặp con thôi mà. Đi khám sớm quá cũng mệt lắm, SA đầu dò vừa ko thoải mái lại vừa ko yên tâm. Trừ phi thấy những dấu hiệu ko bình thường như đau bụng ra máu hoặc dịch nâu thì mới phải đi khám gấp thôi. Mẹ nó thử que lên 2 vạch là chắc chắn có thai rồi, dù là cả 2 vạch đều mờ tịt thì cũng vẫn là có rồi nhé. Chúc mẹ và bé đều khỏe mạnh nhé!
    tuMgp7 Lyq1p7
    :Rose:Cám ơn đời mỗi sớm mai thức dậy
    Ta có thêm ngày nữa để yêu thương:Rose:
    • 1,240 Bài viết

• 1,009 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Mum_of_tiny_mouse Xem bài viết
    Mẹ nó cứ yên tâm bồi dưỡng đi, nghỉ ngơi nhiều, ít đi lại, ko xách đồ nặng. Chừng 2 tuần nữa hãy đi khám lại, sẽ gặp con thôi mà. Đi khám sớm quá cũng mệt lắm, SA đầu dò vừa ko thoải mái lại vừa ko yên tâm. Trừ phi thấy những dấu hiệu ko bình thường như đau bụng ra máu hoặc dịch nâu thì mới phải đi khám gấp thôi. Mẹ nó thử que lên 2 vạch là chắc chắn có thai rồi, dù là cả 2 vạch đều mờ tịt thì cũng vẫn là có rồi nhé. Chúc mẹ và bé đều khỏe mạnh nhé!
    Oái oái oái, thấy tên con trai của mẹ nó mà mình giật mình :Laughing: Chẳng lẽ lại người quen. Mình cũng họ Đoàn Hữu đây. Lấy họ của bố í
    jeqiwrlhjz8b