TIN TÀI TRỢ.

Cảm nhận của cha mẹ về bé yêu trong thai kỳ! (P2)

• 0 Lượt chia sẻ
  • 32.8K Lượt đọc
  • 1.11K Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 160 Bài viết

• 21 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi TTBG Xem bài viết
    Yêu con trai mẹ nhiều ,mẹ mong gặp con lắm í
    Mẹ TTBG có dấu hiệu j sắp sinh chưa? Tớ chỉ thấy ra dịch đặc và nhiều hơn trc thôi. Mai tớ vào viện làm Hsơ sinh đây. Cũng mong gặp con yêu lắm rồi, nhưng nghĩ cảnh nắng, nóng thế này đi đẻ cũng hoảng :Sick:. Hình như bé dạo này lớn rồi nên cử động cũng ít đi mẹ TTBG nhỉ, thi thoảng thấy con vặn vẹo hoặc nấc thôi, ko đạp như trc nữa.
    tom--yeu

MTI0NjUzMzQwNw

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• Đã bị khóa
    • 11 năm
    • Thành viên bị khoá
    • 1,423 Bài viết

• 312 Được cảm ơn

chắc vậy mấy hôm nay nóng quá, con mệt hay sao ý mà con không đạp mẹ nhiều nữa chỉ vài cái lấy lệ thôi làm mẹ cũng lo quá, mong con yêu mạnh khỏe nhé con:Kiss::Kiss::Kiss:
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 415 Bài viết

• 51 Được cảm ơn

Nhóc nhà tớ thì lại trườn nhiều quá các mẹ ạ. Tớ đag ở tuần 27 mà nhiều lúc tớ sợ con mình ngọ nguậy nhiều quá cũng lo. Thi thoảng nàng lại bục một phát, trườn trườn rồi lại cong mình lên như con tôm hay sao ý. Lắc qua lắc lại cái bụng của tớ. Chẳng hiểu như thế nào là an tâm nữa. Dù sao thấy sk, và ko có vdd gì thì cũng đỡ lo hơn
    • 165 Bài viết

• 54 Được cảm ơn

Mới tầm này nhóc đã đạp bụng mẹ ầm ầm rồi, Chai-en của mẹ tập võ à, hăng thế!
    ZZkJEDSZZkJp7

Szw8p7
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 2,853 Bài viết

• 317 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Bồ_Công_Anh Xem bài viết
    Mẹ TTBG có dấu hiệu j sắp sinh chưa? Tớ chỉ thấy ra dịch đặc và nhiều hơn trc thôi. Mai tớ vào viện làm Hsơ sinh đây. Cũng mong gặp con yêu lắm rồi, nhưng nghĩ cảnh nắng, nóng thế này đi đẻ cũng hoảng :Sick:. Hình như bé dạo này lớn rồi nên cử động cũng ít đi mẹ TTBG nhỉ, thi thoảng thấy con vặn vẹo hoặc nấc thôi, ko đạp như trc nữa.
    Tớ cũng giống mẹ BCA ,chỉ thấy ra ít dịch đặc thui chứ chưa thấy hiện tượng ji lạ cả .Nhưng tớ đang mong ku zai tầm tuần sau hãy đòi ra thì đẹp mẹ BCA ạ :Battin ey:. Công nhận là dạo này các con lớn hơn nên ít đạp lắm ,chỉ hay vặn người ,ủn mông,trườn trườn ,nấc và lâu lâu duỗi chân bành cả hông mẹ ra ,mẹ sờ vào mới lại rụt chân lại í ,yêu lắm :LoveStruc:
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 2,853 Bài viết

• 317 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi vananhnguyen273 Xem bài viết
    Boom cua me hom nay tron 37 tuan rui,con 3 tuan nua la me duoc gao con trai thoi.Mong den ngay 14/6 vo cung,me yeu Boom nhieu lam...
    ko bít tình hình mẹ con Boom thía nào rùi nhỉ ?Đã gặp nhau chưa ? Chúc hai mẹ con thật khỏe mạnh ,mẹ tròn con vuông nhé :LoveStruc:
    • 604 Bài viết

• 85 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi vananhnguyen273 Xem bài viết
    Boom cua me hom nay tron 37 tuan rui,con 3 tuan nua la me duoc gao con trai thoi.Mong den ngay 14/6 vo cung,me yeu Boom nhieu lam...
    hjhj! Mẹ vân anh đặt tên con giống tên bé nhà mình quá , bé nhà bạn trai hay gái vậy, bé nhà mình là bé gái gần đc 2 tháng rùi.
    Chúc 2 mẹ con lun khỏe mạnh . mẹ tròn con vuông nhá
    :Rose::Rose::Rose:
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 2,853 Bài viết

• 317 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Mẹ bé Boom Xem bài viết
    hjhj! Mẹ vân anh đặt tên con giống tên bé nhà mình quá , bé nhà bạn trai hay gái vậy, bé nhà mình là bé gái gần đc 2 tháng rùi.
    Chúc 2 mẹ con lun khỏe mạnh . mẹ tròn con vuông nhá
    :Rose::Rose::Rose:
    Mẹ VA hiện tại ko lên net đc vì đang ở quê nội nằm ổ thì phải (ko bít đã sinh Boom chưa :Battin ey .Tớ xí xớn giả nhời thay nhé ,Boom nhà mẹ VA là 1 anh ku mẹ nó ạ :LoveStruc:
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 112 Bài viết

• 29 Được cảm ơn

Con yêu của mẹ, mấy hôm nay Khỉ con máy đạp lia lịa...làm mẹ bồn chồn hết cả ngày! Khỉ con phát triển khỏe mạnh trong bụng mẹ nhé!
    Yêu con!...:LoveStruc::LoveStruc::LoveStruc:
    QxhIQxhIp7
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 112 Bài viết

• 29 Được cảm ơn

khỉ con của mẹ, ngày hôm qua Khỉ cha đi công tác nên con chẳng chịu ngủ. Cứ máy bên trái rồi sang phải ..làm mẹ trằn trọc đến 1 giờ đêm. Con ngoan nào mẹ thương! Khỉ con nhớ cha như mẹ..nhớ cha phải không?
    Yêu con lắm Khỉ con của mẹ!
    QxhIQxhIp7