TIN TÀI TRỢ.

các mẹ thấy mình khi mang thai thay đổi thế nào ạ?

• 3.33K Lượt chia sẻ
  • 45.8K Lượt đọc
  • 103 Trả lời

• Trang 2/6

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • 3
  • ...
  • 6

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • Thành viên tích cực 2015
    • 5 năm
    • 1,103 Bài viết

• 130 Được cảm ơn

Khác nhiều vậy, hic k bik tới mình sẽ sao, lo wá... vc mình cũng đang để cho có bé, nhưng thả 3th òi vẫn chưa thấy j

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 1,349 Bài viết

• 520 Được cảm ơn

Gái chưa con 25 tuổi và mẹ 2 trẻ con 30 tuổi đây:

image

Đây là lúc bầu gái lớn:

image

Gái một con:

image

Gái hai con:

image

Càng ngày càng còi +_+ Giờ zai gần 2 tuổi vẫn ti, mọi ng đang bảo cai đi cho béo mẹ mà zai hoi khóc lóc ghê quá k cai đc, hix
    d5Stp7 Aeiwp7
    lB9UlB9Up7
    • Thành viên Webtretho
    • 5 năm
    • 43 Bài viết

• 9 Được cảm ơn

E thấy chủ thớt mập mà vẫn dễ thương mà. Ks, ks từ từ giảm. Nhìn chị mũm mĩm dễ thương ghê á :3
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi pakiet Xem bài viết
    mình cũng từng vậy đó bạn à, từ 1 cô gái cao 1.65m nặng 50kg, tới lúc lên bàn mổ nặng 80kg, thật là khủng khiếp, cũng hơi khó giảm cân bạn à, ngoại trừ bạn chịu tập thể dục thôi, chứ đừng nghĩ giảm cân bằng cách nhịn ăn nhé ko hiệu quả đâu.
    Sao ban giong minh quá.1m68 nang 52kg toi luc len ban sinh la 80kg.sinh xong gio cpn minh 5 tuoi ma van hoai 70kg hichic
    • 13 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mình thì ko thay đổi tí tẹo gì luôn cả về ngoại hình lẫn khẩu vị ăn uống. Nhìn đằng trước thấy mỗi cái bụng to ra, còn nhìn đằng sau ko biết có bầu luôn. Giờ con đc 3,5m rồi, mình chỉ nặng hơn lúc trước khi bầu 2kg. Đứa bạn bảo nó có bầu mà như mình thì nó đẻ mấy đứa cũng được, vì nó bầu bí vào là tăng cân với xuống sắc kinh khủng luôn . Nhưng mà các mẹ yên tâm đi vì đẻ xong độ 1 năm thì đâu lại vào đấy ý mà
    • 66 Bài viết

• 18 Được cảm ơn

ôi k nhận ra mẹ nó luôn ý, hihi, mình tháng sau sinh rồi mà nhìn béo mỗi cái bụng, thân chẳng thay đổi tẹo nào, chán thật.
    Mẹ sẽ cố gắng dành những gì có thể và tốt nhất cho con, con gái của mẹ
    • 5 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Em có thai được hơn 4 tháng,thay đổi ngoại hình chưa nhiều nhưng bị chứng khó ngủ và hay quên rồi,hix hix
    • 24 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

collage_zps24688b9c
    Ko khác gì chủ thớt đâu hixhix ngày ấy đâu rồi
    • 87 Bài viết

• 16 Được cảm ơn

Ôi mình 26w1ng rồi đây, lên 8kg rồi, hĩx hix, mai mốt sinh xog lăn chắc lun, . Ai trog cty cung bảo còn 3 tháng hơn chắc mình còn to ra nhìu lắm, mà vì con nên ráng ăn vs uống sưa bầu, chồng thì cứ nhồi như nhồi heo ấy, còn bảo vỗ béo thành heo mẹ để mai mốt sinh ra heo con, má ơi, . Bé nhà mình hôm 25w là dc 715g rồi..
    • 3 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

em mới sinh em bé xong được 5 tháng đây ợ, trc lúc em bầu đã 55 ký rồi ạ, lên 14kg, nhưng 1 tuần sau sinh la em xuống được ngay 10 ký ạ, sau 2 tháng bắt đầu đi làm lại là trở lại như ban đầu. Nên em nghĩ do tạng người ạ, chứ em cũng ko ăn kiêng, toàn nhồi nhét móng giò cho có sữa ạ
    • 16 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

ôi trời ơi. giống tôi quá. nhưng cô ấy can đảm hơn tôi là dám up ảnh lên. huhu. còn tôi thì phải nup. chắc nup đến khi quay trở lại ngày xưa..................
    • Thành viên Webtretho
    • 6 năm
    • 10 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Hi đây là lúc em còn con gái 22 tuổi nè
    image
    Hình này lúc em 23 tuổi sinh bé được 5 tháng ah

image

Còn hình này là thôi nôi con e cách đây 1 tháng ạh , 24 tuổi
    image
    • 17 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

khi cuoi thi e da co bau roi, lay ve ai cung che ck dep zai ma lay con co xau the, gio nghi lai cha muon mang bau nau, may ma sinh e be xong voc dang e van thon gon
    • Thành viên Webtretho
    • 7 năm
    • 5 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

tội nghiệp mẹ nó , còn e thì trước khi mang thai và sau khi sinh chẳng lên đc tẹo nào , chỉ tăng lúc mang thai thui hichic , ốm quá các mẹ ah
    Mong các bạn ủng hộ nha !!! Cảm ơn nhiều !!! https://zaodich.com/forum/f2758/quan-...h-tay-1492462/
    • Thành viên Webtretho
    • 5 năm
    • 7 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi vinhyen120114 Xem bài viết
    Trời ơi, chủ top thay đổi nhiều quá, nhìn khác 1 trời 1 vực. Em thì từ lúc mang bầu tới giờ cũng xuống sắc lắm, không dám cả chụp ảnh nữa. Người ta gặp em bảo mắt em trố ra như bị bệnh prado, mà em còn ko biết prado là bệnh gì cơ
    Mẹ nó vui tính nhỉ, moic ng chọc thế thôi ma
    • Thành viên Webtretho
    • 6 năm
    • 10 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Hi , em thì lúc con được 10 tháng vẫn còn ục ịt , nhờ chị dược sĩ chỉ uống thuốc giảm cân mà sau 1 tháng mới ốm được như vậy đó , chứ ăn kiêng ăn ko nỗi m hồi đó em mập em tự ti lắm , h ai cũng khen dáng đẹp hơn lúc còn con gái , nghe mà sướng hi
    • 2 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Minh sinh xong lai nhu luc chua co baby. Jio minh muon len can ma khong dc nua các me oi.
    • 8 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Hi e. De lay lai voc dang sau khi sinh cua minh c chia se voi e chuong trinh nay rat co ich cho phu nu sau khi sinh ne.
    E vao website: http://bodyfit.vn tim den chuong trinh giam can sau khi sinh. Ngay xua C cung tung nhu e vay rat ngai di den phong tap. Cung nho ng quen gioi thieu nen c da tim den do va thue Hlv ve nha day. C rat hai long ve cach day ben do. E thu tham khao xem nhe!
    • Thành viên Webtretho
    • 6 năm
    • 240 Bài viết

• 66 Được cảm ơn

Ôi c kimzumy giảm cân kiểu gì hay thế ( e năm nay cũng 22 đây, đẻ xong mà để nó sồ ra thì đúng là đi tong một đời huhuuu. Còn cái bụng nữa, sao bụng c gọn thế :">
    • 31 Bài viết

• 46 Được cảm ơn

Góp tí ảnh với các mẹ
    22 tuổi, chưa bầu
    [IMG]61125560821_213539828778273[/IMG]
    bầu 7 tháng
    126541001887_33748323305059
    sau khi sinh 2 tuần
    154671011629_35897694423456
    Tôi không đẹp nhưng có lòng tự trọng
    Không bao giờ cúi xuống nhặt tình yêu
    Bạn hãy nhớ lấy một điều