TIN TÀI TRỢ.

các mẹ ơi , giúp mình với , mình hay bị đầy bụng quá

• 0 Lượt chia sẻ
  • 2.29K Lượt đọc
  • 5 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 923 Bài viết

• 508 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    hu hu mình ăn thì chẳng được bao nhiêu mà suốt ngày bị đầy bụng .... các mẹ có cách j k? đầy bụng thế thì có bị sao k ??

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 5 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

hic hic , giống mình thế . Mình được 10 tuần rồi , ko nôn ,ko mệt mỏi - chỉ bị mỗi đầy bụng . Khó chịu , cứ ăn 1 chút vào là đầy . Mình sút 1 kg rồi :Sad:
    • 4,483 Bài viết

• 2,198 Được cảm ơn

2 mẹ giống e wá trời,ăn cái j cũng đầy bụng,nó áng áng ở cổ họng như muốn nôn mà ko nôn được,cảm giác ấy còn khó chịu hơn là được nôn nữa.E chỉ có cách trị mỗi lần ăn mà đầy bụng ợ hơi là mua mấy chai 7up về để sẵn trong tủ lạnh,mỗi lần ăn lấy ra khoảng 1 chút,khi nào cảm thấy khó chịu là uống 1 chút xíu để giảm cảm giác khó chịu rồi cố gắng nuốt tiếp.Dù e biết là uống 7up ko tốt khi có thai nhưng e chỉ uống trong tg đầu bị nghén thôi,ko ăn được thì càng tệ hại hơn
    • 440 Bài viết

• 90 Được cảm ơn

Các mẹ ơi,Chỉ là triệu chứng ban đầu thôi, mình sắp sinh rồi mà vẫn còn bị đây nè. Nhưng có giải pháp tốt, mình tìm được chỗ mua nước khoáng lạt Đảnh Thạnh, uống khi nào đầy hơi một tí là dễ chịu ngay. Nếu khó tìm quá, các mẹ có thể uống 7UP nặn thêm 1 miếng chanh (nếu ko sợ bị tiểu đường thai kỳ) cũng được đó. Sau này còn nhiều triệu chứng lắm các mẹ àh, cứ thoải mái tinh thần "mẹ mong gặp con lắm" là tất cả sẽ qua hết thôi.
    • Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 14 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Các mẹ hãy mua Tums hoặc Mylanta uống xem có giúp được tí nào không. Lúc mới có bầu mình cũng bị, uống Mylanta giúp đỡ tiêu hóa nhanh và giờ 32 tuần cái chứng bịnh đầy bụng lại trở lại với mình.
    • 17,573 Bài viết

• 26,563 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Mùa này đang có nhiều bưởi, các mẹ mua bưởi về ăn nhé, bưởi giúp tiêu hóa rất tốt đấy
    METOOVN: Nạn nhân bị quấy rồi tình dục có quyền lên tiếng tố cáo kẻ quấy rối.
    Tẩy chay ca sỹ Phạm Anh Khoa vì đã quấy rồi tình dục nhiều cô gái trẻ.

Topic: https://www.webtretho.com/forum/f26/pham-lich-to-dich-danh-pham-anh-khoa-ga-tinh-bang-loi-le-tuc-tiu-2659212/index43.html