Webtretho thử nghiệm phiên bản mới

TIN TÀI TRỢ.

Các mẹ nhà mình mang bầu có thói quen ăn hạt óc chó không ạ??

• 0 Lượt chia sẻ
  • 774 Lượt đọc
  • 5 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 46 Bài viết

• 9 Được cảm ơn

Mọi người đều chia sẻ Phụ nữ mang thai nên ăn hạt óc chó để con thông minh và khỏe mạnh, mình muốn tham khảo các mẹ thế nào, chia sẻ em với ạ.

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 46 Bài viết

• 9 Được cảm ơn

hix hix hxix
    • 39 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

mình nấu thành sữa cho dễ uống, để thay đổi với sữa bầu. sữa óc chó cả nhà đề uống được luôn nhé
    • 21 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

quả óc chó là một sự lựa chọn tuyệt vời để bổ sung dưỡng chất cần thiết cho các mẹ mang thai vì trong quả óc chó chứa rất nhiều các thành phần quan trọng như axit béo Omega 3, các chất chống oxy hóa, vitamin B, E và các khoáng chất như sắt, canxi, kẽm, đồng, mangan… nói chung theo em nghiên cứu thì nên các mẹ bầu bên ăn nha
    • 8 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi havu_2017 Xem bài viết
    mình nấu thành sữa cho dễ uống, để thay đổi với sữa bầu. sữa óc chó cả nhà đề uống được luôn nhé
    Nấu thành sữa như thế nào ạ? Mẹ chỉ giúp em với. Nhiều lúc uống sữa bầu ngán quá cũng muốn đổi vị thử xem thế nào đấy ạ
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 39 Bài viết

• 24 Được cảm ơn

nấu sữa quả óc chó mỹ em thấy trên mạng có hướng dẫn mà làm theo chưa được, chả biết hỏng ở đâu. Làm để uống xen kẽ với sữa bầu cho đỡ ngán cũng tốt, xay sinh tố mãi chán rồi. quả óc chó này cũng có nhiều chất tốt cho não bộ lắm chắc ko thua gì sữa công thức đâu, các mẹ dùng xen kẽ hoặc thay thế có vẻ cũng được đó