TIN TÀI TRỢ.

Các mẹ giúp em với ! em mang thai tuần thứ 37 mà ho dữ dội, khó thở , ngạt mũi quá!!!

• 0 Lượt chia sẻ
  • 3.3K Lượt đọc
  • 6 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 40 Bài viết

• 43 Được cảm ơn

Em hiện mang thai tuần thứ 37 rùi, mà khoảng 2 ngày này cứ ho suốt,đêm qua thì ho cả đêm nên đau hết cả bụng , mà mỗi lần ho thì con cứ co và bụng cứng lên, khó chịu lắm, lại thêm ngạt mũi nên khó thở lắm, em có hấm quất với mật để ngậm rùi nhưng k thấy đỡ gì cả. Em lo quá k biết như thế con có ảnh hưởng gì không nữa.
    Các mẹ tư vấn giúp em với!!!

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 4,557 Bài viết

• 5,724 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Chữa dứt điểm đi mẹ nó, thai hiện giờ mẹ nó ho thì ko ảnh hưởng nhưng lỡ nếu khi sinh mà phải sinh mổ mà lại chưa hết ho thì lúc đó sẽ đau lắm.
    Ôm Ta Rê, Tút Ta Tê, Tu Rê Soa Ha

5452593035_76af78cc97_m5452601073_5fc893abbe_m5452601081_d5d8ddc4ca_m
    Mẹ yêu cục vàng của mẹ lắm lắm :Rose::Rose::Rose:
    Yêu nhất là câu nói của con: lúc 2 tuổi: Con yêu mẹ nhất đời; và bây giờ: Con yêu mẹ suốt cả cuộc đời:Laughing::Laughing:
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 40 Bài viết

• 43 Được cảm ơn

Thế làm cách nào để chữa ho được giờ ạ, em có đi ra hiệu thuốc hỏi mua thuốc ho rồi nhưng họ k bán cho, chắc em phải đi viện quá!!!
    • 4,557 Bài viết

• 5,724 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Bạn đi gặp bác sỹ đi, thai lớn rồi uống thuốc cũng ko ảnh hưởng đâu.
    Ôm Ta Rê, Tút Ta Tê, Tu Rê Soa Ha

5452593035_76af78cc97_m5452601073_5fc893abbe_m5452601081_d5d8ddc4ca_m
    Mẹ yêu cục vàng của mẹ lắm lắm :Rose::Rose::Rose:
    Yêu nhất là câu nói của con: lúc 2 tuổi: Con yêu mẹ nhất đời; và bây giờ: Con yêu mẹ suốt cả cuộc đời:Laughing::Laughing:
    • Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 1,700 Bài viết

• 1,941 Được cảm ơn

Trùi, ko nên uống bất cứ thuốc gì. Hồi mình bầu 6 tháng bị ho, sổ mũi và khó thở mình ra phòng khám tư tai mũi họng bảo họ xông mũi cho dễ thở với xịt cái thuốc của Pháp vào mũi ý, mình bảo bs là bầu 6 tháng rùi nên bs ko cho uống thuốc j hết, đc 2 hôm xông thì mình đỡ dần và khỏi. ko ảnh hưởng j tới bé đâu nên bạn ko phải lo.
    • 40 Bài viết

• 43 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi bibichun Xem bài viết
    Trùi, ko nên uống bất cứ thuốc gì. Hồi mình bầu 6 tháng bị ho, sổ mũi và khó thở mình ra phòng khám tư tai mũi họng bảo họ xông mũi cho dễ thở với xịt cái thuốc của Pháp vào mũi ý, mình bảo bs là bầu 6 tháng rùi nên bs ko cho uống thuốc j hết, đc 2 hôm xông thì mình đỡ dần và khỏi. ko ảnh hưởng j tới bé đâu nên bạn ko phải lo.
    Mẹ bibichum cho em địa chỉ phòng khám đó với, chứ em cũng sợ đi khám bác sĩ cho uống thuốc kháng sinh lắm!!!
    • Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 1,700 Bài viết

• 1,941 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi thanhphuongbhld Xem bài viết
    Mẹ bibichum cho em địa chỉ phòng khám đó với, chứ em cũng sợ đi khám bác sĩ cho uống thuốc kháng sinh lắm!!!
    Phòng khám nào gần nhà đi cho tiện bạn ạ, phòng khám kia gần nhà mình, Bác sỹ mở tại nhà, bác sỹ đó là bs ở bệnh viện tai mũi họng trung ương chỗ giải phóng. Nhà mình ở Hà Đông có lẽ xa chỗ bạn