TIN TÀI TRỢ.

các mẹ cho mình lời khuyên nên làm thế nào với..mình rất lo lắng

• 0 Lượt chia sẻ
  • 1.03K Lượt đọc
  • 6 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • Đang bị khóa tại diễn đàn
    • 7 năm
    • Thành viên bị khoá
    • 1 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

mình chưa lập gia đình.
    mình với bạn trai khoản ngày 1 tháng 4 thì có quan hệ, lần này chúng mình không dùng bao và chỉ cho ra ngoài, ngay gần hậu môn. cứ những lần trước, thì cũng như thế nhưng sau đó khoản 14 ngày là em lại có kinh, lần này thì hơn 2 tuần mà vẫn chưa thấy có, em đang rất lo lắng không biết có bị mang thai không. em có nên đi thử hay không, mua que thử có chính xác không các mẹ, giúp em với.. em đang lo lắng quá.

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 623 Bài viết

• 256 Được cảm ơn

Hehe, có khả năng là bắt được rắn con rồi! Em nên mua que về thử, thử vào buổi sáng mới ngủ dậy nha! Em cũng đừng lo lắng quá, nếu lỡ có baby thì đừng vội hoang mang, bắt Hắn chịu trách nhiệm với 2 mẹ con là được! Con là do trời cho mình, có hể có con lúc này chưa đúng thời điểm! Nhưng bé vô tội, mình hãy đón nhận bé thôi!
    Chúc em khoẻ mạnh!
    Em có 1 ước mơ! Em có 1 khát khao! Hai thiên thần của em luôn khoẻ mạnh và ăn mau chóng lớn!!!
    • Thành viên Webtretho
    • 7 năm
    • 138 Bài viết

• 55 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi lethuyphuongtran Xem bài viết
    Hehe, có khả năng là bắt được rắn con rồi! Em nên mua que về thử, thử vào buổi sáng mới ngủ dậy nha! Em cũng đừng lo lắng quá, nếu lỡ có baby thì đừng vội hoang mang, bắt Hắn chịu trách nhiệm với 2 mẹ con là được! Con là do trời cho mình, có hể có con lúc này chưa đúng thời điểm! Nhưng bé vô tội, mình hãy đón nhận bé thôi!
    Chúc em khoẻ mạnh!
    hihi mẹ này nói đúng đó bạn ơi, Con cái là của vô giá (ko định được giá chứ ko phải là ko có giá trị ) mà ông trời ban cho, có biết bao nhiêu người vẫn đang ngày ngày cầu mong có được 1 mụn con mà khó. Bé đầu rắn đuôi rồng nhà bạn hoàn toàn vô tội!!! Suy nghĩ kỹ trước khi quyết định nha bạn!
    Dành tất cả những gì tốt đẹp nhất cho con yêu!!!
    • Thành viên Webtretho
    • 7 năm
    • 293 Bài viết

• 88 Được cảm ơn

Con cái là Lộc trời cho . Người mún cũng k đc .. Bạn cứ mua que thử về thừ vào buổi sáng cho chính xác .. Bạn đừng quá lo lắng nếu có 1 người bạn trai tốt .. Ko như Ba của con mình là được vì giờ mình đang làm SM tuần thứ 26
    “Cùng tham gia cuộc thi Siêu Mẫu Nhí quảng cáo”
    https://zaodich.com/forum/f3067/thong...012-a-1373951/
    “Cùng tham gia chương trình Mùa trăng lung linh 2012
    1346576585754198_574_574
    1347633265803847_574_574
    • 285 Bài viết

• 192 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi xuanthanh12 Xem bài viết
    mình chưa lập gia đình.
    mình với bạn trai khoản ngày 1 tháng 4 thì có quan hệ, lần này chúng mình không dùng bao và chỉ cho ra ngoài, ngay gần hậu môn. cứ những lần trước, thì cũng như thế nhưng sau đó khoản 14 ngày là em lại có kinh, lần này thì hơn 2 tuần mà vẫn chưa thấy có, em đang rất lo lắng không biết có bị mang thai không. em có nên đi thử hay không, mua que thử có chính xác không các mẹ, giúp em với.. em đang lo lắng quá.
    hãy mua que về thử đi bạn.có khả năng bạn có bé yêu rồi đấy.và hãy bảo bạn trai chịu trách nhiệm đi.mình rụng trứng hôm 1.4 và có qhe như bạn mà giờ thử vẫn 1 vạch nên cjans quá.nếu có hãy giữ bạn nhé.đừng bỏ mà phải tội.mình cạn 2 thánh rồi chưa đựoc nên thèm con quá bạn thử rồi báo kết quả cho cả nhà nhé.chậm 2 tuần là lên 2v r
    • 3 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Bạn nên mua que thử về,bg có que thử nhanh sau 10 ngày QH đó.Khj có kết quả thì hai người ngồi cùng nhau và đưa ra hướng giải quyết.Con cái là lộc trời cho đó bạn,như mình đây,vất vả lắm......Chúc bạn mọi điều tốt đẹp!!!!
    • 260 Bài viết

• 373 Được cảm ơn

Bạn không nói chính xác ngày bắt đầu kỳ kinh trước và 1 chu kỳ kinh (từ ngày bắt đầu kỳ kinh trước đến ngày bắt đầu kỳ kinh sau) của bạn là bao nhiêu ngày, vì thế ko thể xác định ngày rụng trứng, nên cũng chưa thể nói được gì. Tốt nhất là bạn nên để trễ kinh khoảng 7 ngày và thử nước tiểu vào sáng sớm thì que thử sẽ cho kết quả chính xác. Nếu que thử 2 vạch là chắc chắn có thai. Tuy nhiên que thử 1 vạch mà bạn trễ kinh trên 20 ngày thì nên đi khám cho chắc chắn.
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)