TIN TÀI TRỢ.

Các Mẹ chỉ giúp Em địa chỉ phòng khám thai ngoài giờ

• 0 Lượt chia sẻ
  • 3.85K Lượt đọc
  • 5 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 105 Bài viết

• 37 Được cảm ơn

Chào các Mẹ!
    Em bé của Em được 22T rồi.Vì điều kiện công việc, Em ko thể nghỉ để đi khám thai được.Em mong các Mẹ chỉ cho Em địa chỉ phòng khám ngoài giờ của các Bác sỹ với.Em ở HN, làm hồ sơ đẻ ở C, siêu âm ở BS Cường, Viện C
    Cảm ơn các Mẹ

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 11,724 Bài viết

• 523 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi tranbuong Xem bài viết
    Chào các Mẹ!
    Em bé của Em được 22T rồi.Vì điều kiện công việc, Em ko thể nghỉ để đi khám thai được.Em mong các Mẹ chỉ cho Em địa chỉ phòng khám ngoài giờ của các Bác sỹ với.Em ở HN, làm hồ sơ đẻ ở C, siêu âm ở BS Cường, Viện C
    Cảm ơn các Mẹ
    phòng khám thai ngoài giờ nhiều lắm em ơi. chị toàn khám của bs Tuyết Minh, 49 Bát Đàn. bs khám từ 17-19h đấy. cô ý khám nhẹ nhàng lắm, có gì cần hỏi hay tư vấn cứ việc hỏi cô ý. trước cô ý là trưởng khoa đẻ viện C đấy, giờ nghỉ hưu rồi.
    HRy9gkaUp7

KJexHJoQp7
    • Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 105 Bài viết

• 37 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi papa_and_mama Xem bài viết
    phòng khám thai ngoài giờ nhiều lắm em ơi. chị toàn khám của bs Tuyết Minh, 49 Bát Đàn. bs khám từ 17-19h đấy. cô ý khám nhẹ nhàng lắm, có gì cần hỏi hay tư vấn cứ việc hỏi cô ý. trước cô ý là trưởng khoa đẻ viện C đấy, giờ nghỉ hưu rồi.
    Mẹ papa_and_mama cho em hỏi với ah!Khám BSỹ Tuyết Minh có phải đặt lịch l\khám trước ko ah?Có phải xếp hàng lấy số ko ah?Mẹ bé có điện thoại phòng khám ko, cho Em xin với! Cảm ơn Mẹ bé nhé!
    • 11,724 Bài viết

• 523 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi tranbuong Xem bài viết
    Mẹ papa_and_mama cho em hỏi với ah!Khám BSỹ Tuyết Minh có phải đặt lịch l\khám trước ko ah?Có phải xếp hàng lấy số ko ah?Mẹ bé có điện thoại phòng khám ko, cho Em xin với! Cảm ơn Mẹ bé nhé!
    khám ở Bát Đàn thì ko cần đặt lịch đâu bạn ạ. cũng phải lấy số, nhưng kinh nghiệm của tớ thì cứ khoảng hơn 6h-6h30 bạn qua thì sẽ vắng rồi, ko phải chờ lâu đâu. tớ lại ko ghi số đt phòng khám, vì cứ qua vào khoảng 6h-6h30 là phòng khám vắng hơn lúc 5h, chui vào khám luôn.
    HRy9gkaUp7

KJexHJoQp7
    • 797 Bài viết

• 1,400 Được cảm ơn

Tớ có 1 địa chỉ tin cậy nữa đó là PK Đa khoa Đức Minh, số 32 - Phùng Hưng. TEl: 9289836 - 9289837. Các BS và Y tá ở đây khám cẩn thận và nhiệt tình lắm. Tớ ở tận Mỹ Đình nhưng vẫn đến đó khám đấy. Các mẹ không phải gọi trước hay đặt số gì đâu, đến là khám được mà.
    À, các BS ở đó SÂ rõ nét và chuẩn lắm, có cả ghi đĩa nữa nếu bạn muốn. Lịch SA thì đến tất cả các ngày trong tuần và đến tận 8h tối cơ.
    • 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Ra 91 Hàng Buồm làm từ 17h - 19h hàng tuần.