TIN TÀI TRỢ.

Các gấu mẹ cho gấu bố hỏi về siêu âm với

• 0 Lượt chia sẻ
  • 677 Lượt đọc
  • 3 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 10 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

không biết có mẹ nào gặp trường hợp này không, Gấu con nhà tớ đi siêu âm nó toàn nằm quay lưng ra nên đến giờ gần 16w rồi mà siêu âm cũng chưa biết là trai hay gái, vợ chồng tớ có đứa đầu tiên nên hồi hộp quá, có mẹ nào biết tư vấn với.

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• Đang bị khóa tại diễn đàn
    • 12 năm
    • Thành viên bị khoá
    • 4,232 Bài viết

• 318 Được cảm ơn

16w mà đã biết là quay lưng ra rồi cơ à? Em bé nhà bác nghịch nhỉ? Em bé nhà em chỉ thấy đạp đạp thui. Nhưng bác cứ đi siêu âm ở ngoài (miễn là không phải trong bệnh viện) thì chỗ nào cũng nói giới tính cả.
    • Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 4,073 Bài viết

• 481 Được cảm ơn

Em bé nhà tớ cũng được 16 tuần + ... ngày rồi mà ko thấy đạp gì, chỉ thấy lâu lâu bụng căng cứng lên (người ta nói là em bé gò, ko biết đúng ko) thôi. Tớ cũng lần đầu tiên có baby, còn tồ lắm.
    Tớ cũng ra ngoài SA nhưng BS ko thấy được gì (dù nghe nói là từ tháng thứ 3 đã có thể coi là T/ G đấy nhá), BS bảo, chỉ thấy mông nó thôi. Hic... tò mò mà ko biết làm sao để biết con mình là T/G để còn mua đồ + xin đồ cũ (để lấy hên cho bé). Hi vọng lần sau đi SA, con ngoan, chịu khó dang chân 1 chút để mamy thấy, hihi. Chắc là con gái nên baby của mình mới kín đáo, khép nép như thế cũng nên. hehehehe.
    • Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 10 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

em bé nhà bạn cũng giống em bé nhà tớ rồi cũng chưa đạp gì nhưng cũng thỉnh thoảng nó gò thôi, nghe gấu mẹ bảo vậy. hồi hộp quá không biết đồng chí là phái gì còn chuẩn bị sắm sửa đồ.