TIN TÀI TRỢ.

Cả nhà giúp em với em chả biết bị làm sao ý

• 0 Lượt chia sẻ
  • 804 Lượt đọc
  • 8 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Em mới có bầu mà chưa có thời gian đi khám nên chưa rõ là được bao nhiêu tuần. Nhưng có 1 vấn đề nghiêm trọng là 1 tuần gần đây em cứ bị lạnh người và nôn mửa nhất là khi ngủ dạy. Đầu ong ong khó chịu, và không ngửi được tất cả các mùi kể cả đồ ăn, xăng xe, ........ nói chung là em rất kho chịu. À em còn hay mỏi chân tay nữa. Cả cổ nữa........ cứu em với cả nhà ơi

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 1,277 Bài viết

• 3,922 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Nghén đấy thôi, chịu khó chịu đựng qua 3 tháng mẹ nó nhé
    Tìm kiếm.................
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 2,920 Bài viết

• 1,570 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    bị nghén rồi mẹ nó ơi buồn nôn nhất là lúc vừa ngủ dậy và ngửi mùi thức ăn,hết 3 tháng thì khỏi nhé
    BN8Gp7r7Wsp7uaQ3p7
    Không phải con thì ai mang những nụ cười trở lại,Không phải con mẹ phải biết sống làm sao,Đời là cơn bão lớn, còn mẹ bên con,Mẹ sẽ mãi bên con thiên thần của mẹ
    • 120 Bài viết

• 31 Được cảm ơn

Bạn phải xin nghỉ nửa buổi hay sao đó mà đi khám đi chứ sao lại để như vậy được.
    • 463 Bài viết

• 119 Được cảm ơn

Bị nghén đây mà chị
    • 11 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Nghén mà khổ lắm...thương mẹ nó quá
    • 62 Bài viết

• 40 Được cảm ơn

Mẹ nó đừng lo lăng quá, nghén 3 tháng đầu thôi àh, sau đấy lại ăn khỏe như trâu ấy mà. Chúc 2 mẹ con khỏe nhé!
    • 2,920 Bài viết

• 1,570 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi Wariumlove Xem bài viết
    Mẹ nó đừng lo lăng quá, nghén 3 tháng đầu thôi àh, sau đấy lại ăn khỏe như trâu ấy mà. Chúc 2 mẹ con khỏe nhé!
    đúng như mẹ này nói nè mình cũng thế nghén 3 tháng đầu,3 tháng ấy thật là kinh hãi,chả ăn được gì toàn nôn còn phải truyền nước nữa chứ,ấy thế mà sau ăn khỏe như voi ý suốt ngày đói
    BN8Gp7r7Wsp7uaQ3p7
    Không phải con thì ai mang những nụ cười trở lại,Không phải con mẹ phải biết sống làm sao,Đời là cơn bão lớn, còn mẹ bên con,Mẹ sẽ mãi bên con thiên thần của mẹ
    • 446 Bài viết

• 466 Được cảm ơn

Nghén chứ bị làm sao mẹ nó ơi