Webtretho thử nghiệm phiên bản mới

TIN TÀI TRỢ.

Bình Dương - Mình sắp sinh, định sinh ở nhà bảo sanh gần nhà (vì nhà chỉ có chồng và 1 con nhỏ)

• 0 Lượt chia sẻ
  • 1.12K Lượt đọc
  • 1 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • Đang bị khóa tại diễn đàn
    • 10 năm
    • Thành viên bị khoá
    • 673 Bài viết

• 151 Được cảm ơn

Vì nghĩ mình cũng khỏe với lại gia đình neo người. Mình định sinh ở nhà bảo sanh An Bình ở ngã tư An Phú, Dĩ An, Bình Dương. Có mẹ nào sinh ở đó ko ah, mình đi khámở đó từ đầu đến cuối hết quả bình thường --> hy vọng sinh ổn định, do dạo này nhiều chuyện sinh, đẻ phát sinh tùm lum đâm ra hơi lo lo.
    Có mẹ nào từng sinh ở nhà bảo sanh thì cho mình ít kinh nghiệm lót đường trước ko ah.

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• Đang bị khóa tại diễn đàn
    • 8 năm
    • 465 Bài viết

• 120 Được cảm ơn

Cũng có nhìu ng` sinh ở nhà bảo sanh lắm bạn ui! nếu bé trc bạn bt thì chắc k sao đâu. Mình ban đầu thì định sinh TD vì nhà chồng trên ấy, sau mẹ mình lại nói sanh trên ấy mẹ k chăm đc đâu mà đằng nào nằm bv về cũng về nhà mẹ ở Biên Hòa, cho nên sau lại quyết định sinh ở bv Đồng Nai cho tiện mẹ đẻ. Thế mà mới hwa lại đang măm me bên bà mẹ trẻ em ở Biên Hòa, vì nge nói bên ấy sạch sẽ và cô đỡ đẻ ở đấy là bạn mẹ^^. Có nguy cơ mình cũng sinh ở bà mẹ trẻ em lắm đấy ... thui 2 bầu mình an ủi động viên nhau vậy ^^
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)