Webtretho thử nghiệm phiên bản mới

TIN TÀI TRỢ.

Bị đau nhói bầu ngực

• 0 Lượt chia sẻ
  • 12.9K Lượt đọc
  • 9 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • Thành viên Webtretho
    • 13 năm
    • 80 Bài viết

• 22 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Các mẹ ơi, cho tớ hỏi với, cả đêm qua tớ cứ bị đau nhói ở hai bên bầu ngực liên tục, phía ngoài gần nách nhói vào mà cũng nhức nữa :Crying::Crying::Crying: Tớ cứ tưởng là do tay tớ ngủ k biết để đâu, cứ áp vào ng, chèn ép ngực nhưng sáng nay tớ cũng bị đau thế, mà đau bên phải nhiều hơn.
    Tớ được hơn 5 tháng rồi, hồi mấy tháng đầu cũng hay nhức ngực lắm, nhưng lâu rồi k bị, mà cũng k bị kiểu cứ chốc chốc lại nhói lên thế này. Liệu có sao k các mẹ?
    Hy25p7

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• Thành viên Webtretho
    • 13 năm
    • 1,851 Bài viết

• 1,163 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi bibi07 Xem bài viết
    Các mẹ ơi, cho tớ hỏi với, cả đêm qua tớ cứ bị đau nhói ở hai bên bầu ngực liên tục, phía ngoài gần nách nhói vào mà cũng nhức nữa :Crying::Crying::Crying: Tớ cứ tưởng là do tay tớ ngủ k biết để đâu, cứ áp vào ng, chèn ép ngực nhưng sáng nay tớ cũng bị đau thế, mà đau bên phải nhiều hơn.
    Tớ được hơn 5 tháng rồi, hồi mấy tháng đầu cũng hay nhức ngực lắm, nhưng lâu rồi k bị, mà cũng k bị kiểu cứ chốc chốc lại nhói lên thế này. Liệu có sao k các mẹ?
    Đi khám đi bạn ơi, một triệu chứng chưa thể kết luận được (đối với bác sỹ) nói gì mình tự chẩn đoán :Smiling:. Đôi khi chỉ là đau dây thần kinh chưa biết chừng, chúc vui nhé.

Nghệ thuật sống với nhau chính là nghệ thuật giữ khoảng cách. (O. Wide)
    • Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 650 Bài viết

• 21 Được cảm ơn

Tuyến sữa phát triển cho nên bà chị bị đau vậy thui.
    avatar16341_4avatar16341_4avatar16341_4avatar16341_4
    Sổ bìa đen: BLCBPT
    • Thành viên Webtretho
    • 12 năm
    • 641 Bài viết

• 112 Được cảm ơn

Mình cũng đang mang bầu đứa thứ 2, bị nhói suốt như vậy. Hồi đứa đầu cũng bị vậy do tuyến vú phát triển, do vậy cũng không có gì phải lo đâu bạn nhé.
    Blog nhà Sim và Achi đây ạ https://vn.360plus.yahoo.com/lethutkb/
    • 130 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Mình thỉnh thoảng cũng bị đau nhói đầu ti . Nhưng thấy các mẹ bảo do tuyến vú đang phát triển nên bị như vậy. Ko sao bạn ạ.
    • Thành viên Webtretho
    • 13 năm
    • 80 Bài viết

• 22 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Cảm ơn các mẹ nhé, :Rose::Rose::Rose::Rose::Rose::Rose::Rose:
    Từ trưa đến giờ mình thấy khó chịu nên tháo dây áo ngực ra và cũng đỡ luôn, k bị đau nhói nữa. Chắc cũng 1 phần tại cả cái áo hơi chật, chèn ép ngực nữa, :Silly:
    Hy25p7
    • XIM
      Thành viên Webtretho
    • 8 năm
    • 100 Bài viết

• 85 Được cảm ơn

Hiện tượng của e cũng giống mấy mẹ. Mà nó chỉ bị nhói vào ban đêm thôi, còn ban ngày thì chỉ thỉnh thoảng thôi. mới đầu thì ngức căng tức vài tuần rồi dần dần mềm trở lại nhưng buổi tối đi ngủ ko hiểu sao nó hay bị đau và nhói như có kim chích vào, mình cũng nghĩ là chắc do tuyễn sữa phát triển nên mới vậy, hy vọng nó chỉ bị như vậy thôi đã vậy lại còn bị đau lưng nữa chứ, làm mình ngủ chẳng ngon gì hết.
    Nam Mô Đại Bi
    Quan Thế Âm Bồ Tát
    Nam Mô Đại Bi
    Hội Thượng Phật Bồ Tát
    Trốm vía bé khỏe bé ngoan, bé thông minh, dễ thương
    • 7 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Em cũng bị đau như kim chích vào ngực trái từ tối qua tới giờ, lâu lâu lại nhói đau, em cũng lo lắm nhưng khi lên đây thấy mấy chị cũng bị giống em nên em cũng yên tâm! Thai em được 19 tuần rồi.
    • 107 Bài viết

• 49 Được cảm ơn

hic, dạo này em cứ bị đau nhói ở ngực, mà chỉ đau ngực trái thui. lo quá, search thì ra topic này. HY vọng chỉ là do tuyến sữa phát triển thui, em đang bầu gần 3 tháng.hic
    • 651 Bài viết

• 105 Được cảm ơn

Do tuyến sữa phát triển thôi, đừng lo lắng quá, thỉnh thoảng vuốt vuốt ngực cho đỡ khó chịu nhé