TIN TÀI TRỢ.

Bị đau bụng khi mang thai tuần 14

• 0 Lượt chia sẻ
  • 7.82K Lượt đọc
  • 4 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 3 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Chào các mẹ!

E đang mang thai tuần thứ 14 rồi, tự dưng hôm nay e thấy bị đau bụng, đau phần bên phải... E thấy lo lắm .
    Theo các mẹ e phải làm gì bây giờ??? Thanks!!!!

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• Thành viên Webtretho
    • 7 năm
    • 427 Bài viết

• 110 Được cảm ơn

sao giống mình vậy, cũng tuần 14. thấy đau bụng bên phải, đau lưng quá. đang lo lắm. có chị nào có kinh nghiệm trả lời cho 2 tụi em đi. thấy căn căn cái bụng nữa
    Link thanh lí và đổi đồ của em :
    https://zaodich.com/forum/f2931/bau-b.../#post29264092
    • Thành viên Webtretho
    • 6 năm
    • 17 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

mẹ thấy đau nhiều thì nên đi siêu âm xem, có thể do thức ăn hoặc các hoạt động mạnh, thai đạp... cái này nên đi siêu âm mới bít cụ thể
    • Thành viên Webtretho
    • 6 năm
    • 81 Bài viết

• 44 Được cảm ơn

Có gì ko yên tâm thì cứ đi siêu âm rùi nhờ bsi tư vấn cho , chứ sốt ruột như thế nên đầy cũng chỉ toàn các mẹ đi trc kinh nghiệm thì nh rồi , nhưng có nhìn đc thực tế như bsi đâu hả các mẹ, h mang thai có nh cái ko thể biết trc đc , tốt nhất là cứ đi khám định kỳ có gì ko yên tâm thì đi ktra là yên tâm nhất
    • Thành viên Webtretho
    • 12 năm
    • 166 Bài viết

• 116 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Mẹ nó nên đi s.a và xin chỉ định của bác sĩ xem thế nào. Mình cũng bị đau bụng, đau khớp háng , mỏi lưng. Thi thoảng đau buốt đầu. Bs cho uống thêm sắt, canxi và thuốc giảm co vafdặn nghỉ ngơi nhiều, đi lại ít.