Webtretho thử nghiệm phiên bản mới

TIN TÀI TRỢ.

Bầu bí và thất nghiệp

• 5 Lượt chia sẻ
  • 29.1K Lượt đọc
  • 161 Trả lời

• Trang 9/9

Chuyển tới trang

• 1
  • ...
  • 8
  • 9

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • Thành viên Webtretho
    • 6 năm
    • 12 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Các chị ui, cảnh " bầu bí và thất nghiệp" nghĩ đến mà em chỉ muốn khóc. Em bầu được 19 tuần rùi và 2 ngày nữa cũng thất nghiệp. Mới đi được 1/2 chặng đường mà gặp cảnh này, buồn không để đâu hết buồn. Em không biết phải đối mặt với gia đình chồng ntn nữa; biết làm gì cho hết ngày bây giờ. Hôm nay lên mạng đọc mấy bài chia sẻ của các chị em cũng vơi bớt phần nào nỗi buồn nhưng cứ nghĩ đến 2 ngày nữa thì lại muốn rơi nước mắt.

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• Đang bị khóa tại diễn đàn
    • 6 năm
    • 1,429 Bài viết

• 273 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi nemobn Xem bài viết
    Các chị ui, cảnh " bầu bí và thất nghiệp" nghĩ đến mà em chỉ muốn khóc. Em bầu được 19 tuần rùi và 2 ngày nữa cũng thất nghiệp. Mới đi được 1/2 chặng đường mà gặp cảnh này, buồn không để đâu hết buồn. Em không biết phải đối mặt với gia đình chồng ntn nữa; biết làm gì cho hết ngày bây giờ. Hôm nay lên mạng đọc mấy bài chia sẻ của các chị em cũng vơi bớt phần nào nỗi buồn nhưng cứ nghĩ đến 2 ngày nữa thì lại muốn rơi nước mắt.
    Nghĩ tích cực lên mẹ nó ơi, thôi thì càng có thời gian nghỉ dưỡng bầu bí thôi mà!
  • Trang 9/9

Chuyển tới trang

• 1
  • ...
  • 8
  • 9