TIN TÀI TRỢ.

Bà bầu nên bổ sung đa vi chất và những kiến thức hữu ích khác

• 1 Lượt chia sẻ
  • 2.97K Lượt đọc
  • 5 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • Thành viên Webtretho
    • 8 năm
    • 112 Bài viết

• 37 Được cảm ơn

Lần trước em đi hội thảo Kiến thức dành cho bà bầu có quay được cái video bài thuyết trình của Tiến Sỹ Nhung bên viện Dinh dưỡng đi tu nghiệp ở Đức về rất ý nghĩa và hữu ích cho các mẹ mang bầu đến hôm nay mới up lên youtube và share cho các mẹ được. Bài nói chuyện khá dài, khoảng 20 phút, các mẹ cố gắng nghe sẽ thấy có nhiều hữu ích.
    Nội dung nói về bổ sung đa vi chất hơn là đơn vi chất. Các mẹ bầu nên bổ sung thêm Vitamin D vì hiện nay đang thiếu Vitamin D trầm trọng, tại ai cũng chỉ rú rú trong nhà tránh nắng nên da ko tổng hợp được Vitamin D và cũng cần bổ sung vitamin B vì gạo các mẹ ăn bây giờ toàn gạo bóng chả có mấy vitamin B ... nhiều lắm, các mẹ nghe đi nhé (Đảm bảo ko có quảng cáo trong này đâu, các mẹ đừng có lo)

Em còn mấy video về Thai giáo và Phương án 0 tuổi ko biết các mẹ có hào hứng nghe ko nhỉ?
    4 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• Thành viên Webtretho
    • 8 năm
    • 112 Bài viết

• 37 Được cảm ơn

À, trong video này còn một nội dung quan trọng nữa mà em chưa nói và các mẹ vẫn thường hay hiểu nhầm.
    Theo bác sỹ ấy thì em bé sinh ra chỉ nên từ 3 - 3,2 kg thôi nhiều hơn là dễ có nhiều nguuy cơ. Theo truyền thống thì chúng ta cứ bảo là trẻ con bụ bẫm thì tốt nhưng ko phải thế bụ bẫm tiềm ẩn nhiều bệnh tật về sau.
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 216 Bài viết

• 50 Được cảm ơn

ủn lên cho các mẹ cùng tham khảo. Up tiếp cả video PA0T đi bạn
    • Thành viên Webtretho
    • 8 năm
    • 18 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Em ơi, đi nghe PA0T thế nào? Post video lên đi cho chị xem có gì mới mẻ hơn trước ko.
    Mẹ yêu con nhất trên đời
    • Thành viên Webtretho
    • 13 năm
    • 286 Bài viết

• 1,421 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Mẹ nó ơi mình cũng hóng, mẹ nó up tiếp các video khác lên đi. Thanks mẹ nó trước nhé.
    Thỏa chí tò mò sau 6 tuần mang thai - Bộ thử giới tính của Mỹ (PM để biết thêm chi tiết)
    • Thành viên Webtretho
    • 8 năm
    • 112 Bài viết

• 37 Được cảm ơn

https://www.webtretho.com/forum/f92/v...-tuoi-1280206/
    Topic đăng video của hội thảo PA0T đây ạ.
    Haizz, mình có ý định giúp các mẹ mà chả thấy ai ủng hộ gì cả. Chán!
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)