TIN TÀI TRỢ.

Anh xã muốn cùng vào xem kết quả thì đến phòng siêu âm nào?

• 0 Lượt chia sẻ
  • 916 Lượt đọc
  • 5 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 243 Bài viết

• 147 Được cảm ơn

Chào các mẹ!

Đọc các topic của các mẹ ở HN, các anh xã hay vào cùng xem kết quả siêu âm. Mình vừa siêu âm, có ghi VDC nhưng không hiểu sao, về nhà không mở được.
    Muốn anh xã cùng vào xem kết quả siêu âm thì đến phòng khám nào nhỉ? Mình ở SG.

Cám ơn các mẹ nhiều!

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 5,694 Bài viết

• 4,154 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi Cáttường Xem bài viết
    Chào các mẹ!

Đọc các topic của các mẹ ở HN, các anh xã hay vào cùng xem kết quả siêu âm. Mình vừa siêu âm, có ghi VDC nhưng không hiểu sao, về nhà không mở được.
    Muốn anh xã cùng vào xem kết quả siêu âm thì đến phòng khám nào nhỉ? Mình ở SG.

Cám ơn các mẹ nhiều!
    Mẹ nó đến phòng khán 2F Lý Thường Kiệt(đối diện bv Hùng Vương) ấy,cho õ vào xem luôn đó!
    KGJ2p7
    • 56 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Bạn phải mờ bằng máy vi tính , lattop cũng được , mình ở HN hôm trước đi S.A về mở = đầu đĩa ko được khi mở = máy tính thì lại đc
    Hoàng Tươi - Tư vấn viên Công ty Bảo hiểm Manulife ( Mã số H6240).
    Tư vấn miễn phí cho các bạn.
    • 50 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Mình cũng vậy đó.. đĩa này có loại đầu thì đọc đc, đầu thì ko đọc được.. tốt nhất nên đọc = máy vi tính là okie nhất..
    ziEap7
    • Thành viên Webtretho
    • 12 năm
    • 1,188 Bài viết

• 480 Được cảm ơn

bệnh viện FV cho phép cả người thân vào khám cùng, xem & hỏi thoải mái bạn ạ
    • Thành viên Webtretho
    • 13 năm
    • 401 Bài viết

• 355 Được cảm ơn

Mình ở Hà Nội, vào Việt Pháp khám anh xã cũng được vào cùng, lúc đầu mình hơi ngượng sợ anh xã cũng ngượng nhưng anh xã không ngượng, cứ đòi vào cùng rồi còn hỏi bác sỹ cặn kẽ hơn mình nên thấy cũng hay.