TIN TÀI TRỢ.

Xin lời khuyên: SA thai 6 tuần, CRL 3mm, không có tim thai, kết luận thai hư, có chính xác không ah?

• 0 Lượt chia sẻ
  • 2.1K Lượt đọc
  • 3 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 8 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Xin chào các mẹ!

Mình mới mang thai lần đầu, CKK của mình là 10/7, nhưng chồng đi công tác lâu mới về, qh ngày 25/7 (trước đó k). Mình đi SA bên PSQT Sài Gòn ngày 21/8, thai được 6t, crl 3mm, tim thai đập chậm, mình tái khám vào 3/9 kết quả cũng là thai 6t, crl 3mm, k có tim thai, KL: thai hư. Không biết mẹ nào có kinh nghiệm tư vấn cho mình được k ah? Vì mình đọc một số tin thấy kết luận CRL <3mm có thể chưa có tim thai, hư thai sớm khi CRL >5mm mà k có tim thai, nên không biết tin vào kết quả nào. Mình đang định đi khám chỗ khác xem thế nào, nhưng cũng lo quá. CRL trong 1 tuần mà không phát triển là thai ngừng phát triển phải không ah?

Các mẹ có kinh nghiệm giúp mình với. hu hu..

TKS nhiều

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 106 Bài viết

• 42 Được cảm ơn

bạn nên bình tĩnh và đi khám chỗ khác uy tín hơn xem như thế nào? chúc bé bình an - khỏe mạnh
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 8 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi hmaikhanhhoa Xem bài viết
    bạn nên bình tĩnh và đi khám chỗ khác uy tín hơn xem như thế nào? chúc bé bình an - khỏe mạnh
    tks mẹ, mình đã lấy số hẹn mai mới khám bên BS Mỹ Ý của Từ Dũ, rất mong có sẽ tốt đẹp
    • 611 Bài viết

• 430 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi thanhtamnta2 Xem bài viết
    tks mẹ, mình đã lấy số hẹn mai mới khám bên BS Mỹ Ý của Từ Dũ, rất mong có sẽ tốt đẹp
    chúc mẹ nó ngày mai có kq tốt đẹp nhé
    "Ôm Ta Rê, Tút Ta Rê,Tu Rê Soa Ha "
    Mẹ yêu con có hay chăng? Yêu từ khi thai nghén trong lòng
    NB: 3,4kg (24/12/2013)
    1M: 4,3kg
    2M: 5,2kg
    3M: 5,8kg òa òa
    4M: 6,2kg
    5M: 6,7kg
    6M: 7,2kg
    7M: 7,4kg