TIN TÀI TRỢ.

Xin kinh nghiệm điều kinh bằng cao ích mẫu nguyên chất tự nấu để chuẩn bị đón con yêu về

• 157 Lượt chia sẻ
  • 69.3K Lượt đọc
  • 319 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 23 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Chị uống sang lọ thứ 2 rồi chị phải tiêm nên cũng k biết tác dụng của thuốc hay cim nhưng thấy kết hợp ăn uống thì chỉ số đường cũng đều.với lại đi xét nghiệm nếu chỉ số HBA1C xuống thì lúc đấy mới biết đk e.mẹ e chắc mới chớm nên chỉ cần ăn uống kiêng khem là đk.
    comment by WTT mobile view

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 39 Bài viết

• 9 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Bạn hoalinhlan ơi chu kỳ của bạn dài thế mà bạn không có bị đa nang à? Bạn đi siêu âm có trứng to không? Mình thì chu kỳ kinh còn dài hơn bạn nên đi siêu âm toàn trứng lít nhít thôi chỉ 7-8mm ý. Nhưng uống cao ích mẫu được 6 chu kỳ kinh đều rồi chưa được 30 ngày như người thường nhưng nhìn chung tháng nào cũng có kinh 1 lần. Hôm trước mình vừa đi siêu âm lại ngày thứ 18 cũng có trứng 18mm rồi bác sĩ bảo có thể lớn hơn rồi mới rụng mà cũng có thể teo đi. Nhưng mình chưa có chồng nên chưa muốn đi canh vội cứ theo dõi thêm 1 thời gian nữa rồi đi xét nghiệm lại nội tiết luôn. nếu các chỉ số về bình thường rồi thì thôi không phải uống cao ích mẫu nữa. Mà mình cũng bỏ dở 2 tháng liền không uống vì gia đình có chuyện buồn nên chẳng có tâm trạng nào mà uống cả nhưng mà trộm vía kinh vẫn đều nên mình hy vọng là mình sắp hết đa nang rồi.
    • Thành viên Webtretho
    • 5 năm
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mình cũng bị buồng trứng đa nang, uống cao ích mẫu đồng gia được 5 lọ rồi mà chu kỳ vẫn dài đến 2, 3 tháng. Không biết có nên kiên trì uống hay ko nữa, có ai như mình ko?
    • 199 Bài viết

• 18 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi mongconyeuve1988 Xem bài viết
    Em cảm ơn mọi người đã chia sẻ kinh nghiệm cho em. Hôm qua em đã bắt đầu uống cao ích mẫu rồi, tuy là đắng nhưng cũng không phải là quá khó uống. Mong là hợp thuốc như mọi người chỉ cần ckk rút ngắn lại là có hy vọng rồi.
    Mn uống cao ích mẫu có tác dụng rút ngắn kì kinh k mn? Kinh mình toàn 60 ngày. Mình mới mua 2 lọ cao ích mẫu đồng gia để uống đây! Mình cưới 1 năm rồi. Mình cũng mong bé lắm!
    • 85 Bài viết

• 22 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi mebee2015 Xem bài viết
    Mn uống cao ích mẫu có tác dụng rút ngắn kì kinh k mn? Kinh mình toàn 60 ngày. Mình mới mua 2 lọ cao ích mẫu đồng gia để uống đây! Mình cưới 1 năm rồi. Mình cũng mong bé lắm!
    Mình đây chu kỳ toàn 45-50 ngày mà uống cái đều luôn, giờ thì đã nhìn rõ chym cò rùi mn nhé. Hihi! Chúc mn cũng may mắn như mình luôn
    • 8 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Em cũng bị kinh không đều, có khi 2 tháng mới có kinh 1 lần nhưng đi khám bác sĩ bảo không sao cả nên em cũng đang uống cao ích mẫu Đồng Gia để điều kinh đây ạ, mong sao con yêu mau về với em
    • 66 Bài viết

• 30 Được cảm ơn

Nếu kinh nguyệt không đều dẫn đến bị hiếm muộn thì uống cao ích mẫu nguyên chất là đúng rồi. Cách đây 3 năm mình cũng nhờ có cao ích mẫu Đồng Gia mà có anh ngựa cực cute đấy, uống 3 tháng thì kinh đều rồi không uống nữa, canh trứng 2 tháng thì bé về
    • 66 Bài viết

• 30 Được cảm ơn

Từ hồi cai sữa cho cu cậu xong mới có kinh lại nhưng mà cả năm nay vẫn chưa có đều lại. Nhưng mình kệ và xác định chuẩn bị cuối năm gà mới thả thì lại uống 1 đợt cho đều thôi chứ giờ chưa có nhu cầu nên cứ kệ thôi
    • Thành viên Webtretho
    • 7 năm
    • 3 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi mebee2015 Xem bài viết
    Bạn này giống hệt mình. Mình cg bị rối loạn từ khi lấy chồng, ck là 60 ngày luôn, đến nay đã 10 tháng rùi mà chưa có bé Mình vừa mới mua 2 lọ về uống, mới uống được có 2 ngày, thấy rất đắng, nhưng mà chỉ đắng lúc uống thôi. Hy vọng sẽ sớm săn được con iu giống như các mẹ khác <3
    Chúc mừng bạn chủ top ạ.
    Mà mn có ai uống CIM vào thấy khó ngủ không ah? Mình uống vào buổi tối sau khi ăn, thấy ngủ không được ngon giấc. Không biết có phải tại CIM ko nữa.
    • 38 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi redtear Xem bài viết
    Bạn này giống hệt mình. Mình cg bị rối loạn từ khi lấy chồng, ck là 60 ngày luôn, đến nay đã 10 tháng rùi mà chưa có bé Mình vừa mới mua 2 lọ về uống, mới uống được có 2 ngày, thấy rất đắng, nhưng mà chỉ đắng lúc uống thôi. Hy vọng sẽ sớm săn được con iu giống như các mẹ khác <3
    Chúc mừng bạn chủ top ạ.
    Mà mn có ai uống CIM vào thấy khó ngủ không ah? Mình uống vào buổi tối sau khi ăn, thấy ngủ không được ngon giấc. Không biết có phải tại CIM ko nữa.
    Ngày trước hồi con gái em đi khám vì lâu lâu mới có kinh 1 lần bà bác sĩ bảo em không sao đâu, lấy chồng khác hết. Thế mà chị lại rối loạn khi lấy chồng nhỉ? hihi. Em lấy chồng vào cũng chả thấy đều hơn gì cả, sốt ruột, vừa đi học vừa cưới, muốn học cho xong thì bầu bí cũng được mà cứ ra nhòm vào ngó, rồi kêu là tịt nọ kia,....áp lực ghê gớm cả chuyện học hành lẫn chuyện con cái. Em uống cao ích mẫu nguyên chất được 3 tháng thì thấy có biểu hiện đói cồn cào mà không muốn ăn, suốt ngày chỉ thèm ngủ thôi thử que có vạch thứ 2 mờ mờ. Sáng hôm sau dậy sớm thử que nữa thì vạch thứ 2 lại đậm hơn một tí, vội vàng đi siêu âm nhưng bs bảo chưa có gì, niêm mạc tử cung dày 12mm. Bác sĩ bảo em chu kỳ kinh dài nên thai sớm chưa vào tử cung đâu, hẹn em 1 tuần quay lại khám thì thai đã được 5 tuần 3 ngày rồi ạ. Mừng rơi nước mắt luôn. Em uống cao ích mẫu vào ngủ như heo mà lúc có bầu em còn ngủ hơn heo luôn chị ạ. Sao chị lại bị mất ngủ nhỉ? Hay là chị ko hợp với cao ích mẫu?
    • Thành viên Webtretho
    • 7 năm
    • 3 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Chúc mừng bạn nhé. Hai mc ăn uống nhiều, giữ gìn skhoe nha.
    Mình không biết nữa. Từ ngày cưới xong là cứ loạn cả lên ấy.
    Bây giờ tính ra mình uống Cim cg đc 10 ngày rùi, mà vẫn tình trạng mất ngủ, ngủ lơ mơ vậy.
    Cũng không thấy mặt bớt mụn j cả. Hay là mình ko hợp nhỉ?
    Mà bạn uống Cim bao lâu thì có bé vậy. Mình se vẫn cố găng uống hết tháng xem tháng này chu kỳ có rút ngắn xg ko.

Gởi từ ứng dụng Webtretho của redtear
    • 85 Bài viết

• 22 Được cảm ơn

Bạn redtear ơi, hay bạn có uống nhiều quá không? Hồi mình mua cao chị bán cao cũng dặn mình uống ít 1 rồi tăng liều dần lên. Nhưng mà tính mình sốt ruột nên mình uống luôn 1 muỗng đầy, cũng may là chắc cơ địa mình hợp nên không có sao hết. Bạn thử uống ít đi xem thế nào nhé? Chứ để mất ngủ vậy thì mệt lắm với lại mình thấy mất ngủ cũng làm kinh rối loạn đấy. Cẩn thận lại phản tác dụng
    • 51 Bài viết

• 14 Được cảm ơn

Mình bị thai lưu lúc 9 tuần, sau đó thì chu kỳ kinh rất thưa, mình nghe mọi người tìm mua cao ích mẫu Đồng Gia uống thì chu kỳ sẽ đều lại. Mình đã kiên trì uống đều được 5 tháng nay rồi, mình muốn uống vì nghe nói nó vừa có tác dụng điều kinh vừa có tác dụng ổn định nội tiết nên trong thời gian uống mình đã phải kế hoạch vì mình rất sợ lịch sử lặp lại, mình sợ 1 lần nữa bs báo con không ổn thì mình không chịu nổi mất. Mà mình uống được 2 tháng là kinh đã đều rồi, uống thêm 3 tháng nữa thì tháng nào cũng chỉ 29, 30 ngày là bị thôi. Mình cũng chưa từng thử không uống nữa thì kinh có bị loạn lại không, tháng sau mình bắt đầu thả, Cầu mong có điều kỳ diệu sớm đến với mình
    • Thành viên Webtretho
    • 7 năm
    • 3 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Ơ, htrc mình trả lời rùi mà không thấy lên bài nhỉ?
    Mình uống có nửa thìa một lần thôi bạn mongconyeuve1988 ạ. Mấy nay mệt quá sức luôn rồi ấy. Mình đang dự định chuyển sang uống buổi sáng xem thế nào. Hy vọng ban ngày sẽ tỉnh táo và ban đêm ngủ ngon.
    • 48 Bài viết

• 14 Được cảm ơn

Em uống được 3 lọ cao ích mẫu nguyên chất rồi thì chu kỳ lần lượt là 38 ngày, 29 ngày, 28 ngày, 30 ngày. Không biết tháng tiếp theo thì thế nào? Và liệu chu kỳ ngắn như vậy rồi em đã dừng uống được chưa nhỉ? Em không được may mắn như chị chủ top dính bầu ngay. Em dừng bây giờ không biết có bị dài ra không hay là cứ uống đến khi có em bé mới thôi? Em đang lo lắng là kinh em đều thế rồi mà vẫn chưa có thai thì liệu em có nguyên nhân nào khác nữa không nhỉ? Em sợ còn bị làm sao nữa thì không biết chữa làm sao? huhu
    • 85 Bài viết

• 22 Được cảm ơn

Muốn biết có tắc không thì em phải đi chụp vòi trứng mới biết chứ. Còn kinh em đều rồi thì không cần uống cao ích mẫu nữa đâu. Với lại có phải ai cũng có bầu ngay được đâu, em canh trứng mấy tháng nữa xem sao? Nếu mấy tháng không có thì em hãy đi khám tìm nguyên nhân khác em ạ
    • 63 Bài viết

• 18 Được cảm ơn

Mình đã dùng hết 1 lọ CIM thấy kinh ra cũng đẹp, sẽ tiếp tục uống tiếp nọ thứ 2 . Hy vọng nhanh đc đón con về.
    • Thành viên Webtretho
    • 2 năm
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Đêm hôm lọ mọ lên diễn đàn. Tình hình là em cũng bị kinh dài và đang mong có con yêu. Các mẹ cho em hỏi mua cao ích mẫu nguyên chất ở đâu ak? Giá cả thế nào? Em thấy các mẹ uống cao ich mẫu đồng gia nhưng không biết mua ở đâu cho an toàn. Vì sợ mua phải hàng giả ý.
    • 53 Bài viết

• 7 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Sapiaa Xem bài viết
    Đêm hôm lọ mọ lên diễn đàn. Tình hình là em cũng bị kinh dài và đang mong có con yêu. Các mẹ cho em hỏi mua cao ích mẫu nguyên chất ở đâu ak? Giá cả thế nào? Em thấy các mẹ uống cao ich mẫu đồng gia nhưng không biết mua ở đâu cho an toàn. Vì sợ mua phải hàng giả ý.

Bạn cứ hỏi anh Gu Gồ "cao ích mẫu nguyên chất đồng gia" là ra ngay. FB chị í đây này
    https://www.facebook.com/Cao-%C3%ADch-m%E1%BA%ABu-nguy%C3%AAn-ch%E1%BA%A5t-%C4%90%E1%BB%93ng-Gia-915209818523778/?fref=ts (mình ko quảng cáo nhé, mình cũng chỉ là 1 người tin dùng SP CIM của chị ấy thôi )
    Mình cũng bị đa nang như các mẹ trên này, lập gia đình cũng 8 tháng rồi á, kinh nguyệt thì cứ 2-3 tháng mới chịu ghé thăm 1 lần, mình và ck mình do điều kiện cv nên chưa về ở chung 1 nơi đc nên việc xxx cũng ko đc đều đặn, khổ ghê cơ í, giờ mình cũng uống CIM đc gần 3 tuần rồi, thấy các mẹ tin dùng nên mình cũng quyết tâm kiên trì để điều hòa kinh nguyệt trước rồi mới mong con yêu về với mình
    • 29 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Giomuathu_90 Xem bài viết
    Bạn cứ hỏi anh Gu Gồ "cao ích mẫu nguyên chất đồng gia" là ra ngay. FB chị í đây này
    https://www.facebook.com/Cao-%C3%ADc...23778/?fref=ts (mình ko quảng cáo nhé, mình cũng chỉ là 1 người tin dùng SP CIM của chị ấy thôi )
    Mình cũng bị đa nang như các mẹ trên này, lập gia đình cũng 8 tháng rồi á, kinh nguyệt thì cứ 2-3 tháng mới chịu ghé thăm 1 lần, mình và ck mình do điều kiện cv nên chưa về ở chung 1 nơi đc nên việc xxx cũng ko đc đều đặn, khổ ghê cơ í, giờ mình cũng uống CIM đc gần 3 tuần rồi, thấy các mẹ tin dùng nên mình cũng quyết tâm kiên trì để điều hòa kinh nguyệt trước rồi mới mong con yêu về với mình
    Cảm ơn chị nhé, em vào địa chỉ chị gửi và đã nhận được sự tư vấn rất nhiệt tình từ chị ý. Em đã đặt 2 lọ cao ích mẫu đồng gia, em còn được chị ý khuyên uống thêm vitamin E. Cầu trời thương xót cho em gặp thầy gặp thuốc sớm đón được bé yêu về