TIN TÀI TRỢ.

Xin kinh nghiệm điều kinh bằng cao ích mẫu nguyên chất tự nấu để chuẩn bị đón con yêu về

• 157 Lượt chia sẻ
  • 70.4K Lượt đọc
  • 321 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 34 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi lamoanh0211 Xem bài viết
    Chào cả nhà, em uống cao ích mẫu đồng gia cũng được 3 tháng rồi. Lần đầu em bị mất kinh 3 tháng liền lo lắng quá nên tìm mua cao ích mẫu uống được đúng 11 ngày thì ra kinh. Phải nói nhìn thấy kinh nguyệt trở lại em mừng như vừa trúng lô. Sau khi hết kinh em uống tiếp mà đến giờ hơn 2 tháng rồi vẫn chưa thấy chị nguyệt ghé lại, có ai giống em không? em có 1 cậu con trai rồi mà giờ ai cũng hối có thêm đứa nữa mà mong mãi chưa thấy, sốt ruột quá mn ạ
    Em nhớ hồi đang uống cao ích mẫu kinh vẫn có lúc chậm chị ạ nhiều lúc cũng mong lắm mà cũng đành đợi thui chứ biết làm sao. Cũng may là cuối cùng thì ngày ấy cũng đến với em, ahihi

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 12 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mình cũng bị kinh nguyệt không đều được cho 1 lọ cao ích mẫu nguyên chất uống thì thấy có kinh ra chỉ sau mấy ngày uống thôi nên uống hết mình đã đặt mua thêm theo số điện thoại trên hộp. Mình uống được 4 tháng thì 3 tháng kinh nguyệt đều 29 ngày. Đến tháng này mình đi canh trứng có kể cho bác sĩ nghe về việc uống cao ích mẫu nguyên chất thì bác sĩ nói nó chỉ giúp điều kinh thôi chứ sẽ làm chậm con đấy nên mình đã tạm nghỉ không uống nữa từ hôm ấy. Giờ đọc bài của mọi người thì mình cũng không biết nên nghe mọi người hay nghe theo bs nữa. Bác sĩ nói mình nên siêu âm canh trứng 3 tháng liên tục nên chắc mình sẽ tạm dừng uống cao ích mẫu trong 3 tháng canh trứng đó kẻo bs lại nói là tại cao ích mẫu.