Webtretho thử nghiệm phiên bản mới

TIN TÀI TRỢ.

Vợ DẦN - Chồng HỢI có nên sinh con năm TỴ không?

• 0 Lượt chia sẻ
  • 3.83K Lượt đọc
  • 3 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • Đang bị khóa tại diễn đàn
    • 9 năm
    • 289 Bài viết

• 126 Được cảm ơn

Mình mới cưới nên cũng mong có 1 nhóc cho vui nhà vui cửa, mẹ mình bảo tuổi Dần ko nên sinh năm Tỵ. Không biết có mẹ nào cùng cảnh vợ cọp, chồng heo, con rắn ko nhỉ

Có mẹ nào định sinh năm Quý Tỵ ko? năm 2013 cũng đẹp

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• Thành viên Webtretho
    • 7 năm
    • 227 Bài viết

• 132 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi missngocfs Xem bài viết
    Mình mới cưới nên cũng mong có 1 nhóc cho vui nhà vui cửa, mẹ mình bảo tuổi Dần ko nên sinh năm Tỵ. Không biết có mẹ nào cùng cảnh vợ cọp, chồng heo, con rắn ko nhỉ

Có mẹ nào định sinh năm Quý Tỵ ko? năm 2013 cũng đẹp
    Chị dâu mình tuổi hợi, ba má 1 người thân, 1 người tỵ, đẹp người đẹp nết, nhà cửa khá giả... mình thấy con do trời cho, bạn đừng kén. còn nếu như có xung khắc, vậy sao Tây nó đẻ ầm ầm đấy...
    OvlAp7
    9TWap7
    Các Mẹ có tâm trạng mong mỏi con thì phải tin rằng, một ngày nào đó đẹp trời sẽ nhìn thấy 2v... chúc mọi người cũng được cảm nhận niềm vui này ...
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 52 Bài viết

• 18 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi MeBeHaBa Xem bài viết
    Chị dâu mình tuổi hợi, ba má 1 người thân, 1 người tỵ, đẹp người đẹp nết, nhà cửa khá giả... mình thấy con do trời cho, bạn đừng kén. còn nếu như có xung khắc, vậy sao Tây nó đẻ ầm ầm đấy...
    mình cũng nghĩ như bạn...con cái là lộc trời cho có muốn theo ý mình cũng chẳng đc i...mình cg chẳng quan trọng mấy vấn đề này lắm...có lúc nào là mừng lúc đấy rùi ạ
    • 69 Bài viết

• 31 Được cảm ơn

Mẹ em tuổi Dần, bố em tuổi Hợi còn em tuổi Tỵ đây hihi
    Nói chung là chả sao cả chị ạ . Nhà em không giàu nhưng cũng khá đầy đủ. Cả nhà khỏe mạnh vui vẻ
    Em nghĩ mình đừng quá quan trọng tuổi tác làm gì. Mình để ý đến những cái đấy thì sẽ ảnh hưởng đến tâm lý thôi