TIN TÀI TRỢ.

vợ của mình có triệu chứng mang thai nhưng thử que thì dấu hiệu không rõ ràng

• 0 Lượt chia sẻ
  • 6.31K Lượt đọc
  • 5 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 14 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

chào các mẹ !
    vợ mình bị trễ kinh đã 5 ngày,các dấu hiệu mang thai thời kì đầu như ra nhờn,người mệt mỏi,bùn nôn,ngực căng và đau đều đã xuất hiện,hôm trước thử que thì 1 vạch đậm 1 vạch nhạt,nhưng những que thử trong các ngày sau thì chỉ lên 1 vạch,2 vc mình định theo dõi hết tuần này sẽ đi khám xem sao.
    các mẹ cho ý kiến đóng góp với nhé,mình hơi hoang mang

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 448 Bài viết

• 743 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi father_ben Xem bài viết
    chào các mẹ !
    vợ mình bị trễ kinh đã 5 ngày,các dấu hiệu mang thai thời kì đầu như ra nhờn,người mệt mỏi,bùn nôn,ngực căng và đau đều đã xuất hiện,hôm trước thử que thì 1 vạch đậm 1 vạch nhạt,nhưng những que thử trong các ngày sau thì chỉ lên 1 vạch,2 vc mình định theo dõi hết tuần này sẽ đi khám xem sao.
    các mẹ cho ý kiến đóng góp với nhé,mình hơi hoang mang

Anh ơi, dấu hiệu thì nhiều lắm, trăm người trăm dấu hiệu, chẳng ai giống ai, nên em nghĩ không nên dựa vào dấu hiệu mà chuẩn đoán, để củng cố niềm tin cái vạch mờ ấy, Anh chỉ cần đưa chị vào bất cứ phòng khám nào gần nhà, xin thử máu xét nghiệm nồng độ beta , chừng 2 tiếng sau có kết quả liền, vừa chuẩn lại vừa nhanh, khỏi hoang mang anh àh.
    vTBOp7

22/7 : Thử que 2 vạch mờ

Ngày dự sanh : 28/03/2013 Mong chờ con iu từng ngày ...Cà phê của mẹ ơi
    • 14 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

cám ơn bạn !
    ôi lần đầu tiên mà lại chưa có gì chắc chắn nên tâm trạng sốt ruột quá các mẹ nó ạ
    có khi tối nay phải chở bà xã đi khám xem sao
    • 448 Bài viết

• 743 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi father_ben Xem bài viết
    cám ơn bạn !
    ôi lần đầu tiên mà lại chưa có gì chắc chắn nên tâm trạng sốt ruột quá các mẹ nó ạ
    có khi tối nay phải chở bà xã đi khám xem sao
    Cầu mong ANh Chị có bé, bình an 9 tháng 10 ngày, thấy Anh lo lắng thế, Chị nhà chắc chắn là người hạnh phúc nhất, đôi khi chẳng cần tiền bạc hay quà cáp mới chứng tỏ tình iu với nhau, chỉ những hành động chia sẻ và quan tâm lo lắng cho nhau, là hạnh phúc lắm rùi….
    vTBOp7

22/7 : Thử que 2 vạch mờ

Ngày dự sanh : 28/03/2013 Mong chờ con iu từng ngày ...Cà phê của mẹ ơi
    • 14 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

hôm qua đang ở cơ quan,bà xã đt bảo là đau bụng và ra máu
    mình chạy về ngay để chở vợ đi khám,sau khi siêu âm đầu dò và xét nghiệm máu thì bác sĩ bảo là vợ mình vấn chưa mang thai,chỉ là bị trễ kinh.
    các triệu chứng nôn mửa chẳng qua là do tâm lí mà thôi.
    thất vọng lắm các mẹ ạ
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 6,777 Bài viết

• 31,279 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Hiện tượng nghén giả đấy. Mình lúc mong quá cũng thế. Nhưng thật ra khi có thai phải được 6 tuần thì mới nghén. Cứ thoải mái rồi sẽ có thôi bạn ạ.