TIN TÀI TRỢ.

Viêm lộ tuyến có làm IUI được không ạ

• 0 Lượt chia sẻ
  • 5.45K Lượt đọc
  • 5 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 386 Bài viết

• 299 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Viêm lộ tuyến có làm IUI được không các mẹ ơi, ngoài ra nếu bị VLT thì chụp VT_TC có sao không, em đang bị viêm AĐ nhẹ nữa, đang đặt thuốc mà không biết có khỏi khong

Mẹ yêu Ngọc Vân
    eQevp7

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 6,522 Bài viết

• 5,089 Được cảm ơn

Viêm LT vẫn IUI được bạn à, vì người ta bơm thẳng tt vào TC,
    Ôm ta rê, tút ta rê, tu rê soa ha

ta vẫn mơ về ngôi nhà và những đứa trẻ...................

Cầu trời cho con sức khỏe để con có thể hoàn thành ước mơ của mình.

Hạnh phúc đôi khi là những điều nhỏ nhặt mà trên đường đời ta vô tình bỏ quên

RE8mp7
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 386 Bài viết

• 299 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi mailan261082 Xem bài viết
    Viêm LT vẫn IUI được bạn à, vì người ta bơm thẳng tt vào TC,
    Chị ơi vậy cho em hỏi là nếu mình muốn làm IUI mà không muốn chụp TC-VT trước có được không ạ. Vì bac sĩ hẹn em sau khi sạch kinh 2 ngày lên khám để chụp TC-VT. Em thì không muốn làm thế mà muốn IUI luôn cho nhanh đã. Ở viện C có nơi nào làm IUI luôn cho mình không hả chị

Mẹ yêu Ngọc Vân
    eQevp7
    • 6,522 Bài viết

• 5,089 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi jadegreener Xem bài viết
    Chị ơi vậy cho em hỏi là nếu mình muốn làm IUI mà không muốn chụp TC-VT trước có được không ạ. Vì bac sĩ hẹn em sau khi sạch kinh 2 ngày lên khám để chụp TC-VT. Em thì không muốn làm thế mà muốn IUI luôn cho nhanh đã. Ở viện C có nơi nào làm IUI luôn cho mình không hả chị
    cái này chị không rõ, vì lần chị IUI, chị khám ngoài, bs canh trứng, đến thời điểm RT, bs bảo vào C làm IUI, khi vào C, chỉ mang theo mỗi sổ y bạ của bs ghi là IUI ngày nào. Thế là ở C họ đưa cái phiếu đi đóng tiền và lấy số.

Còn em không muốn chụp mà muốn IUI luôn thì cứ thử hỏi bs là cháu muốn IUI trước xem có được không

theo chị thấy, trên DĐ, có nhiều mẹ chưa chụp TC-VT đã IUI vài lần rùi, cái này tùy thuộc vào bs em theo điều trị, em có thể đề nghị với bs thử xem
    Ôm ta rê, tút ta rê, tu rê soa ha

ta vẫn mơ về ngôi nhà và những đứa trẻ...................

Cầu trời cho con sức khỏe để con có thể hoàn thành ước mơ của mình.

Hạnh phúc đôi khi là những điều nhỏ nhặt mà trên đường đời ta vô tình bỏ quên

RE8mp7
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 386 Bài viết

• 299 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi mailan261082 Xem bài viết
    cái này chị không rõ, vì lần chị IUI, chị khám ngoài, bs canh trứng, đến thời điểm RT, bs bảo vào C làm IUI, khi vào C, chỉ mang theo mỗi sổ y bạ của bs ghi là IUI ngày nào. Thế là ở C họ đưa cái phiếu đi đóng tiền và lấy số.

Còn em không muốn chụp mà muốn IUI luôn thì cứ thử hỏi bs là cháu muốn IUI trước xem có được không

theo chị thấy, trên DĐ, có nhiều mẹ chưa chụp TC-VT đã IUI vài lần rùi, cái này tùy thuộc vào bs em theo điều trị, em có thể đề nghị với bs thử xem
    Em hỏi rồi nhưng bác sĩ bảo là làm từng bước đã mà em sốt ruột quá. Em ở xa nên mỗi lần đi khám cũng rất mất thời gian. Vậy nếu mình không có chỉ định của bác sĩ thì bệnh viện không làm IUI cho mình hả chị

Mẹ yêu Ngọc Vân
    eQevp7
    • 6 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

m cung o xa.. k ở hnooi. mỗi lần đi khám toàn tranh thủ. đang bị VLT nặng quá. mà chưa có bé nào. đi đôt cũng sợ. đang muốn làm iui co con xong đẻ r chữa cho an tâm. bạn nào có kinh nghiệm chia sẻ m với