Webtretho thử nghiệm phiên bản mới

TIN TÀI TRỢ.

Uống thuốc tránh thai mà vẫn có thai

• 0 Lượt chia sẻ
  • 3.8K Lượt đọc
  • 2 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • New
      Thành viên Webtretho
    • 14 năm
    • 335 Bài viết

• 24 Được cảm ơn

các mẹ ơi! em đang uống vỉ 21 viên hoa hồng xanh , nhưng bình thường là thứ 3 là ngày em bị , em uống được 1 năm rồi rất đều đặn, đợt vừa rồi em có uống chậm mất gần 1 ngày nhưng em đã uóng bù vào

tóm lại là em uống đủ 21 viên nhưng lại bị dính, không biết là nếu có thai thì em bé sinh ra có bị làm sao ko ah, em sợ là khi sinh ra sẽ ảnh hưởng vì thấy thường là phải dừng uống thuốc 3-6 tháng mới nên có bầu

em lo quá, hi vọng các chị có klinh nghiệm giúp em với

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 1,183 Bài viết

• 184 Được cảm ơn

mẹ nó nên giữ sức khỏe, mình cũng đã từng có cô bạn uống thuốc tránh thai vẫn dính bầu, đến tháng thứ 5 mới biết có bé vì kinh nguyệt vẫn ra, nhưng cuối cùng vẫn sinh 1 bé trai bụ bẫm, dễ thương, quan trọng là mẹ nó nên bồi bổ đầy đủ 3 tháng đầu vì là 3 tháng quan trọng phát triển cơ thể bé. Chúc 2 mẹ con khỏe mạnh.
    romkDcJromkp2

x42Ep1

2 Con là cuộc sống là tình yêu của mẹ. Mẹ yêu 2 con rất nhiều. Mong 2 con luôn bình yên trong vòng tay mẹ. Hôn các con nhiều:Rose:
    • 3,445 Bài viết

• 229 Được cảm ơn

Hồi đó mình cũng uống thuốc tránh thai nhưng vẫn có thai bạn ạ nhưng kết quả là baby hoàn toàn khỏe mạnh,lanh lợi ko sao cả, lúc đó mình cũng như bạn á, trong suốt quá trình mang thai cứ phải lo lắng, rồi cho tới ngày sanh xã đợi ngoài cũng lo lắng ko kém, à xã còn cầu cho mẹ tròn con vuông cũng heo quay nữa .
    Bạn đừng lo quá nhé sẽ ko sao đâu