Webtretho thử nghiệm phiên bản mới

TIN TÀI TRỢ.

Uống thuốc kích trứng sau bao nhiêu ngày thì có trứng trội ????????

• 1 Lượt chia sẻ
  • 66.8K Lượt đọc
  • 34 Trả lời

• Trang 2/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 19 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi meo0511 Xem bài viết
    Mình ngày thứ 12 đi siêu âm thì trứng bé có được 8mm. Bác sĩ bảo mình đáp ứng thuốc kích trứng kém. Lại đợi đến chu kỳ sao thì uống với kết hợp tiêm nữa. Chán quá!
    Mình cũng giống bạn này, ngày thứ 12 đi sâ bác sỹ bảo : bé quá cháu gái ạ nhưng bác bảo vẫn có hy vọng trong tháng này, hoặc tháng sau đến khám lại cho liều khác mạnh hơn ... em cũng không hiểu sao lại thế nữa, thôi thì cùng cố gắng vậy bạn ạ

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 716 Bài viết

• 167 Được cảm ơn

em uống thuốc dunum có mẹ nào uống ko chỉ em với, em lần trc là do em 2 tháng ko có kinh nên bs cho uống, lần 2 ngày th2 của chu kì trước kích trứng đạt 18mm chuẩn, nhưng hum qua em bị rồi, nên trượt. vậy hôm nay em có nên tiếp tục uống chu kì nữa ko các mẹ. em thấy có mẹ bảo có thể uống 3 chu kì được? nhưng sau đó phải dừng ko dc uống nữa để cơ thể tự back up
    Bố mẹ mong con yêu nhanh về với nhà mình
    số may mắn mẹ San Thái cho là 290
    Lao động hăng say cày thóc tìm con.các mẹ ủng hộ em nhé
    ...Nhận tư vấn doanh nghiệp, in hoá đơn GTGT, làm dấu chức danh, dấu mã số thuế ...
    nhung.wind@gmail.com
    • 716 Bài viết

• 167 Được cảm ơn

hình như ko có mẹ nào bị uống duinum sao ý, bít trông chờ hòi ai bi giừ hic hic
    Bố mẹ mong con yêu nhanh về với nhà mình
    số may mắn mẹ San Thái cho là 290
    Lao động hăng say cày thóc tìm con.các mẹ ủng hộ em nhé
    ...Nhận tư vấn doanh nghiệp, in hoá đơn GTGT, làm dấu chức danh, dấu mã số thuế ...
    nhung.wind@gmail.com
    • 6 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mẹ kimchi_zizi đi khám ở đâu mà bs cho hẳn thuốc kích trứng luôn vậy? Mình đi khám bảo bị ĐNBT,khám mấy nơi bs cứ bảo là chữa viêm các thể loại, đặt thuốc ÂD. Mình hiện cũng đang theo dõi trứng xem ntn. CKK mình k đều lắm, dạo này đang uống thuốc điều kinh lại rồi theo dõi trứng xem. Nếu mà trứng bé chắc cũng phải uống thuốc kích trứng như Mẹ kimchi quá...
    • 21 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Cac me oi cho em hoi voi. Em di kham o 56 Hai Ba Trung bac si dang hen em ngay thu 2 cua chu ky thi den de bac si ke cho thuoc kich trung de uong. Moi thang chu ky cua em deu keo dai khoang 60 - 70 ngay , nhung tu hom em di chup TC - VT ve thi thang nay em lai thay chu ky co 20 ngay , ma thang nay em bi co 1 ngay da thay sach roi ( moi chu ky truoc cua em deu keo dai 3-4 ngay co). Vay thang nay em co nen di den kham theo lich hen cua bsi khong vay ?Cac me giup em gap voi a ?
    • 3 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mọi người cho e hỏi .e đi khám bs nói e phải dùng thuốc kích trứng và cho dùng bắt đầu từ ngày thứ 6 của chu kỳ .tính từ ngày có ạ.thì mọi người cho e biết như vậy có hiệu quả k ạ.vì e đọc ở mạng mọi người đc bs cho uống vào ngày thứ 2 của chu kỳ ,mà e mãi đến tận ngày thứ 6 là sao ạ
    comment by WTT mobile view
    • 3 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Nguyenvananh1985 Xem bài viết
    Mọi người cho e hỏi .e đi khám bs nói e phải dùng thuốc kích trứng và cho dùng bắt đầu từ ngày thứ 6 của chu kỳ .tính từ ngày có ạ.thì mọi người cho e biết như vậy có hiệu quả k ạ.vì e đọc ở mạng mọi người đc bs cho uống vào ngày thứ 2 của chu kỳ ,mà e mãi đến tận ngày thứ 6 là sao ạ
    • 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Chipxinhh ơi có tin vui gì chưa?
    Cho mình hỏi b uống thuốc kích trứng loại gì vậy?m củng đang mong lắm rồi
    • 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Thuốc kích tên tì vậy c
    • Thành viên Webtretho
    • 3 năm
    • 88 Bài viết

• 11 Được cảm ơn

mọi người cho mình hỏi! sao bác sĩ cho mình uống kích trứng thì trứng không to lên sao bác sĩ k cho e tiêm thuốc kích trứng mà phải chờ chu kì sau ạ
    • cathibe Khách
    • 2 năm
    uong thuoc gia bao nhieu va mua o dau ak
    • 4 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

thuốc kích trưng vào luc hả cái mẹ oi sáng hay tuối ạ
    • 4 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

cái mẹ oi cho minh hỏi uong thuốc kích trứng uong sáng hay tuối ạ
    • sin
      Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 66 Bài viết

• 24 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Mình bị BTĐN nên có nhờ sự giúp đỡ của bác sĩ. Mình uống kích trứng từ ngày 3 ck đến ngày 7 và hẹn siêu âm trứng ngày 13 ck. Bác sĩ siêu âm và kết luận không có trứng nào phát triển cả. Hẹn 7 ngày sau quay lại siêu âm tiếp. Ngày 20 ck mình đến siêu âm thì vẫn chỉ toàn trứng nhỏ không phát triển. Bác sĩ kết luận gk này tạch rồi và kê đơn thuốc tăng liều cho mình vào ck sau để thử lại. Mình buồn lắm. Nhưng không ngờ may mắn lại đến với mình mọi người ah. Thấy người mệt mệt mình thử que thì 2 vạch đậm rõ luôn. Mình ko dám tin đó là sự thật cho đến khi siêu âm và thấy tim em bé đập nhấp nháy trên màn hình. Hiện tại mình đc hơn 9 tuần rồi. Hy vọng mọi điều tốt đẹp luôn đến với con yêu

P/s: chu kì mình ko đều mà dựa vào số cân nặng. Càng béo ckk càng dài và khi thon thả thì rất đều. Vừa rồi đúng thgian trước thụ thai mình thể thao rất nhiều nên trong vòng 2 tháng mình xuống được 7 kg. Ckk từ 3-4 tháng rút xuống còn 1 tháng nên mình nghĩ nhờ vậy cũng giúp dễ thụ thai hơn.
    • 4 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Chúc mừng bạn nhé!!! chắc là cảm giác sau mong mỏi thì hp lắm, mình cũng đang theo uống thuốc kích trứng. 2 chu kì rồi ko đạt, đang bắt đầu theo bsi uống chu kỳ thứ 3. ko biết kết quả sao.
    Mẹ nào có kinh nghiệm tư vấn giúp mình nhỉ?
  • Trang 2/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2