TIN TÀI TRỢ.

Tư vấn giùm :Mang bầu 6 tuần nhờ Tton

• 0 Lượt chia sẻ
  • 1.29K Lượt đọc
  • 2 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Hạnh phúc đã mỉm cười với vc mình sau 4 năm chờ đợi mỏi mòn. Mình đã mang bầu được 6 tuần rồi. Sau hôm chuyển phôi 2 tuần đi xét nghiệm máu theo lịch hẹn bs khoa hiếm muộn từ dũ, sau đó bs cho đơn thuốc dưỡng thai và hẹn đến tuần thứ 8 lên siêu âm tim thai, hôm đó mình có làm quen vớ bs đó và muốn theo khám bs vừa nhanh mà sẽ kỹ hơn.nhưng bay giờ laị nghe một số ngườl nói khám ở từ dũ đầy đủ tranv thiết bị cho yên tâm. Giờ mimh̀ ko biêt́ sao nữa,săṕ đến ngày kh́ám rôì ? Nhờ các mẹ tư vấn dùm, cảm ơn ![IMG]file:///C:/Users/vu/AppData/Local/Temp/msohtmlclip1/01/clip_image001.gif[/IMG]

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• Thành viên Webtretho
    • 8 năm
    • 622 Bài viết

• 243 Được cảm ơn

Bạn nên theo khám 1 bs ngoài mà thấy tin tưởng. Còn khi đậu thai do TTON bv chỉ theo dõi đến 12w thôi.
    • 340 Bài viết

• 135 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi thuytrang8378 Xem bài viết
    Hạnh phúc đã mỉm cười với vc mình sau 4 năm chờ đợi mỏi mòn. Mình đã mang bầu được 6 tuần rồi. Sau hôm chuyển phôi 2 tuần đi xét nghiệm máu theo lịch hẹn bs khoa hiếm muộn từ dũ, sau đó bs cho đơn thuốc dưỡng thai và hẹn đến tuần thứ 8 lên siêu âm tim thai, hôm đó mình có làm quen vớ bs đó và muốn theo khám bs vừa nhanh mà sẽ kỹ hơn.nhưng bay giờ laị nghe một số ngườl nói khám ở từ dũ đầy đủ tranv thiết bị cho yên tâm. Giờ mimh̀ ko biêt́ sao nữa,săṕ đến ngày kh́ám rôì ? Nhờ các mẹ tư vấn dùm, cảm ơn ![IMG]file:///C:/Users/vu/AppData/Local/Temp/msohtmlclip1/01/clip_image001.gif[/IMG]
    Chúc mừng bạn đã có tin vui! Bạn thử đến pk Ngọc Lan tại 55/27 Lê Thị Hồng Gấm q1 xem, mình thấy ở đó khám và tư vấn ok lắm. Do pk chuyên hiếm muộn vô sinh nên theo dõi thai suốt thai kỳ. Pk của bs Vương Thị Ngọc Lan.
    ''...Này con yêu ơi, con biết không? Mẹ yêu con, yêu con nhất đời!..."
    Cảm ơn con yêu đã về với Ba Mẹ! Cầu mong con yêu luôn mạnh khoẻ, an lành