Tử cung ngã sau dễ có bầu không các mom ??

• 0 Lượt chia sẻ
  • 736 Lượt đọc
  • 15 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 18 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mình lấy chồng cũng dc nửa năm rồi , đợt trước mình đi khám phụ khoa bs bảo từ cung mình ngã sau , lúc ấy mình vẫn còn lơ mơ ko bit gì , xong vể mình nghe nhìu người nói là TC sau khó có bầu phải ko các mom , mình lo qua vì ba mẹ 2 bên già rồi ai cũng mún có chấu bồng mà mình nay đã nữa năm rồi mà vẫn chưa có gì , mặc dù kinh nguyệt mình đều (35 ngày) tháng nào cũng có mình cung canh que rụng trứng nữa , có mom nào chỉ mình cách ko ạ

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 18 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

ko có mom nào bị như em hết ạ
    • Thành viên Webtretho
    • 3 năm
    • 13 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Mình cũng tử cung ngã sau này mẹ. Ck mình 30 ngày đều rắp mà thả gần 1 năm rồi chưa có. Nghe bảo TC ngã sau khi quan hệ nên quan hệ phía sau tới và xong thì nằm úp lại kê gối ở bụng á bạn. Thử 2 tháng rồi mà vẫn chưa có kết quả. -((((Rầu
    • 18 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

hic dậy hả bạn , để ck sau mình thừ , chứ chu kì mình đều sức khoẻ cũng bt mà sao tới giờ con yêu vẫn chưa về , nôn quá bạn oi :'(
    • 51 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

Mình cũng nghe nói vậy nhưng như mình cũng ngả sau mà mấy lần quên mang bao là dính luôn. Chỉ buồn là ko giữ được con. Mình đang kiêng 6 tháng nhưng lo lần sau ko biết tn
    • 18 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

bạn ơi dậy tư thế bạn qhe thế nào để dính dậy a , minh doc tren mạng mọi người chỉ đủ kiểu hết cuối cùng van ko bit tư thế nào phù hợp với tử cung ngã sau của mình
    • 51 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi myhien2505 Xem bài viết
    bạn ơi dậy tư thế bạn qhe thế nào để dính dậy a , minh doc tren mạng mọi người chỉ đủ kiểu hết cuối cùng van ko bit tư thế nào phù hợp với tử cung ngã sau của mình
    Thực sự thì lúc đó vc mình chưa tính có em bé nên chỉ làm tn thấy thoải mái nhất thôi b a. Mình cũng k nhớ nữa. Chắc 1 phần do tâm lý nên mới dễ nữa.
    • 18 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

cám ơn ban nha , hqa mình thử que thì dc 2v rồi , mừng quá bạn ơi
    • 18 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

mình cũng làm cách 2 giống bạn , còn cách 1 minh quan hệ bt nhung mình chổng nguoc chan lúc ox vừa ra tầm 5 10p , rồi kê gối tầm 1,2 tiếng xong mình bỏ ra ngủ ...den hnay mình thử thì 2v rồi ban a
    Trích dẫn Nguyên văn bởi chaichaj Xem bài viết
    Mình cũng tử cung ngã sau này mẹ. Ck mình 30 ngày đều rắp mà thả gần 1 năm rồi chưa có. Nghe bảo TC ngã sau khi quan hệ nên quan hệ phía sau tới và xong thì nằm úp lại kê gối ở bụng á bạn. Thử 2 tháng rồi mà vẫn chưa có kết quả. -((((Rầu
    • 25 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    mình cũng tử cung ngã sau, mà không biết chừng nào mới 2v như bạn nữa
    • Thành viên Webtretho
    • 3 năm
    • 13 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi myhien2505 Xem bài viết
    cám ơn ban nha , hqa mình thử que thì dc 2v rồi , mừng quá bạn ơi
    Chúc mừng mẹ , chúc 2 mẹ con 9m10d mạnh khỏe nhé. Mình cũng mong được như mẹ lắm
    • 18 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

bít cơ thể mỗi người ko giống nhau , nhưng trước khi mình dình mình và chồng uống enat 400 ngày 1 viên , mình cho chồng mình uống tinh chất hàu 1 viên mỗi ngày ,còn mình thì uống vit tổng hợp procare ...tính đến bây giờ vc mình uống dc 2 tháng rồi thì mới dính, hqa mình đi khám bs kêu mình thai sớm niêm mac 22mm rồi nhưng chưa thấy túi thai , tính ra mình mới thai tầm 2t à ..cũng hơi lo lằng mom ơi
    Trích dẫn Nguyên văn bởi lovelyegg Xem bài viết
    mình cũng tử cung ngã sau, mà không biết chừng nào mới 2v như bạn nữa
    • 18 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

cám on8 mom nhé , mình cung dang lo lắng , khi nào thấy c1 túi thai trong tử cung rồi tim thai thì chắc mới bớt lo
    Trích dẫn Nguyên văn bởi chaichaj Xem bài viết
    Chúc mừng mẹ , chúc 2 mẹ con 9m10d mạnh khỏe nhé. Mình cũng mong được như mẹ lắm
    • 25 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Mn đừng lo lắng quá, còn sớm quá nên siêu âm chưa thấy được thôi
    Mình đang uống elevit + sữa ong chúa, chồng cũng uống viên hau, mong sớm được 2v. Chúc mn 9m10d tốt đẹp nha
    • 12 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

mình cũng ngã sau ,bé mình 3m rồi, bạn xxx xong nằm kê gối cao lên là đc
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 25 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    cám ơn bạn ^^, chúc hai mẹ con khỏe mạnh bình an nha. mình cũng chỉ mong sớm được lên chức như bạn thôi