TIN TÀI TRỢ.

Trứng không phát triển

• 0 Lượt chia sẻ
  • 945 Lượt đọc
  • 8 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • Thành viên Webtretho
    • 4 năm
    • 7 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Em buồn quá các mom ạ? Vk ck thả 1 năm chưa có con, đi siêu âm canh trứng thì phát hiện trứng không phát triển. Không biết có mom nào như e và đã điều trị có e bé chưa ạ? Cho e xin lời khuyên với ạ

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 30 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Vậy kt trứng bao nhiêu thì rụng vậy, nếu canh trứng thì bsy có cho thuốc uống để trứng phát triển và rụng đó bạn.
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 4 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

mình cũng giống b nè. canh bằng que thì thấy que lên vạch gần đậm r mà đi soi thì trứng k lớn. 3 lần đi thì đều chưa có trứng trội. xong mình nghi mình bị hormon LH cao nên trứng k phát triển được. giờ mình đang uống bổ trứng inofolic để làm LH xem khả quan không
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 20 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mình soi 3 tháng rồi không được, tháng trước trứng lên được 15 rồi tự teo mất chứ không rụng. Bác sĩ đang nghi mình bị buồng trứng đa nang
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 1,650 Bài viết

• 387 Được cảm ơn

Tất cả các trường hợp trên như đa nang, trứng không phát triển,..nên điều hòa chức năng nội tiết buồng trứng.
    • 93 Bài viết

• 11 Được cảm ơn

mom giống e á, trước e nang trứng cũng ko phát triển. thả 1 năm không thấy có gì. e đi khám thì do nội tiết, bác sĩ cho uống thuốc, với lúc í e mót con quá nên bsi cho uống thuốc kích trứng luôn, sau 2 tháng thì đậu mom ạ
    • Thành viên Webtretho
    • 4 năm
    • 7 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi thnhua Xem bài viết
    Tất cả các trường hợp trên như đa nang, trứng không phát triển,..nên điều hòa chức năng nội tiết buồng trứng.
    Vậy là dùng thuốc đc hả mom ơi? Tháng này mình đang QKĐ mà ckk ra cực kì ít, có thể chỉ cần dùng băng hằng ngày thôi cũng đc ý mom ak
    • Thành viên Webtretho
    • 4 năm
    • 7 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi leanh27391 Xem bài viết
    mom giống e á, trước e nang trứng cũng ko phát triển. thả 1 năm không thấy có gì. e đi khám thì do nội tiết, bác sĩ cho uống thuốc, với lúc í e mót con quá nên bsi cho uống thuốc kích trứng luôn, sau 2 tháng thì đậu mom ạ
    Mom đi canh trứng ở đâu và uống thuốc gì ạ?
    • Thành viên Webtretho
    • 4 năm
    • 7 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi hoangyen0585 Xem bài viết
    Mình soi 3 tháng rồi không được, tháng trước trứng lên được 15 rồi tự teo mất chứ không rụng. Bác sĩ đang nghi mình bị buồng trứng đa nang
    Mình tưởng buồng trứng đa nang là k có nang trội hằn mà chỉ có nhiều nang nhỏ li ti chứ mom