TIN TÀI TRỢ.

Trễ kinh mà vẫn chưa có em bé!

• 0 Lượt chia sẻ
  • 2.36K Lượt đọc
  • 11 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 34 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

chẳng là em đang mong nghé,mà thàng này em quá 15 ngày rồi thử quick thì toàn 1 vạch thôi không bít như vậy là sao ?có mẹ nào đã bị như em rồi thì chỉ giúp em với.

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 4,557 Bài viết

• 5,724 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Mình cũng bị như bạn, trễ 15 ngày rồi mà thử vẫn 1 vạch thôi. Cũng định đi thử máu cho đỡ sốt ruột nhưng nhiều người nói chậm 15 ngày mà 1 vạch thì không có khả năng có bầu nên lại phân vân không đi thử. Chờ câu trả lời của các mẹ khác vậy.
    Ôm Ta Rê, Tút Ta Tê, Tu Rê Soa Ha

5452593035_76af78cc97_m5452601073_5fc893abbe_m5452601081_d5d8ddc4ca_m
    Mẹ yêu cục vàng của mẹ lắm lắm :Rose::Rose::Rose:
    Yêu nhất là câu nói của con: lúc 2 tuổi: Con yêu mẹ nhất đời; và bây giờ: Con yêu mẹ suốt cả cuộc đời:Laughing::Laughing:
    • Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 9,213 Bài viết

• 1,191 Được cảm ơn

Mình nghĩ là ko có thai mà bị rối loạn thôi. Bản thân mình lần đầu thả căng thẳng quá nên bị trễ tới 14 ngày, thử suốt chỉ toàn 1v, ở ngày thứ 10 mình đi bệnh viện test Beta HCG kết quả Âm tính. Về nhà 4 ngày sau tự động QKD luôn

• Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 502 Bài viết

• 101 Được cảm ơn

Có thể do dạo này thay đổi thời tiết, và bạn lo lắng quá nên chậm thôi, bạn cứ yên tâm :Battin ey:
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 342 Bài viết

• 211 Được cảm ơn

Mình tháng trước cũng bị như bạn đấy, tưởng là túm được nghé rồi nhưng không phải.
    Nhiều khi do mình nghĩ nhiều quá, căng thẳng nên thế bạn ạ.
    Bạn nên ăn nhiều hoa quả vào, uống đồ mát chờ QKD tiếp theo để bắt nghé nhé!
    Em sẽ học cách yêu của cỏ.
    Kiên nhẫn nảy lên và xanh đến kiệt cùng.
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 79 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

uống nưóc dừa tươi đi bạn,rồi sã có kinh lại thôi.
    美紀チン
    • 33 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

chị Uyên My ơi , tư vấn trường hợp em với. CK của em từ lúc 16 tuổi đến giờ cực chuẩn, chính xác 99% , 1% duy nhất là 2 lần em trễ kinh và 2 lần đó em đều có thai cả. Nhung thật đáng buồn là 2 lần đó em bị sảy :Sick:.... Tháng này em lại bị trễ 6 ngày rồi nhưng thử 3 que đều lên ...1 vạch :Thinking:Vì CK em cực kỳ chính xác nên kết quả 1 vạch làm em mất bình tĩnh quá vì em ko tin là cả 3 que đều bị sai. Tuy nhiên nói em bị rối loạn kinh nguyệt thì cũng khó hiểu vì em chả bị như thế bao giờ.......Tư vấn cho em với:Battin ey:
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 289 Bài viết

• 119 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi trang viet Xem bài viết
    chẳng là em đang mong nghé,mà thàng này em quá 15 ngày rồi thử quick thì toàn 1 vạch thôi không bít như vậy là sao ?có mẹ nào đã bị như em rồi thì chỉ giúp em với.
    Mình cũng từng:Sad: như bạn trễ 14 ngày tưởng có em bé. Thử mấy que vẫn lên 1 vạch, thử máu 2 lần đầu âm tính S:Sad:au đó 2 ngày tthì thaay em bé QKD. Chắc tại do bạn lo lắng nên mới trễ thế đấy. PPhải thật thoả mái vào bạn à. Lần đó mình cũng căng thẳng về vụ baby nên thế dù từ nhỏ đến giờ kinh nghuyeetj của mình rất đều. Chúc bạn sớm 2V nhé. Tóm gọn nghé con:Smiling:
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 289 Bài viết

• 119 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi ti-suu...oi Xem bài viết
    chị Uyên My ơi , tư vấn trường hợp em với. CK của em từ lúc 16 tuổi đến giờ cực chuẩn, chính xác 99% , 1% duy nhất là 2 lần em trễ kinh và 2 lần đó em đều có thai cả. Nhung thật đáng buồn là 2 lần đó em bị sảy :Sick:.... Tháng này em lại bị trễ 6 ngày rồi nhưng thử 3 que đều lên ...1 vạch :Thinking:Vì CK em cực kỳ chính xác nên kết quả 1 vạch làm em mất bình tĩnh quá vì em ko tin là cả 3 que đều bị sai. Tuy nhiên nói em bị rối loạn kinh nguyệt thì cũng khó hiểu vì em chả bị như thế bao giờ.......Tư vấn cho em với:Battin ey:
    Bạn đi thử máu xem. Theo mình biết thì thử máu rất chình xác. Mình kinh nguyệt cũng rất đều thế mà cũng có lần chậm 14 ngày. Lần đấy tưởng có em bé ai ngờ ăn dưa bở (cũng do thời gian đấy mình căng thẳng về vụ baby quá). vaf đó cũng là lần duy nhát mình chậm kinh đấy. Mình lanh chanh trả lời hộ mẹ uyên my
    • 259 Bài viết

• 59 Được cảm ơn

Mình cũng thế , mong nghé quá đâm rối loạn , đã thế tháng này chả cần nghĩ nữa được nghé thì được không thì đón Hổ vậy . Thế cho bớt căng thẳng......Nói vậy mà vẫn mong ...hic...
    • 33 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi bambo81 Xem bài viết
    Bạn đi thử máu xem. Theo mình biết thì thử máu rất chình xác. Mình kinh nguyệt cũng rất đều thế mà cũng có lần chậm 14 ngày. Lần đấy tưởng có em bé ai ngờ ăn dưa bở (cũng do thời gian đấy mình căng thẳng về vụ baby quá). vaf đó cũng là lần duy nhát mình chậm kinh đấy. Mình lanh chanh trả lời hộ mẹ uyên my
    May mà có mẹ Bambo81 "lanh chanh" trả lời mà mình yên tâm hẳn...Nhưng mà mình ứ thích ăn dưa bở :Crying: thế có khổ không chứ nhể...
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 289 Bài viết

• 119 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi ti-suu...oi Xem bài viết
    May mà có mẹ Bambo81 "lanh chanh" trả lời mà mình yên tâm hẳn...Nhưng mà mình ứ thích ăn dưa bở :Crying: thế có khổ không chứ nhể...
    Thế bạn đi thử máu đi cho yên tâm. Vì mình biết có trường hợp thử que không lên nhưng thử máu lại có. Theo các mẹ trên này thì chưa QKD thì vẫn còn hy vọng. Chúc bạn 2V đỏ chói nhé. Cả nhà ủn mông cho bạn nè
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)