Webtretho thử nghiệm phiên bản mới

TIN TÀI TRỢ.

Tre kinh 1 tuan, thu que chi 1v

• 0 Lượt chia sẻ
  • 4.4K Lượt đọc
  • 5 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 52 Bài viết

• 7 Được cảm ơn

Em bị trễ kinh 1 tuần rồi nhưng thử que chỉ 1 vạch, 1 tuần nay em bị sốt cao, nôn ói, đau cổ họng nằm liệt giường luôn, đi bệnh viện bs bắt mạch, khám và xét nghiệm máu cho thuốc kháng sinh uống nhiều lắm. liệu em có thai ko các mẹ, bs bắt mạch và xét nghiệm máu khi bị sốt coi có bị sốt xuất huyết ko đó thì biết mình có thai ko?nếu có thai thì em đâu để đuợc đâu phải ko vì em đã uống quá nhiều kháng sinh mạnh. Các chị trả lời giúp em nhé

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• Đang bị khóa tại diễn đàn
    • 12 năm
    • Thành viên bị khoá
    • 4,236 Bài viết

• 452 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi diemquynhvnm Xem bài viết
    Em bị trễ kinh 1 tuần rồi nhưng thử que chỉ 1 vạch, 1 tuần nay em bị sốt cao, nôn ói, đau cổ họng nằm liệt giường luôn, đi bệnh viện bs bắt mạch, khám và xét nghiệm máu cho thuốc kháng sinh uống nhiều lắm. liệu em có thai ko các mẹ, bs bắt mạch và xét nghiệm máu khi bị sốt coi có bị sốt xuất huyết ko đó thì biết mình có thai ko?nếu có thai thì em đâu để đuợc đâu phải ko vì em đã uống quá nhiều kháng sinh mạnh. Các chị trả lời giúp em nhé
    Mong là đều may mắn đến với bạn, là bạn kg nên có thai trong thời gain uống kháng sinh. Lúc thường bạn có hay trễ kinh không. Nếu muốn biết có thai bạn có thể thử máu lần nữa XN xem mình có thai kg? Mong bạn sẽ kg có tháng này, khi nào khoẻ hẳn thì tiếp tục săn nghé nhé:LoveStruc:
    • Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 9,029 Bài viết

• 1,583 Được cảm ơn

Nếu xét nghiệm chẩn đoán sốt xuất huyết thì không biết có mang thai hay không đâu. Quan trọng là chu kì của bạn có đều không? Vợ chồng bạn có xxx đúng thời gian rụng trứng không? Nếu thời gian đầu mang thai mà sốt cao hoặc uống nhiều kháng sinh thì thật không tốt chút nào. Bạn nên đến bác sĩ để xét nghiệm Beta HCG ngay, hi vọng bạn chậm là do sức khoẻ kém gây rối loạn thôi.:Angel:
    • 206 Bài viết

• 10 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi diemquynhvnm Xem bài viết
    chi thi chậm kinh 3 tuan rồi mà vẫn 1v, cung ho nôn nao va dau bụng nhưng chi ko uống gì cả. Sốt ruột lắm em a.
    • 2,539 Bài viết

• 683 Được cảm ơn

tháng rồi mình trễ kinh gần 10 ngày và có lẽ vì mong có bé quá mà mình cảm thấy có đủ hết các triệu chứng nghén như buồn nôn, mệt mỏi, đau bụng... nhưng sau 10 ngày thì có qkd. trong 10 ngày đó mình k tin vào que thử mà cứ nghĩ là do que chưa hiện lên
    tháng này mới trễ có một ngày mình thử thì là hai vạch dù lúc đó không có triệu chứng gì
    nên mình nghĩ nên thử que chứ những triệu chứng đó có khi là do mình mong con quá nên tưởng tượng ra
    s7JUp7
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

chào các chị,em đọc diẽn đàn lâu lắm rồi mà chẳn ai giống em cả.em mạng muội hỏi các chị giúp em vói.vợ chồng em cưới nhau cả năm nay rồi mà chăng có con nên vợ chồng em đi khám để canh con.mấy tháng đầu thì ko bị gì đến tháng thứ 3 phát hiện u nang echo, em rất là buồn.bs cho uống thuốc đều trị 1 tháng nay cũng có nhỏ bớt.bây giờ ngưng thuốc nữa tháng sau mới uống tiếp.trong khi uống thuốc đều trị nữa tháng đầu em bị ra kinh nên em tính lại chu kỳ kinh theo ngày đã có.vơ chồng em có qh vào này trụng trứng,đến nay thi em đã trễ 3 ngay rồi thử que lai 1v.trong người chẳng có triệu chứng gì.lâu lâu hơi khó thở một chút.bụng dưới thỉnh thoảng đâu ram ran.ruột hay bị cồn cào do em bị đau bao tử.hơi đau lưng đau vai.ngực ko đau.ko buồn ngủ hay thèm ăn gì hết.vạy liệu em có hy vọng ko cac chị.xin hãy giúp em với.