TIN TÀI TRỢ.

Tiêm HPV khi đang mang thai có sao không?

• 0 Lượt chia sẻ
  • 2.11K Lượt đọc
  • 4 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • Đang bị khóa tại diễn đàn
    • 7 năm
    • Thành viên bị khoá
    • 18 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

Em đang lăn tăn quá các mẹ ạ. Em tiêm được 2 mũi HPV rồi, theo lịch là 22/6 em tiêm mũi cuối cùng của HPV và sau 1 tháng mới đc có bầu. Nhưng tháng này em hơi lo lo là dính bầu nên chưa dám tiêm mũi cuối của HPV. Em tiêm vacxin Sởi, Quai bị, rubella hôm 29.3, đến hôm nay là tròn 3 tháng. Hôm nay trễ kinh 3 ngày rồi, em định cuối tuần thử Quick xem thế nào. Nhưng em đang lăn tăn còn 1 mũi HPV thì k tiêm có được hay không. Mẹ nào có kinh nghiệm hoặc đã từng thấy trường hợp của em thì cho em xin ý kiến với nhé. Tks các mẹ.

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 362 Bài viết

• 56 Được cảm ơn

em cũng đnag bị rơi vào tình trạng như mẹ nó, chị gửi bài cách đây 5 tháng rồi, hic, chị giải quyết sao rồi? Em lo quá
    • Thành viên Webtretho
    • 4 năm
    • 6 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

các chị ơi, em cung rơi vao truong hợp như chi, moi chick duoc 2 tuan, thi co thai rui, huhu
    • Thành viên Webtretho
    • 8 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Chị ơi. Bé nhà chị sao rồi ạ? E cũng vừa tiêm xong mũi 1 thì phát hiện có thai 4w tức là đã có thai xong mới tiêm. Giờ e đang rất lo lắng. Mong chị phản hồi sớm cho e ạ
    • 816 Bài viết

• 338 Được cảm ơn

Thành viên cảm ơn nhiều 2018Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi Dongkuk Xem bài viết
    Chị ơi. Bé nhà chị sao rồi ạ? E cũng vừa tiêm xong mũi 1 thì phát hiện có thai 4w tức là đã có thai xong mới tiêm. Giờ e đang rất lo lắng. Mong chị phản hồi sớm cho e ạ
    Em nên tới ngay BS để khám thường xuyên. Nhất là nếu còn sớm thì test gien sàng lọc trước sinh NIPT cho yên tâm. Chứ Double test và Tripple Test chỉ 70% và ko test hết dc các chỉ số đâu.
    Cầu mong mọi điều tốt lành đến với mẹ con em
    Blog Khéo Nuôi Con: https://www.facebook.com/kheonuoicon
    Nơi chia sẻ những kỷ niệm đẹp cũng như kinh nghiệm chăm sóc con yêu !