TIN TÀI TRỢ.

Thuốc Ovumcare

• 0 Lượt chia sẻ
  • 529 Lượt đọc
  • 2 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 59 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Cho em hỏi là sử dụng thuốc Ovumcare bao lâu thì phải dừng ạ?
    em dùng đc 3 chu kỳ rồi, có nên dừng lại k ạ?
    em chỉ uống từ ngày đầu chu kỳ đến ngày 15
    Em chưa thụ thai vì nhiều lý do, k biết thuốc này dùng có lphải nghỉ như mấy thuốc kích trứng k ạ?

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 24 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Mạn phép trả lời b nha, mấy loại tpcn như fertilaid, ovaq1, linh tự đan đều dc khuyên dùng từ 3 đến 6 tháng. Mình chưa dùng ovumcare nhưng mình nghĩ cũng tương tự. Nhỏ e gái mình kết hợp kích trứng, ovumcare, chồng obglicare iui 2v ngay lần đầu. Nó kể ở cơ quan nó  chị 3 năm chưa có con dùng 3 tháng ovumcare là có liền. Mình nghĩ bạn nên dùng đến khi có 2v thì dừng chứ ko nên ngừng trước rụng trứng sẽ hiệu quả hơn. Thành phần thuốc cũng đâu có gì gay hại nếu trứng được thụ tinh. Anyway, chúc bạn nhanh 2v nha. Mình cũng đang mong cuối ck này đc 2v nè
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 59 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi hope_baby2 Xem bài viết
    Mạn phép trả lời b nha, mấy loại tpcn như fertilaid, ovaq1, linh tự đan đều dc khuyên dùng từ 3 đến 6 tháng. Mình chưa dùng ovumcare nhưng mình nghĩ cũng tương tự. Nhỏ e gái mình kết hợp kích trứng, ovumcare, chồng obglicare iui 2v ngay lần đầu. Nó kể ở cơ quan nó chị 3 năm chưa có con dùng 3 tháng ovumcare là có liền. Mình nghĩ bạn nên dùng đến khi có 2v thì dừng chứ ko nên ngừng trước rụng trứng sẽ hiệu quả hơn. Thành phần thuốc cũng đâu có gì gay hại nếu trứng được thụ tinh. Anyway, chúc bạn nhanh 2v nha. Mình cũng đang mong cuối ck này đc 2v nè
    mình cũng chưa hiểu hết về thuốc này nên sợ uống lâu quá có tác dụng phụ ^^
    bjo thì yên tâm dùng rùi , cảm ơn b nha, chúc b thành công trong ck này nhé ^^
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)