TIN TÀI TRỢ.

Thử que 2 vạch nét căng nhưng vẫn có kinh

• 0 Lượt chia sẻ
  • 59K Lượt đọc
  • 42 Trả lời

• Trang 3/3

Chuyển tới trang

• 1
  • ...
  • 2
  • 3

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 109 Bài viết

• 61 Được cảm ơn

Gần tới ngày hành kinh thử que vẫn 2 vạch đó, và triệu chứng có thai giả giống y như có thai thật vậy nên rất dễ nhầm lẫn. Khoảng 2-3 tuần đi siêu âm lại cho chính xác nếu còn.

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 30 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi tamabu89 Xem bài viết
    Chị ơi, e lên mạng tìm hiểu thì thấy c cũng giống của em quá đi mất.
    Em mong có e bé nên sau quan hệ 10 ngày là liên tục thử cơ, mới đầu thì nhạt căng mắt ra mới thấy xong đậm dần, quá ngày dự kiến có kinh mấy ngày vẫn thử và 2 vạch (e thứ phải tới hơn chục que và que nào cuxg 2 vạch). Thế mà 4 ngày sau ngày có kinh dự kiến, kinh nguyệt chảy ồ ạt luôn, như kỳ kinh bt, ko đau bụng ko có gì khác biệt KQĐ bình thường cả, sáng hôm đó thử lại 1v. Haix, đi khám thì chả thấy túi thai gì.

Nói chung là e thấy ảo tung chảo. Mà trước đây 3 tháng e bị lưu 1 lần (có dịch màng nuôi mà chủ quan ko đi chữa cẩn thận) nên h mong bé quá, cuối cùng lại hụt hẫng, e chả hiểu mình bị làm sao nữa

Mọi người có ai giống em mà có thai ko? Em mong quá.
    Mình nghĩ b có nhưng thai bị sinh hóa rồi. Mình cũng bị như vậy rồi. Bs bảo bị suy hoàng thể sớm nên thai dễ bị sinh hóa đó
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Lamthilananh Xem bài viết
    Helo ca nha e di kham thu nc tieu thi len 2 vach dam va mờ tre kinh den 8 ngày thi bi ra may đo đam ra nhieu luon nhu vay co thai ko bac si ghi trog giay co thai ma chua thay tui thai hen tuan s tai kham nhu vay e co thai khong
    comment by WTT mobile view
    B ơi. tình trạng của b tn rồi? của mình cũng bị như bạn
  • Trang 3/3

Chuyển tới trang

• 1
  • ...
  • 2
  • 3