Webtretho thử nghiệm phiên bản mới

TIN TÀI TRỢ.

Tâm sự, tự vấn chuẩn bị săn khỉ con, gà con và cách chăm con kích sữa nhe các mẹ

• 0 Lượt chia sẻ
  • 46.8K Lượt đọc
  • 1.67K Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 2,569 Bài viết

• 449 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    topic kia đầy tui các mẹ cần tư vấn hỗ trợ j post wa đây mình help nhiệt tình nhe

Link nhà cũ: https://www.webtretho.com/forum/f90/n...n-khi-2059849/
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 640 Bài viết

• 77 Được cảm ơn

Em sang đăt gạch nhà mới. Tranh cái mặt tiền để lấy hên của chị Sally. Mong sớm qua cái giai đoan ngóng hai vạch để chuyển sang giai đoạn học hỏi kinh nghiệm thai kỳ cũng như chăm con của các mẹ. Chúc cm luôn khỏe mạnh, hạnh phúc và sớm đạt được nhưng điều mong ước trong năm 2016 này nha. :
    • 2,569 Bài viết

• 449 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Mẹ sallytruong13 coi giúp mình với. Vợ chồng mình mong con 10 tháng rồi mn ah. Tháng nào hi vọng rồi thất vọng,mỗi lần thử que là nhắm mắt ko giám nhìn luôn í. Ám ảnh 1 vạch mn ak. Mình sinh 15/8/1986 AL (6h sáng),chồng mình sinh 11/11/1985 AL(5h30sáng).ko biết 2tuổi này khó có con ko nữa. Đợi chờ hoài chán,thất vọng lắm mn ak. Tết mình ko giám về quê chồng luôn í. Nhìn cu nhà mn thấy ham quá, ước gì mình cũng được 1 cu con như thế huhu(mơ ước chỉ là ước mơ?....
    Ba trai, hai gáị Về sau đều quí hiễn

ngắn gọn vại thui sớm nhất 31 32t al trễ là 34t al nhe cưng.^^
    • 2,569 Bài viết

• 449 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Sinh mổ ăn giá có sao k chị! Mẹ ck e k cho ăn giá. Ăn hủ tíu mà k có giá ngán muốn chết, kiêng đủ thứ hết e mệt gì đâu
    ko sao e. ăn giá mát sữa chứ có j đâu nhưng wan trọng giá mình trồng cơ chứ giá ngoài mc e sợ cũng phải vì ngta hay ủ thuốc áh. ủ giá dễ muh mua đậu xanh về ngâm ủ là đc tự ủ thì tha hồ ăn nhé. c chỉ kiêng thịt gà vì sợ ngứa và ho, bò dễ làm mủ với rau muống đúng 1 tháng. sau đó ăn thoải mái hè hè tôm cua hải sản j chơi láng trừ sò ốc vì dễ bị giun sán thui.
    • 2,569 Bài viết

• 449 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Hihi. Bên nhà săn khỉ có mấy mẹ 2 vạch rồi chị ạ. Em cũng mong lấy hên từ các mẹ, nhung vẫn chưa giám hy vọng nhiều vì em chẳng thấy đau bung lâm râm nữa rồi. Em cũng không giám thử que. Em sợ 1 vạch lắm. Để qua QKĐ rồi em mới thử
    cứ từ từ e gái nôn nóng quá lại bất lợi áh. ^^
    • 2,569 Bài viết

• 449 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Chị sally ơi, đoạn sau em không hiểu rõ lắm. Chị giải thích giúp em được k ạ? Em săn được khỉ con năm nay hả chị. Còn có 2 tháng nữa chị nhỉ, không thì lại tiếp tục đợi Gà con. Nhưng em không hiểu rõ lắm đoạn "mà em thử trứng ngỗng xem bà thầy bả chỉ đc ko. cvs bạn bè với vài mem trong này đc ah." (Có phải là em cầm trứng ngỗng đi coi bói ở đâu k ạ?) Tại em cũng k biết chỗ nào có thầy xem như thế. Em ở ngoài Hà Nội chị ạ.
    ah ko ý c là bà thầy c wen áh. bả chỉ cho ai mún săn con là ăn 3 quả trứng ngỗng mỗi quả cách nhau 10 ngày rùi ngưng 3 tháng chờ tin vui. trong tg đó rãnh rỗi ăn trứng gà so luộc áh mau có tin vui đó e. c đc bả chỉ nên mới có cu tí nè. rùi c chỉ bạn c ai cũng có tin vui hết. rùi c chỉ trên 4room này cũng có vài mẹ săn đc khỉ con đó ^^ e thử coi sao
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 640 Bài viết

• 77 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi sallytruong13 Xem bài viết
    cứ từ từ e gái nôn nóng quá lại bất lợi áh. ^^
    Hihi. Tháng này em không mong nhiều như tháng trước chị ạ. Quyết tầm chờ trễ QKĐ rồi mới thử. Sáng nay em bắt đầu ăn trứng ngỗng quả đầu tiên rồi, Chuẩn bị trước nếu không có em bé thì để tháng sau chiến đấu luôn
    • 2,569 Bài viết

• 449 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi Candielove Xem bài viết
    Em sang đăt gạch nhà mới. Tranh cái mặt tiền để lấy hên của chị Sally. Mong sớm qua cái giai đoan ngóng hai vạch để chuyển sang giai đoạn học hỏi kinh nghiệm thai kỳ cũng như chăm con của các mẹ. Chúc cm luôn khỏe mạnh, hạnh phúc và sớm đạt được nhưng điều mong ước trong năm 2016 này nha. :
    he he từ từ e ui sẽ có thui muh. đợi chờ là hp hi hi. ăn trứng 1 quả rùi ah. hy vọng tin vui nào. hum trc mẹ yan cũng ăn. đúng 3 tháng có tin vui lun. muh xuii xẻo gặp ng gở mồm...... nên chúc e tin vui súm muh ko gặp ng nói gở nhe hi hi
    • 640 Bài viết

• 77 Được cảm ơn

he he từ từ e ui sẽ có thui muh. đợi chờ là hp hi hi. ăn trứng 1 quả rùi ah. hy vọng tin vui nào. hum trc mẹ yan cũng ăn. đúng 3 tháng có tin vui lun. muh xuii xẻo gặp ng gở mồm...... nên chúc e tin vui súm muh ko gặp ng nói gở nhe hi hi
    Da. Em cảm ơn chị nhiều nha. Để sang tuần qua ngày QKĐ em thử lại rồi báo kết quả cho chị ạ
    • 25 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

Chị sally ơi em nhờ chị coi giùm e với ạ. E tháng sau cưới nhưng xác định thả trc tháng này lun ạ. Em sinh 4h5p sáng ngày 24/10/1990 Âm lịch. Chồng e sinh 5h sáng 20/02/1990 Âm lịch ạ. Em cảm ơn chị Sally nhiều ạ
    comment by WTT mobile view
    • 245 Bài viết

• 32 Được cảm ơn

e xí mặt tiền lấy hên ạ. chúc cm 2v nét căng, beta cao vút nhé
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 5 năm
    • 215 Bài viết

• 27 Được cảm ơn

Cho em xí cái mặt tiền lấy hên. Con iu mau về nhé
    • 70 Bài viết

• 15 Được cảm ơn

topic kia đầy tui các mẹ cần tư vấn hỗ trợ j post wa đây mình help nhiệt tình nhe
    Vui quá,nghe mẹ sallytruong13 phán mà mình vui quá xá. Tưởng là ko phải của mình í. Đọc đi đọc lại 4,5lần mn ạ. Vui quá,mừng quá mn ơi. Vì con yêu sắp về với vchong mình rồi. Cảm ơn mn nhé. Chồng mà nghe tin này ,ổng nhảy đỏng lên cho xem kaka. Chồng mình khoái con nít lắm mn ạ. Tội nghiệp, mỗi lần đến tháng. Mình nhắn tin báo "em lại có kinh rồi a ơi!". Ổng buồn lắm và nói với mình là ko biết đến bao giờ anh đang đi làm mà nhận được tin nhắn từ vợ " e thử que 2 vạch rồi chồng ơi". Nghe mà não ,vừa buồn ,vừa khóc,thương cho chồng quá mn ơi. Mong cho những gì mẹ sallytruong13 coi cho vchong mình sớm thành hiện thực. Chúc cho mẹ sallytruong sức khỏe,vui vẻ,cu con ăn nhanh chóng lớn. Hì hì cho mình lấy hơi mn nhé. Ngắm cu con mn thích quá. Ước chi mình được như cô ấy.....
    • 112 Bài viết

• 11 Được cảm ơn

Đặt gạch nhà mới, con yêu mau về naooooooi

Gởi từ ứng dụng Webtretho của phamlai108
    • 112 Bài viết

• 11 Được cảm ơn

Tháng này nếu không được gì em sẽ bắt đầu ăn trứng ngỗng. Mog sẽ lấy được chút hên của mẹ Sally, hihi

Gởi từ ứng dụng Webtretho của phamlai108
    • Thành viên Webtretho
    • 5 năm
    • 215 Bài viết

• 27 Được cảm ơn

Bùn quá cả nhà ui, hôm ni QKĐ lại ghé thăm mình roài, vậy là Tết này hok gì vui vẻ roài
    Bé Khỉ & Bé Heo iu
    • 94 Bài viết

• 13 Được cảm ơn

ah ko ý c là bà thầy c wen áh. bả chỉ cho ai mún săn con là ăn 3 quả trứng ngỗng mỗi quả cách nhau 10 ngày rùi ngưng 3 tháng chờ tin vui. trong tg đó rãnh rỗi ăn trứng gà so luộc áh mau có tin vui đó e. c đc bả chỉ nên mới có cu tí nè. rùi c chỉ bạn c ai cũng có tin vui hết. rùi c chỉ trên 4room này cũng có vài mẹ săn đc khỉ con đó ^^ e thử coi sao
    Em cảm ơn chị Sally ạ. Để em săn trứng rồi ăn luôn cho kịp. Hihi.. có tin vui là báo chị liền. À, em đang ngày 12 của CK, cuối tuần này em ăn luôn được k ạ?
    Bao ngày mẹ ngóng, bao ngày mẹ trông..
    5/5/2015 Cảm ơn mẹ San Thái đã tặng em số 174 lấy hên từ mẹ dithihoha
    Con Yêu mau về với ba mẹ và cả nhà nhé!
    • 94 Bài viết

• 13 Được cảm ơn

Hi... em cũng xí được mặt tiền. Chúc cả nhà ai cũng nhanh 2v.. con yêu khỏe mạnh ạ! Súp lơ, cải bắp mau về với ba mẹ nào! ^^
    Bao ngày mẹ ngóng, bao ngày mẹ trông..
    5/5/2015 Cảm ơn mẹ San Thái đã tặng em số 174 lấy hên từ mẹ dithihoha
    Con Yêu mau về với ba mẹ và cả nhà nhé!
    • 56 Bài viết

• 11 Được cảm ơn

E cũng xí mặt tiền lấy hên của mẹ sallytruong này hehe.

Gởi từ ứng dụng Webtretho của thuhuong921
    • Thành viên tích cực 2015
    • 5 năm
    • 622 Bài viết

• 64 Được cảm ơn

Chị ơi có ai mới 1 tháng mà ckk trở lại k chị! Hôm nay e đúng 1 tháng hổm nay ra hồng hồng. Hôm qua nay ra đỏ tươi và nhiều như ck mới vậy. E cho bú mẹ nhưng cũng có kèm sữa ngoài nữa!!!

Gởi từ ứng dụng Webtretho của jenny79
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)