TIN TÀI TRỢ.

Tại sao thử que rụng trứng hiện vạch 2 mờ 5 ngày liên tục

• 0 Lượt chia sẻ
  • 571 Lượt đọc
  • 1 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • Thành viên Webtretho
    • 7 năm
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mình năm nay 33 tuổi, chồng 34 tuổi. 2 vợ chồng lấy nhau được 2 năm thì có em bé, nhưng bị hư lúc tháng thứ 5

Nay 2vc mong muốn có em bé tiếp, do lần đầu có khá dễ dàng nên mình ỷ ỷ, thành ra dù đã thả 5 tháng + có quan hệ theo đúng chu kì rụng trứng 14,15 nhưng vẫn chưa thành công.

Tháng trước mình mua que thử rụng trứng dùng, nhưng thử liên tiếp 3 ngày vẫn không có vạch nào nên mình đã bỏ luôn. Tháng này mình đã kiên nhẫn hơn, mua 15 que thử và dùng từ ngày thứ 13 của CKKN. Ngày thứ 13,14 thì không có vạch 2 hiện lên, đến ngày thứ 15 thì có hiện lên 2 vạch nhưng v2 còn mờ kèm theo mình có triệu chứng nhức đầu và dịch nhầy nhiều. Tuy nhiên qua ngày thứ 16,17,18 mình test thì vẫn thấy v2 mờ và không có cải thiện đậm hơn.

Có mẹ nào đã từng như mình không? thử que 5 ngày liên tiếp mà v2 vẫn mờ, có ai giúp mình biết là tình hình của mình là như thế nào và trứng đã rụng hay chưa nha. vợ chồng mình lo lắng quá.

cám ơn các mẹ.9rZLiAa3kTBvKcHbR0A4eyCdL2q8n30gSeJWzwDjrCy8k7NM0Zo7uJ4Fi4l7FeLPgbYaKCJH3BnJa4ybfbymEWqDbjXTKQ

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 214 Bài viết

• 30 Được cảm ơn

Chào bạn,

Hai vk ck bạn cứ để tâm lý thoải mái. Đừng áp lực quá vk khó có đó.