TIN TÀI TRỢ.

Siêu âm trứng- các thắc mắc liên quan- Tầng 8- Cùng đón Rồng con vào nhà nào!!!!

• 0 Lượt chia sẻ
  • 86.7K Lượt đọc
  • 1.49K Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 983 Bài viết

• 1,535 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Cộng hòa xã hội chủ nghĩa việt nam
    Độc lập- Tự do- Hạnh phúc

ĐƠN XIN CẤP PHÉP XÂY DỰNG

Kính thưa các mẹ!

Chả là đây là lần đầu tiên tớ đặt gạch, lí do đơn giản vì nhà cũ đã chật quá rồi không xây nhanh thì bị Admin đóng cửa nên tớ phải gấp rút làm việc trong bão lũ.
    Tớ chỉ có một mong muốn tột cùng là các mẹ ở đây đều nhanh chóng 2 vạch hết!
    Mẹ nào 2 vạch rồi thì bình an 9m10d đón con yêu về nhà!
    Đây là tầng Phát nên Lộc lá kiểu gì cũng rơi lả tả vào nhà ta. Các mẹ cứ yên tâm và bình tĩnh khi lĩnh phần thưởng.
    Mong anh Sơn và chị Mị Nương vạn thọ vô cương, hạnh phúc ngập tràn để chị em chúng ta được nhờ..mãi mãi mãi!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

Link tầng 7: https://www.webtretho.com/forum/f90/s...ng-7-a-800514/
    Ppaap7
    Thích ngắm giai đẹp, nhất là giai do mình tạo ra

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• Thành viên Webtretho
    • 8 năm
    • 288 Bài viết

• 271 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Hihi cám ơn chị thư ký nhé. Em xin phép xí 1 chỗ trên tầng 8 này. Hi vọng tháng này sẽ may mắn trúng số độc đắc ^_^
    5 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 9 năm
    • 241 Bài viết

• 367 Được cảm ơn

Em đây, em đây, em xin nối chân chị um, mong là may mắn tháng tới sẽ có 2v báo tin vui ạ, các chị nhà SAT ơi, cùng cố gắng nhé, em cám ơn chị Um đã xây nhà lấy may ạ :Rose: :Rose: :Rose: :Rose: :Rose: :Rose: :Rose: :Rose: :Rose: :Rose: :Rose: :Rose: :Rose: :Rose: :Rose: :Rose: :Rose: :Rose: :Rose: :Rose: :Rose: :Rose: :Rose: :Rose: :Rose: :Rose: :Rose: :Rose: :Rose: :Rose: :Rose: :Rose: :Rose: :Rose: :Rose: :Rose: :Rose: :Rose: :Rose: :Rose: :Rose: :Rose: :Rose: :Rose:
    xYGCp7
    uSUHp7
    • Thành viên Webtretho
    • 8 năm
    • 257 Bài viết

• 243 Được cảm ơn

ôi ôi, xí đợc mặt tiền rôì, nhanh tay nhanh tay cùng đón rồng con về nào! chúc cho nhà ta toàn thắng, chúc chị chuột péo khoẻ mạnh, 2 mẹ con bình an!
    6jU9p8
    • Thành viên Webtretho
    • 9 năm
    • 1,080 Bài viết

• 2,356 Được cảm ơn

Xin cảm ơn diễn văn khai trương nhà mới của chị umbala, :Applause::Applause::Applause::Applause::Applause: :Applause:
    Hy vọng các chị em sẽ có thật nhiêu may mắn ở nhà mới. Chúc cả nhà hạnh phúc bình an và may mắn. Chúc bác giám đốc khỏe chân nhanh chóng đá hết các chị em ra khỏi đây thì thôi.
    9 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 9 năm
    • 241 Bài viết

• 367 Được cảm ơn

hehe em xin post thêm 1 bài nữa, vì không kìm hãm được sự sung sướng khi mà cả buổi ngồi nhấn F5 để xin cái mặt tiền. Ui vui quá, vui quá!
    Em kính chúc các chị ai ai cũng mạnh khỏe, ai ai vào tầng này sẽ 2v hết, các chị 2v thì mẹ khỏe con khỏe, bình an 9m10d, anh Sơn và chị Mị Nương cũng mạnh khỏe và vui vẻ luôn, để các chị em chúng em được anh đá đít cho bay sang nhà mang thai hết. Mong phu nhân anh Sơn ủng hộ, tạo điều kiện cho anh Sơn giúp đỡ các chị em. :Rose::Rose::Rose::Rose::Rose::Rose::Rose::Rose:
    Nhà mới may mắn, em vui quá nhảy chuối chúc mừng nhà mới này
    xYGCp7
    uSUHp7
    8 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 8 năm
    • 257 Bài viết

• 243 Được cảm ơn

mình cũng không thể kìm hãm lại được, đặt 2 viên gạch liền, mong sao cầu gì ước thấy!
    6jU9p8
    4 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 12 năm
    • 167 Bài viết

• 47 Được cảm ơn

Cảm ơn thư ký đã xây nhà mới, mong rằng mình được báo tin vui ở tầng này :Laughing:
    Nhà mới chúc all 2v nét nèn nẹt
    Tặng hoa cả nhà :Rose::Rose::Rose::Rose::Rose:
    7 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 109 Bài viết

• 116 Được cảm ơn

Cho em xí mặt tiền với nhé. Chúc cho em và cả nhà đều 2v sớm sớm sớm.
    • Thành viên Webtretho
    • 8 năm
    • 149 Bài viết

• 129 Được cảm ơn

heee...chúc các mẹ tầng này may mắn với số 8 nhé )
    7 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 51 Bài viết

• 258 Được cảm ơn

CUNG CHÚC TÂN GIA...................
    Các mẹ cho mình xí mặt tiền tháng này 2v cái nha.......
    chúc các mẹ mong con sớm có 2v hết nha.....
    chúc các mẹ bầu bì thí bình an 9 tháng 10 ngày mẹ tròn con vuông nha....
    4 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 251 Bài viết

• 302 Được cảm ơn

hehe, tớ xí được mặt tiền rùi, cả nhà chúc cho bọn tớ sớm đón được Rông yêu về nhà nhé
    Cu Sóc chào đời 1h35' ngày 10/03/2012: 3.3kg
    01 tháng ( ngày 08/04/2012): 4.6kg
    01 tháng 28 ngày ( ngày 06/05/2012): 6.1kg
    02 tháng 15 ngày ( ngày 25/05/2012): 6.9kg - 60cm
    03 tháng ( ngày 10/06/2012): 7.5kg
    03 tháng 20 ngày ( ngày 02/7/2012): 7.9kg
    04 tháng 13 ngày ( ngày 23/7/2012): 8.3kg
    04 tháng mới vững cổ và lẫy được. ( Cu Sóc của mẹ giỏi quá)
    07 tháng ngồi được
    08 tháng mọc răng xinh đầu tiên
    09 tháng được 10 kg
    09 tháng 18 ngày mọc răng xinh thứ 2 ( Cu Sóc bị tiêu chảy cấp phải đi viện 1 tuần).

"Ta biết rằng cố quên là sẽ nhớ
    Nên dặn lòng cố nhớ để mà quên"
    3 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 181 Bài viết

• 108 Được cảm ơn

Em cũng xí được tầng 2 rồi nè, vui quá, chúc cả nhà ai cũng 2v đỏ chót nhé...em cũng mong quá...
    YM: huyenanh_111
    Trần Phuơng Nhi - Kem chua
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 181 Bài viết

• 108 Được cảm ơn

Em đang theo khám ở pk trên vạn phúc,,,nhưng giờ nếu em chỉ muốn đi SA xem trứng phát triển đến đâu thì nên vào pk nào giá cả hợp lý mà nhanh hả các mẹ....nhà em ở gần công viên lê nin...có mẹ nào biết địa chỉ đáng tin cậy chỉ em với nhé...em cảm ơn nhiều nhiều ạ...
    • Thành viên Webtretho
    • 9 năm
    • 1,080 Bài viết

• 2,356 Được cảm ơn

Anh Sơn và các mẹ yêu quý,
    CK của em là 30-32 ngày, hôm nay là ngày 21CK mà em vẫn chưa RT, nhiệt độ vẫn chưa tăng, kq SA thì hơi khó hiểu, mọi người xem giúp em với nhé:
    Ngày 14 CK: NM 9.4mm, BTT nang noãn 16.2 * 12.5mm, BTP ko có gì
    Ngày 16 CK: NM 9.8mm, BTT nang noãn 18.3 * 15.6mm, BTP ko có gì
    Ngày 18 CK: NM 9.4mm, BTT nang noãn 18.3 * 15.4mm, BTP ko có gì
    Ngày 21 CK: NM 10.4mm, BTT trứng đã rụng, BTP nang noãn 21.2 * 19.0 mm
    Bác sỹ dặn tối nay về xxx, vì thấy có nhiều dịch (em cũng không biết ở đâu, vì Douglas vẫn không có dịch). Nhưng em ko hiểu tại sao tự nhiên lại có trứng to như vậy bên BTP nữa, mà mấy ngày trước đâu có thấy gì đâu. Em hỏi liệu có nhầm bên trái với bên phải không thì bác sỹ vẫn bảo không nhầm mà. Cả nhà có ai từng gặp trường hợp như thế này chưa ạ. Em vẫn siêu âm cùng bác sỹ, cùng máy ạ.
    Cám ơn cả nhà nhiều nhiều.i
    • Thành viên Webtretho
    • 9 năm
    • 1,080 Bài viết

• 2,356 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi huyenanh_111 Xem bài viết
    Em đang theo khám ở pk trên vạn phúc,,,nhưng giờ nếu em chỉ muốn đi SA xem trứng phát triển đến đâu thì nên vào pk nào giá cả hợp lý mà nhanh hả các mẹ....nhà em ở gần công viên lê nin...có mẹ nào biết địa chỉ đáng tin cậy chỉ em với nhé...em cảm ơn nhiều nhiều ạ...
    Mình thường SA ở PK 125 Thái Thịnh, không cần xếp số trước, mà không đông lắm nên cũng đỡ phải chờ lâu. Mình đi hôm nào cũng chỉ cần chờ 10-15 phút là cùng. Bác sỹ SA cũng nhẹ nhàng, có điều buồng SA hơi nhỏ thì phải.
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 686 Bài viết

• 1,129 Được cảm ơn

Đã bạn nào SA chỗ BS Yến - BV Hoè Nhai chưa ạ, cho mình xin chút thông tin với.

Cám ơn các bạn.
    jzyAp7
    DQyup7
    • 181 Bài viết

• 108 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi ilysm Xem bài viết
    Mình thường SA ở PK 125 Thái Thịnh, không cần xếp số trước, mà không đông lắm nên cũng đỡ phải chờ lâu. Mình đi hôm nào cũng chỉ cần chờ 10-15 phút là cùng. Bác sỹ SA cũng nhẹ nhàng, có điều buồng SA hơi nhỏ thì phải.
    SA ở 125 Thái Thịnh thì trên đường em đi làm về, em lại tưởng ở đấy siêu âm thai thôi...hi...chất lượng là được chị à, nhỏ thì mình cũng chỉ trong đấy vài phút...thế giá cả thế nào hả chị...vì đi sa trứng thì đi sa nhiều nên phải cân nhắc xem chỗ nào rẻ...
    • 512 Bài viết

• 922 Được cảm ơn

chúc mừng nhà siêu âm trứng có nhà mới nhé
    mong tầng 8 là tầng phát cả nhà mình sẽ có nhiều mẹ 2v nhé.monh bác sơn thấy chúng em nhiết tình xây nhà và đừng bỏ chúng em.mong các mẹ đã 2v vào ủn mông cho chị em nha.tặng hoa cho cả nhà nè:Rose::Rose::Rose::Rose::Rose::Rose::Rose::Rose ::Rose::Rose::Rose::Rose::Rose::Rose::Rose::Rose:: Rose::Rose::Rose::Rose::Rose::Rose::Rose::Rose::Ro se::Rose::Rose::Rose::Rose::Rose::Rose::Rose::Rose ::Rose::Rose::Rose::Rose::Rose:
    • Thành viên Webtretho
    • 8 năm
    • 335 Bài viết

• 1,469 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi huyenanh_111 Xem bài viết
    Em co the uong sua dau nanh va vitamin E den het tuan thu 12. Neu be nha e la be trai thi oo nen uog sua dau nanh nua. Vay thoi e nhe.

Con ve viec di sieu am thi e co the den phong sieu am nao gan nha.gia ca thi khoang 100k/lan sieu am dau do.
    ORvOp7
    PYFtp7