TIN TÀI TRỢ.

Sau iui 15 ngày mà hy vọng mong manh quá các mẹ ơi

• 0 Lượt chia sẻ
  • 6.22K Lượt đọc
  • 20 Trả lời

• Trang 1/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 41 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Mình mới tham gia diễn đàn , những ngày này mình đang rất lo lắng , nên mới vào đây tâm sự mong được cùng các mẹ có chung tâm trạng chia sẻ .
    Mình làm iui hôm 30/5 , đến hôm nay là ngày thứ 15 , mai đến lịch bác sĩ hẹn khám , mình không thử máu , cũng chưa thử que thử , chỉ lo xịt thôi , mai cũng là ngày qkđ của mình , ôi lo lắng quá , chỉ lo mụ qkđ ghé thăm thì công sức đổ xuống sông xuống biển hết .
    Mình làm iui lần này là lần thứ 2 , lần đầu làm xong có triệu chứng rõ ràng nhất là : đau ngực kinh khủng , đã mừng thầm là có thể đã có thai , nhưng rồi lại thất vọng vì ngày 17 sau iui thì mụ qkđ ghé thăm , đúng vào mồng 4 tết 2015 vừa rồi ! Buồn ơi là buồn .
    Còn lần này thì cũng có triệu chứng đau ngực , nhưng hết đau ngực ngày thứ 12 sau iui , hôm nay là ngày thứ 15 sau iui không còn triệu chứng gì , không hiểu có xịt tiếp không nữa các mẹ ạ .
    2 vc mình long đong chữa trị từ 30/5/2014 , đến giờ cũng được hơn 1 năm , tiền đã cạn , công đã nản , khong biết còn cố được bao lâu .
    ...rất mong các mẹ chia sẻ !

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 172 Bài viết

• 29 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi Liennguyen11031981 Xem bài viết
    Mình mới tham gia diễn đàn , những ngày này mình đang rất lo lắng , nên mới vào đây tâm sự mong được cùng các mẹ có chung tâm trạng chia sẻ .
    Mình làm iui hôm 30/5 , đến hôm nay là ngày thứ 15 , mai đến lịch bác sĩ hẹn khám , mình không thử máu , cũng chưa thử que thử , chỉ lo xịt thôi , mai cũng là ngày qkđ của mình , ôi lo lắng quá , chỉ lo mụ qkđ ghé thăm thì công sức đổ xuống sông xuống biển hết .
    Mình làm iui lần này là lần thứ 2 , lần đầu làm xong có triệu chứng rõ ràng nhất là : đau ngực kinh khủng , đã mừng thầm là có thể đã có thai , nhưng rồi lại thất vọng vì ngày 17 sau iui thì mụ qkđ ghé thăm , đúng vào mồng 4 tết 2015 vừa rồi ! Buồn ơi là buồn .
    Còn lần này thì cũng có triệu chứng đau ngực , nhưng hết đau ngực ngày thứ 12 sau iui , hôm nay là ngày thứ 15 sau iui không còn triệu chứng gì , không hiểu có xịt tiếp không nữa các mẹ ạ .
    2 vc mình long đong chữa trị từ 30/5/2014 , đến giờ cũng được hơn 1 năm , tiền đã cạn , công đã nản , khong biết còn cố được bao lâu .
    anh/chị bị sao ạ cố lên chị nhá
    • 41 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Ừ , chị để lâu không đẻ nên giờ phải làm iui em ạ . Nhưng khả năng cao là xịt rồi . Mai là ngày hẹn khám , cũng là ngày qkđ của chị . Đã bắt đầu có những cơn đau âm ỉ ở bụng , chị nghĩ chị sắp qkđ rồi em ạ ! Buồn quá đi mất thôi
    • 41 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi chomongdieukydieu Xem bài viết
    anh/chị bị sao ạ cố lên chị nhá
    Ừ , chị để lâu không đẻ nên giờ phải làm iui em ạ . Nhưng khả năng cao là xịt rồi . Mai là ngày hẹn khám , cũng là ngày qkđ của chị . Đã bắt đầu có những cơn đau âm ỉ ở bụng , chị nghĩ chị sắp qkđ rồi em ạ ! Buồn quá đi mất thôi
    • 4 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

e cũng iui cùng ngày với c, cũng ko co bất cứ 1 dấu hiệu gì hết. sáng mai e quyết tâm thử que. vc e mong con gần 2 năm rồi. có gì mới c thông báo cho e biết với nhé.
    • 4 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

sáng nay e đã thử và chỉ 1v. bt thì sau iui 14-16 ngày là qkd,nay đã sang ngày thứ 17 của ce mình rồi. e sợ cảm giác thử que quá, lần nào cũng cả đêm ko ngủ vì lo lắng,mà mãi mãi chỉ là 1v
    • 41 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi cogiaotieuhoc Xem bài viết
    sáng nay e đã thử và chỉ 1v. bt thì sau iui 14-16 ngày là qkd,nay đã sang ngày thứ 17 của ce mình rồi. e sợ cảm giác thử que quá, lần nào cũng cả đêm ko ngủ vì lo lắng,mà mãi mãi chỉ là 1v
    Tối nay chị mới đến phòng khám siêu âm theo lịch hẹn của bác sĩ em ạ . Chắc chị cũng xịt rồi ! Không có dấu hiệu gì của có bầu cả . Đáng nhẽ hôm nay là ngày qkđ của chị , nhưng đến giờ cũng vẫn chưa thấy gì em ơi . Em cố lên ! Tối đi khám về như thế nào thì chị sẽ comment lại cho em nhé !
    • 41 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Chị đi khám rồi , nhưng vẫn chưa thấy gì , niêm mạc 15mm . Chị đã lấy máu để thử beta , chắc trưa mai là có kq . Nhưng chị chuẩn bị tinh thần sẵn sàng rồi , không hy vọng quá nhiều cho lúc hụt hẫng lại ...
    • 4 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

vậy là c vẫn có hi vọng rồi. e thì qkd vừa đến. e thấy que thử khá chính xác, sao c ko thử que, chứ đi khám, siêu âm, thử máu tốn kém mà đi lại vất vả. tháng tới e lại iui tìm cơ hội. chúc c may mắn nhé. hi vọng nhận dc tin vui của c
    • 41 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Chị đi khám rồi , nhưng vẫn chưa thấy gì , niêm mạc 15mm . Chị đã lấy máu để thử beta , chắc trưa mai là có kq . Nhưng chị chuẩn bị tinh thần sẵn sàng rồi , không hy vọng quá nhiều để rồi thất bại thảm hại em ạ !
    • 41 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

vậy là c vẫn có hi vọng rồi. e thì qkd vừa đến. e thấy que thử khá chính xác, sao c ko thử que, chứ đi khám, siêu âm, thử máu tốn kém mà đi lại vất vả. tháng tới e lại iui tìm cơ hội. chúc c may mắn nhé. hi vọng nhận dc tin vui của c
    Chị bảo thử que nhưng bsi bảo thử máu em ạ . Tại chị cũng sợ nhìn thấy 1 vạch í nên ko mua que thử ! Sợ lắm cái cảm giác chờ tin tức kiểu này !
    • 41 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Ko còn hy vọng gì nữa em ơi , thử beta ko tăng tí nào . Lại xịt rồi . Buồn quá đi mất
    • Thành viên Webtretho
    • 4 năm
    • 84 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Các chị cho em hỏi là chị iui ở đâu vậy ạ

Gởi từ ứng dụng Webtretho của Hoaette
    • Thành viên Webtretho
    • 4 năm
    • 84 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Định tháng này em ra bệnh viện phu san trung uong iui.cac chị có kinh nghiệm gì chỉ giúp em với

• 41 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Hoaette Xem bài viết
    Định tháng này em ra bệnh viện phu san trung uong iui.cac chị có kinh nghiệm gì chỉ giúp em với

Ra phụ sản cũng được em ạ . Ra đó làm dịch vụ cho nhanh
    • Thành viên Webtretho
    • 4 năm
    • 84 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Ra phụ sản cũng được em ạ . Ra đó làm dịch vụ cho nhanh
    Là ra chỗ dịch vụ 56 Hai ba trung à chị.thế ngay thứ 2 chu kì kinh mình ra đăng kí iui hay phải đăng kí trước vậy chị?em chưa biết

• 401 Bài viết

• 74 Được cảm ơn

Các mẹ tư vấn cho em với ạ!
    06/4/2015: QKD
    26/4/2015: Rụng trứng
    22/5/2015: sảy tự nhiên khi thai chưa vào tổ
    20/6/2015: QKD
    21/6/2015: xn nội tiết
    Các chỉ số khác trong khung, nhưng LH cao 14,1. LH/FSH=2,6>2, biểu hiện của BTDN. Bác sĩ khám cho em lại đang đi công tác nước ngoài k liên lạc dc. Hàng tháng em vẫn có trứng trội và rụng, CK dài 40-50 ngày. Em có cần điều trị gì hay cứ để tự nhiên thôi ạ? Em hoang mang quá vì kq xn là đa nang nhưng lại có trứng trội rụng. Các mẹ tư vấn giúp em với 😭
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Chào các thành viên của nhà mình nhé! Em cũng cưới được gần ba năm rồi, vợ chồng em đi khám ở bvps hà nội được hơn một năm rồi thì cả hai vợ chồng bình thường. Mà cũng uống đủ thuốc thay máu rồi mà mãi con yêu không đến. Tháng 7 vừa rồi em làm iui ở vv ở tỉnh. Từ ngày làm iui đến ngày 20 thì thấy kinh. Cứ tưởng chậm lâu thế là chắc chắn có thế là lại thất vọng. Em cũng đang muốn làm lần hai mà không biết cần tầm bổ gì cho cả hai vợ chồng để tố t cho trứng và tinh trùng. Có mẹ nào có kinh nghiệm thì bảo em mới. Vì tháng trước em làm và siêu âm trứng thì trứng của em chậm phát triển. Lên bsi kê cho em thuốc DHEA 25mg. Và thuốc cyclo progynova
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Có rất nhiều địa chỉ làm iui tin cạy. Mình hum qa mới làm ở Trung tâm chăm sóc Sức khỏe Hà nội.
    comment by WTT mobile view
    • Thành viên Webtretho
    • 6 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mình cũng tạch rồi iui hnay dc 17 ngày mà qkd lại ghé thăm.buồn quá lúc iui mình thấy nhg hiện tượng đau ngực đau lưng đau bụng cũng có mà sao lại như vậy nhỉ buồn
  • Trang 1/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2