Săn Cún con 2018 - Tầng 2

• 0 Lượt chia sẻ
  • 50.1K Lượt đọc
  • 677 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 126 Bài viết

• 19 Được cảm ơn

Cả nhà ơi, e sau qhe 6 ngày e thử sáng nay e thấy v2 lên nhanh sau 3-4p nhưng mà mờ như sợi chỉ, dấu hiệu của em là sau qhe 2 ngày ngực căng và sau 5 ngày t mệt, ng hâm nóng, nhưng đo chi 37do1-37do2. Không biết có không nữa ^^

Link nhà cũ:
    https://www.webtretho.com/forum/f90/s...2018-a-2427617
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 92 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

có khả năng có rồi c ạ
    • Thành viên Webtretho
    • 1 năm
    • 73 Bài viết

• 17 Được cảm ơn

Có hi vọng rồi mn ah
    Cầu mong 2 mẹ con bình an 9t10 ngày !
    • Thành viên Webtretho
    • 3 năm
    • 14 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi boncung Xem bài viết
    ui, mẹ Gao206 nói rõ hơn được không? có khi mình áp dụng được đó
    chu kỳ minh khá đều nên giũa chu kì thang rồi minh dùng que rụng trưng thử trong 5 ngay liên tuc, cung mot thoi điểm trong ngày->kq chỉ có một ngày que 2 vach (27/9), các ngay trước và sau ngày đó 1vạch. minh tự tin đo la giai doan rụng trứng nên tiên hanh abc luôn.
    1 tuân sau 5/10 minh lại thấy co dịch AD trang, dai & trong, nhiệt độ co thể cug thay đổi ( luc này moi đung la RT), nhung vi tin tương que thu RT nên mình k quan tâm, yên tâm chờ tin vui -> minh k co bầu
    Thuc tế thi việc que RT 2 vach ngay giưa cki chỉ la sự trung hop & k chính xác. Vì stress & thói quen sinh hoat nên chu kì minh bị trễ -> ngày RT cũng trễ theo nhung minh đã bỏ qua dấu hiệu.
    Minh phát hiện ra khi xem lại nhật kí chu kì, mỗi khi cơ thể có gì khác minh đều note lại đê tien theo dõi, minh k khuyên các bạn chăm chăm soi dấu hiệu cơ thẻ vi dễ stress lắm, nhug có gì bât thuong thi note lại sau này có khi có ích

Gởi từ ứng dụng Webtretho của Gao206
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 3 năm
    • 231 Bài viết

• 20 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Gao206 Xem bài viết
    Trích dẫn Nguyên văn bởi boncung Xem bài viết
    ui, mẹ Gao206 nói rõ hơn được không? có khi mình áp dụng được đó
    chu kỳ minh khá đều nên giũa chu kì thang rồi minh dùng que rụng trưng thử trong 5 ngay liên tuc, cung mot thoi điểm trong ngày->kq chỉ có một ngày que 2 vach (27/9), các ngay trước và sau ngày đó 1vạch. minh tự tin đo la giai doan rụng trứng nên tiên hanh abc luôn.
    1 tuân sau 5/10 minh lại thấy co dịch AD trang, dai & trong, nhiệt độ co thể cug thay đổi ( luc này moi đung la RT), nhung vi tin tương que thu RT nên mình k quan tâm, yên tâm chờ tin vui -> minh k co bầu
    Thuc tế thi việc que RT 2 vach ngay giưa cki chỉ la sự trung hop & k chính xác. Vì stress & thói quen sinh hoat nên chu kì minh bị trễ -> ngày RT cũng trễ theo nhung minh đã bỏ qua dấu hiệu.
    Minh phát hiện ra khi xem lại nhật kí chu kì, mỗi khi cơ thể có gì khác minh đều note lại đê tien theo dõi, minh k khuyên các bạn chăm chăm soi dấu hiệu cơ thẻ vi dễ stress lắm, nhug có gì bât thuong thi note lại sau này có khi có ích

Gởi từ ứng dụng Webtretho của Gao206
    Vậy thử que rt thấy 2 vạch thì tiến hành. Rồi sau đó nếu thấy dấu hiệu rt như bạn nói thì cũng nên tiến hành nữa ha b
    • 69 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

Các mẹ thông thái ơi tháng này em lại canh tiếp, tháng rồi vừa hụt hic hic
    Chu kỳ của em có khi 28 ngày, có khi 30 ngày,
    em vừa có vào ngày 9/10 vửa rồi
    em xem trên app lịch của tôi thì báo ngày rụng trứng là ngày 25 - tức là ngày 17 trong chu kỳ
    Hôm nay là ngày thứ 14 trong chu kỳ thì khi em đi vs em thấy có dịch nhầy như keo, như lồng trắng trứng í
    em không biết đó có phải là dấu hiệu đang rụng trứng không hả các mẹ
    XIn hãy giúp em ạ
    Thanks
    • 69 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi hoaithuan689 Xem bài viết
    Các mẹ thông thái ơi tháng này em lại canh tiếp, tháng rồi vừa hụt hic hic
    Chu kỳ của em có khi 28 ngày, có khi 30 ngày,
    em vừa có vào ngày 9/10 vửa rồi
    em xem trên app lịch của tôi thì báo ngày rụng trứng là ngày 25 - tức là ngày 17 trong chu kỳ
    Hôm nay là ngày thứ 14 trong chu kỳ thì khi em đi vs em thấy có dịch nhầy như keo, như lồng trắng trứng í
    em không biết đó có phải là dấu hiệu đang rụng trứng không hả các mẹ
    XIn hãy giúp em ạ
    Thanks
    các mẹ ạ, em vừa mua que thử rụng trứng để test thì vạch T đậm hơn vạch C, vậy khi nào là thời điểm rụng trứng vậy các mẹ.
    Em cảm ơn74k75qqAjp8K2TekFNDXnzkPZMRNaUWkM5keIqVWUEcQdNxoISJg8is817uCReGVSOoRbEwYv189VlZsPOM456hd8LTd
    • Thành viên Webtretho
    • 4 năm
    • 634 Bài viết

• 89 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2016
    Em có định lập nhóm bí mật trên face cho các mẹ có tuổi thai gần gần với em (mới trễ kinh) để các mẹ có thể chia sẻ với nhau thuận tiện hơn (theo đề nghị của 1 mẹ), các mẹ đang mong con cũng có thể tham gia để những mẹ đã trúng số chia sẻ kinh nghiệm nhé. nếu mẹ nào muốn tham gia thì nhắn tin link face cho em để em thêm vào nhóm nhé.
    các mẹ lưu ý là nhóm bí mật, chia sẻ những thông tin riêng nên mẹ nào muốn tham gia thì cũng vui lòng giữ kín thông tin giúp em ạ.
    • 69 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi tangdu Xem bài viết
    Em có định lập nhóm bí mật trên face cho các mẹ có tuổi thai gần gần với em (mới trễ kinh) để các mẹ có thể chia sẻ với nhau thuận tiện hơn (theo đề nghị của 1 mẹ), các mẹ đang mong con cũng có thể tham gia để những mẹ đã trúng số chia sẻ kinh nghiệm nhé. nếu mẹ nào muốn tham gia thì nhắn tin link face cho em để em thêm vào nhóm nhé.
    các mẹ lưu ý là nhóm bí mật, chia sẻ những thông tin riêng nên mẹ nào muốn tham gia thì cũng vui lòng giữ kín thông tin giúp em ạ.
    em đây mẹ nó ạ: https://www.facebook.com/thuan.danghoai
    • Thành viên Webtretho
    • 1 năm
    • 73 Bài viết

• 17 Được cảm ơn

Tối hôm qua lúc 1h sáng, mình có thử que, 1v căng đắt lun mn ơi
    Còn 4 ngày nữa là tới QKD rồi
    Chắc không có hi vọng mn nhỉ
    Bùn không thể tả
    hic hic
    Xin lỗi mn vì sáng sớm mà em đã lên than thở rồi, nhưng em bùn quá mn ah
    Cầu mong 2 mẹ con bình an 9t10 ngày !
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 13 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

Mn đi canh trứng ở đâu Hà Nội chỉ e với ạ
    • Thành viên Webtretho
    • 4 năm
    • 634 Bài viết

• 89 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2016
    Trích dẫn Nguyên văn bởi hoaithuan689 Xem bài viết
    https://www.facebook.com/nhung.tran.94849410
    mn thử add của mình xem nào, mình add của mn ko đc
    • Thành viên Webtretho
    • 4 năm
    • 634 Bài viết

• 89 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2016
    6N4GMcw
    Các mẹ đang onl vào tư vấn gấp giúp em với. Em sốt ruột quá trời luôn. Chuyện là em thấy mẹ Luyenhiep 2v mà em cũng triệu chứng y như mẹ ấy nên em cũng tí máy thử lại. 9 ngày srt thì như này đây ạ. Em vừa thử lúc tối, hình chụp sau 5p ạ. Mà cách đây 2 ngày em thử máu thì ko có.

Gởi từ ứng dụng Webtretho của tangdu
    Mẹ xuxu.cuame xem lại ảnh của em hôm 9 ngày đây ạ

Gởi từ ứng dụng Webtretho của tangdu
    • 126 Bài viết

• 19 Được cảm ơn

mẹ xuxu.cuame xem lại ảnh của em hôm 9 ngày đây ạ

gởi từ ứng dụng webtretho của tangdu
    chị không thấy ảnh e ak
    • Thành viên Webtretho
    • 9 năm
    • 113 Bài viết

• 73 Được cảm ơn

Ủng hộ mẹ tangdu lập group kín. Mấy cái group săn cún các kiểu gì nội dung tùm lum tà la quá nên cũng k hay lắm. Thành viên lại nhiều nên trò chuyện cũng khó.
    Mẹ nó add mình với nhé: https://www.facebook.com/Paradise2209
    Just my Paradise :LoveStruc:
    • 126 Bài viết

• 19 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi PaZo Xem bài viết
    Ủng hộ mẹ tangdu lập group kín. Mấy cái group săn cún các kiểu gì nội dung tùm lum tà la quá nên cũng k hay lắm. Thành viên lại nhiều nên trò chuyện cũng khó.
    Mẹ nó add mình với nhé: https://www.facebook.com/Paradise2209
    m k thêm đc mn vì là chưa phải bạn bè, k ấn đc kết bạn vì b k để chế độ ấy
    • Thành viên Webtretho
    • 3 năm
    • 231 Bài viết

• 20 Được cảm ơn

Chị ơi add e với
    • Thành viên Webtretho
    • 3 năm
    • 231 Bài viết

• 20 Được cảm ơn

https://m.facebook.com/home.php?_rdr#!/profile.php?ref=bookmarks
    • Thành viên Webtretho
    • 4 năm
    • 634 Bài viết

• 89 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2016
    mẹ vungff ơi, link vào ko đc nhé. mn cho lại link mình đi
    Trích dẫn Nguyên văn bởi Vungff Xem bài viết
    https://m.facebook.com/home.php?_rdr#!/profile.php?ref=bookmarks
    • 71 Bài viết

• 59 Được cảm ơn

Mẹ tangdu
    Mình cũng muốn tham gia vào nhóm nhưng đưa link facebook lên đây thì bị mọi người biết hết ạ. Còn cách nào khác không mẹ tangdu.

Gởi từ ứng dụng Webtretho của maylee0106