TIN TÀI TRỢ.

Săn chuột 2020

• 0 Lượt chia sẻ
  • 1.47K Lượt đọc
  • 7 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 5 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

E có bé đầu giờ đc 26 tháng và e sinh thường. Lan 2,E mới mang thai đc 9 tuần thì thai lưu ngừng phát triển. E k hiểu nguyên nhân do đâu. Và phải làm các xét nghiệm gì ạ. Các mom chỉ cho e với. E lơ ngơ quá

Gởi từ ứng dụng Webtretho của phamhien41092

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• Thành viên Webtretho
    • 3 năm
    • 35 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Mom thai lưu lâu chưa? Minh cũng 9w bị lưu, giờ đc 6 tháng rồi ma thả mãi chưa có, mình đợt đó chắc do vị cúm nặng quá
    Trích dẫn Nguyên văn bởi phamhien41092 Xem bài viết
    E có bé đầu giờ đc 26 tháng và e sinh thường. Lan 2,E mới mang thai đc 9 tuần thì thai lưu ngừng phát triển. E k hiểu nguyên nhân do đâu. Và phải làm các xét nghiệm gì ạ. Các mom chỉ cho e với. E lơ ngơ quá

• 5 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi meoapple Xem bài viết
    Mom thai lưu lâu chưa? Minh cũng 9w bị lưu, giờ đc 6 tháng rồi ma thả mãi chưa có, mình đợt đó chắc do vị cúm nặng quá
    E mới bị lưu 19/08 lúc ý 11 tuần mà e bị lưu từ 9 tuần. E đợt ý cũng đi lại nhiều nhưng mẹ vẫn thấy bt chẳng có dấu hiệu gì nên e cũng k biết.

• Thành viên Webtretho
    • 3 năm
    • 35 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Sốc quá Mom nhỉ,Mình thì hơi chủ quan tưởng cúm không nghiêm trọng nên không uống thuốc, không ngờ bị con viruts nặng quá. Nhiều khi cũng do cơ địa và chất lượng TC nữa đấy Mom ạ
    E mới bị lưu 19/08 lúc ý 11 tuần mà e bị lưu từ 9 tuần. E đợt ý cũng đi lại nhiều nhưng mẹ vẫn thấy bt chẳng có dấu hiệu gì nên e cũng k biết.

• 5 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi meoapple Xem bài viết
    Sốc quá Mom nhỉ,Mình thì hơi chủ quan tưởng cúm không nghiêm trọng nên không uống thuốc, không ngờ bị con viruts nặng quá. Nhiều khi cũng do cơ địa và chất lượng TC nữa đấy Mom ạ
    E cũng nghĩ nt. Nhưng e đọc trên mạng nhiều mẹ bé đầu đẻ bjnhf thường nhưng bé sau bị lưu là những lần sau đó k theo bác sĩ lại tiếp tục lưu. Có mẹ 4-5 lần cơ . Nên e sợ quá

• Thành viên Webtretho
    • 3 năm
    • 35 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Nghĩ thoáng ra Mom ạ, mình cũng đã từng suy nghĩ rất nhiều, nhưng hậu quả của việc suy nghĩa quá là ảnh hưởng đến sk của mình Mom ạ, mình giờ cố gắng bồi bổ sk để ổn định còn đón con
    E cũng nghĩ nt. Nhưng e đọc trên mạng nhiều mẹ bé đầu đẻ bjnhf thường nhưng bé sau bị lưu là những lần sau đó k theo bác sĩ lại tiếp tục lưu. Có mẹ 4-5 lần cơ . Nên e sợ quá

• 86 Bài viết

• 10 Được cảm ơn

ko sao đâu mom ạ, lần mang thai tiếp theo mình cẩn thận hơn, trước e cũng bị thai lưu ở 11w, e kiêng đc 3 thang thì lại thả tiếp, thả phát cũng đậu luôn, e đi canh trứng xong bsi kê cho thuốc uống ngay thì có phôi thai mom ạ
    • 12 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Em cũng canh chuột đây nhưng em chưa mang thai lần nào cơ. Tập đầu nên cũng lớ ngớ lắm mà đi soi trứng chậm lớn lắm chẳng biết có ăn thua gì không hay lại phải uống kích trứng nữa cơ ý?