Rụng trứng bên vòi đã cắt

• 0 Lượt chia sẻ
  • 913 Lượt đọc
  • 4 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 32 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

Cho mình hỏi có mom nào rụng trứng bên vòi cắt rồi mà có thai không. Mình có thai lần đầu bị thai ngoài bên trái cắt vòi trái, nay canh trừng lại có trứng trội bên trái, bs nói cũng có thể có khả năng có thai. Có ai có kinh nghiệm tư vấn mình với

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 5 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

bạn yêu.mình ko có kih nghiệm.nhưg mìh giống bạn nên rất quan tâm.mìh cũg bị cắt bên trái.mà thả tự do một nam nay rồi ko có thai lại.đã thế cứ đến kì rụng trứng lqf bụng duoi bên trái lại đau kinh khủng ko hiểu sao
    • 23 Bài viết

• 7 Được cảm ơn

Mình không biết bên chỗ bạn đã tư vấn kiểu gì. Nhưng mình làm phòng khám sản 2 năm nay. Bác sĩ cũng tư vấn cho bệnh nhân. Nếu bạn từng bị thai ngoài bên trái và cắt vòi trứng bên trái. Tức là bên đó không còn đường di chuyển của tinh trùng đến trứng nữa. Nên dù có trứng trội thì cũng không có thai. Vì vậy bạn nên đợi rụng bên phải nhé
    • 16 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Khi quan hệ mẹ nó nằm nghiêng sang bên phải ý ạ. M cũng tắc bên phải nhưng trứng trội và đậu bên trái. Bác sĩ dặn là qh xong nằm nghiêng sang trái. Chịu khó ạ

Gởi từ ứng dụng Webtretho của Ngocngocbinhbinh
    • 795 Bài viết

• 218 Được cảm ơn

Thành viên cảm ơn nhiều 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi lekieu08vk Xem bài viết
    Cho mình hỏi có mom nào rụng trứng bên vòi cắt rồi mà có thai không. Mình có thai lần đầu bị thai ngoài bên trái cắt vòi trái, nay canh trừng lại có trứng trội bên trái, bs nói cũng có thể có khả năng có thai. Có ai có kinh nghiệm tư vấn mình với
    Nói em đừng giận, mà giận thì cũng nói thôi. Hy vọng của em giống như là muốn nhảy qua cái cầu đã gãy để vượt sông ý. Nếu mà "thành công" thì chắc là đưa vào kỷ lục Guiness vì tinh trùng ... quá khỏe !
    Chúc mọi điều tốt lành đến với em. Còn một bên vẫn còn cơ hội mà. Chúc em sớm có bé Heo nhé.