TIN TÀI TRỢ.

Ra máu trước kì kinh

• 0 Lượt chia sẻ
  • 1.31K Lượt đọc
  • 9 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • Thành viên Webtretho
    • 1 năm
    • 37 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Chào các mẹ. Em bị ra máu tươi từ thứ 6 tuần trước cũng được 4 ngày rồi. Nhưng sáng ra mới có như giọt máu tươi thôi. Mà 4 ngày nữa em mới đến chu kì kinh nguyệt. Em ko có bầu và ko bị viêm . Có phải do máu đọng của kì kinh trước ko ạ. Mong các mẹ tư vấn

Gởi từ ứng dụng Webtretho của Hue0912

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 86 Bài viết

• 10 Được cảm ơn

[QUOTE=Hue0912;37068696]Chào các mẹ. Em bị ra máu tươi từ thứ 6 tuần trước cũng được 4 ngày rồi. Nhưng sáng ra mới có như giọt máu tươi thôi. Mà 4 ngày nữa em mới đến chu kì kinh nguyệt. Em ko có bầu và ko bị viêm . Có phải do máu đọng của kì kinh trước ko ạ. Mong các mẹ tư vấn
    Mình cũng từng giống như bạn là ra máu sớm trước chu kì kinh nguyệt 5 ngày . NHưng máu ra là màu nâu chứ không phải giọt máu tươi như bạn , ra với số lượng ít . Sau vẫn có kinh nguyệt như bình thường . Theo mình bạn nên theo dõi kinh nguyệt sắp tới của mình như thế nào đã , Nếu nó ra theo chu kì như cũ và không còn ra máu bất thường nữa thì bạn không cần quá lo lắng . Còn nếu vẫn có hiện tượng ra máu bất thường bạn nên đi kiểm tra lại . Bạn không mang thai nhưng không chắc chắn bạn ko bị viêm nhiễm .
    • Thành viên Webtretho
    • 1 năm
    • 37 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mình cũng ra số lượng ít. Mội ngày tầm giọt thôi. Máu cũng ko đỏ lắm. Giống máu kinh

• Thành viên Webtretho
    • 1 năm
    • 37 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

[QUOTE=leanh27391;37068798]
    Trích dẫn Nguyên văn bởi Hue0912 Xem bài viết
    Chào các mẹ. Em bị ra máu tươi từ thứ 6 tuần trước cũng được 4 ngày rồi. Nhưng sáng ra mới có như giọt máu tươi thôi. Mà 4 ngày nữa em mới đến chu kì kinh nguyệt. Em ko có bầu và ko bị viêm . Có phải do máu đọng của kì kinh trước ko ạ. Mong các mẹ tư vấn
    Mình cũng từng giống như bạn là ra máu sớm trước chu kì kinh nguyệt 5 ngày . NHưng máu ra là màu nâu chứ không phải giọt máu tươi như bạn , ra với số lượng ít . Sau vẫn có kinh nguyệt như bình thường . Theo mình bạn nên theo dõi kinh nguyệt sắp tới của mình như thế nào đã , Nếu nó ra theo chu kì như cũ và không còn ra máu bất thường nữa thì bạn không cần quá lo lắng . Còn nếu vẫn có hiện tượng ra máu bất thường bạn nên đi kiểm tra lại . Bạn không mang thai nhưng không chắc chắn bạn ko bị viêm nhiễm .
    Máu cũng giống máu kinh k tươi lắm hic

• Thành viên Webtretho
    • 1 năm
    • 37 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

• Thành viên Webtretho
    • 1 năm
    • 37 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

• 6 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

ui, hình bạn chụp lên đó, khí hư của bạn có màu vàng ấy, bạn ko viêm hay ngứa âm đạo, nhưng có thể lộ tuyến bạn bị viêm đó. vì trước đây mình vlt cũng có màu này ấy bạn. Bạn cần đi khám, soi ctc đi
    • 6 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

cái này đâu phải máu tươi đâu, trước kì kinh bạn có đúng ko, vì trước mình vlt, cũng ra dịch màu vàng, và nâu nữa, trước kì kinh mình bị ròng cả 15 ngày luôn ấy, vì kinh mình cũng ko đều nữa ấy. bạn nên đi soi cổ tử cung để biết xem lộ tuyến có viêm ko nhé.
    • Thành viên Webtretho
    • 1 năm
    • 37 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mình bị viêm lộ tuyến . Đã đốt xong . Nhưng bị tăng tiết dịch sau đốt nên đặt thuốc Đó là thuốc đặt nên nó vàng. Sáng ra mình có một tí máu đó. Hiện tại mình đã đến ngày kinh. Chắc là do máu động kì kinh trước

• 34 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Mình thấy ra máu nâu nâu trước kỳ kinh vậy là bình thường mà không phải là máu đọng từ kỳ trước đâu