TIN TÀI TRỢ.

Ra máu giữa kỳ khi uống thuốc nội tiết tố...

• 0 Lượt chia sẻ
  • 3.94K Lượt đọc
  • 3 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • Thành viên Webtretho
    • 8 năm
    • 70 Bài viết

• 30 Được cảm ơn

mình đi khám bs xn máu thì biết là mình bị nội tiết tố làm ảnh hưởng đến sự rụng trứng...bs kê thuốc cho mình uống để điều chỉnh lại...thuốc phải uống liên tục trong 3 tháng rồi đi xn lại...nhưng mình mới uống chưa đc 20v...mình đang ở ngày thứ 14 của chu kỳ...thì lại xuất hiện hiện tượng ra chút máu hồng...khi đi vệ sinh chùi thì thấy 1 it...bị như thế 1 ngày rồi...mình cũng ko hiểu là bị thế nào nữa...các mẹ giúp với...

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 146 Bài viết

• 246 Được cảm ơn

chào bạn,tinh trạng của bạn giống hệt mình, nguyên nhân uống nội tiết của mình thì chắc khác bạn,nhưng mình cũng uống 3 tháng nội tiết sau đó đi xn lại,mình uống tháng đầu tiên thì bình thường,đến tháng thứ 2 thì mình bị ra dịch như socola sau đó thì ra hết băng hàng ngày tù tối hôm trước đến tối hôm sau thì sạch
    mình cũng thấy lo lắng,lên mạng tìm hiểu thì có thông tin nói là có ít trường hợp rụng trứhng cũng ra máu vào giữa kì kinh,
    Sau đó mình có gọi điện hỏi bs thì bs bảo là do nội tiết của mình chưa ổn định,hoặc là đang rụng trứng( thực ra với mình thì chắc ko pải rụng trứng) mình trứng nhỏ lắm và cũng ko có mấy,làm gì có trứng mà rụng,
    Nói chung là cũng ko vấn đề gì đâu,cũng có người bị như thế khi dùng nội tiết hoặc dùng thuốc tranh thai hàng ngày.
    Bạn theo dõi nếu một hai hôm hết thì cũng ko pải lo lắng gì cả,mình uống sang tháng thứ 3 thì lại bt,ko có hiện tượng đó nữa.
    Chúc bạn mau qua thời kì này và sớm như ý.
    Đủ nắng hoa sẽ nở
    đủ Yêu thương hạnh phúc sẽ đong đầy
    • Thành viên Webtretho
    • 8 năm
    • 70 Bài viết

• 30 Được cảm ơn

vi minh cung dang mong co em be...ma bs bao nguyen nhan khó có em bé là do nội tiết...nên ra máu giữa kỳ thấy các bạn bảo là rụng trứng..mình cũng hy vong là dính luôn....
    • Thành viên Webtretho
    • 9 năm
    • 284 Bài viết

• 108 Được cảm ơn

mình bị ra 1 tí máu hồng vào giữa chu kỳ mấy tháng ròi...nhưng đi bs thì lại bảo ko có j ... đọc wa mấy topic thì thấy hiện tượng y như mình ... chắc mình cũng do nội tiết quá mà nửa năm ròi mong con chẳng thấy đâu .... hhu
    mua ... mua nữa ... thêu ... thêu nữa ... thêu ko biết chừng nào mới hết .... hú ye hú ye:Angel::Angel::Angel: