TIN TÀI TRỢ.

Que lên 2 vạch nhưng chưa thấy có các triệu chứng mang thai

• 0 Lượt chia sẻ
  • 1.5K Lượt đọc
  • 2 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Chào mọi người,
    Em là thành viên mới, cũng là lần đầu tiên lên diễn đàn. EM định nhờ mọi người chia sẻ giúp em. Tình hình là em trễ kinh được 2 ngày, buồn buồn thấy ở nhà còn 1 que nên mang ra thử chơi thì thấy có 2 vạch ( vạch 2 rất mờ). Hơi vui chút nhưng sợ bị thất vọng nên chiều cùng ngày em thử thêm 1 que hiệu khác, thì cũng 2 vạch, vạch 2 vẫn mờ nhưng rõ hơn hồi sáng. Sáng hôm sau đó 1 ngày, em lại thức sớm thử thêm 1 vạch và cũng cùng kết quả nhưng vạch 2 rõ hơn, gần đậm bằng vạch 1. Tuy nhiên, em không hề có triệu chứng mang thai, không có máu báo thai cũng không có gì thay đổi về cơ thể. EM đang rầu có khi nào bị dương tính giả không. MỌi người có kinh nghiệm giúp em với. Em cứ bồn chồn k dám nói với ai sợ quê ạ! Cảm ơn mọiIrnMybw7BWRbNCCa9kJPbAJfhVdkYuEwCBQpGcheF2-6g8u6UiJFNt2bI_DFf6z7r6Bs4OvHrr3YE9JQCz223UOm9gbPvAI người.

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 49 Bài viết

• 7 Được cảm ơn

Có rồi đó c
    • 49 Bài viết

• 7 Được cảm ơn

E trễ 2 ngày có rồi. Ko máu báo ko gì hết. Chỉ đau bụng thôi. Tuần thứ 6 trở đi triệu chứng mới rõ