TIN TÀI TRỢ.

Nơi Thảo Luận của chị em buồng trứng Đa nang (tầng 8) - Chào đón năm mới với nhiều niềm vui, hạnh phúc và tràn ngập tiếng cười trẻ thơ !!!

• 0 Lượt chia sẻ
  • 57.7K Lượt đọc
  • 1.51K Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 1,191 Bài viết

• 6,540 Được cảm ơn

:LoveStruc::LoveStruc::LoveStruc::LoveStruc::LoveS truc::LoveStruc:
    :Kiss::Kiss::Kiss::Kiss::Kiss::Kiss:
    :Rose::Rose::Rose::Rose::Rose::Rose:

Nhân dịp nhà mình khai trương, em cũng không biết nói gì vì văn em kém lắm, nhưng bằng tất cả tấm lòng của mình em xin chúc cho những chị em nào chưa có 2v sẽ sớm được lên chức còn những chị em nào đã may mắn có bầu thì mẹ tròn con vuông nha
    :Rose::Rose::Rose::Rose::Rose::Rose::Rose::Rose::R ose::Rose::Rose::Rose::Rose::Rose::Rose:
    Link nhà cũ : https://www.webtretho.com/forum/f90/n...l#post15928526

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 6,522 Bài viết

• 5,089 Được cảm ơn

Khai trương nhà mới nào...........

Chúc nhà mới, chị em nhà BTDN lần lượt 2v hết nhé.
    Ôm ta rê, tút ta rê, tu rê soa ha

ta vẫn mơ về ngôi nhà và những đứa trẻ...................

Cầu trời cho con sức khỏe để con có thể hoàn thành ước mơ của mình.

Hạnh phúc đôi khi là những điều nhỏ nhặt mà trên đường đời ta vô tình bỏ quên

RE8mp7
    • 552 Bài viết

• 2,345 Được cảm ơn

Mừng nhà mới nhiều tin vui 2v mới đến với các mẹ. Cầu chúc mọi người đều bình an, khỏe mạnh, đón Tết hạnh phúc với gia đình & sang năm mọi điều như ý, cả nhà đa nang lần lược ai cũng khoe 2v hết nha
    ts29sw1340eNortjKzUjI0sbA0sFSyBlwwFa8C3A,,56

ux5hr1kqmnh
    • Thành viên Webtretho
    • 9 năm
    • 28 Bài viết

• 71 Được cảm ơn

Mừng nhà mới cầu chúc cả nhà năm mới hạnh phúc mạnh khỏe lấy sức tiếp tục chiến đấu tới cùng nhé!:Rose: Rose: Rose:
    6 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 42 Bài viết

• 43 Được cảm ơn

Ôi, thật tình cờ hôm nay vào nhà lại chiếm được vị trí mặt tiền. Chúc tất cả các chị em sẽ có niềm vui đến bất ngờ, năm mới có cả đàn miu con...
    • Thành viên Webtretho
    • 9 năm
    • 1,542 Bài viết

• 8,819 Được cảm ơn

Hiiii, Xí mặt tiền lấy hên, năm mới con yêu sẽ về sớm các mẹ há. Hôm qua mình đã đến cầu nguyện ở chùa Ngọc Hoàng rồi các mẹ ạ, 8 với các mẹ là nếu có ai đi thì tranh thủ vì chùa mở cửa từ 7h sáng đến 6h chiều thôi, mình đi làm về đến đó đã 6h kém rồi, vào chừng 10' cầu nguyện vừa xong là bị đuổi ra rồi hicc.

Chúc cả nhà ta năm mới chiến thắng vẻ vang, 2v ngập tràn nha, yêu cả nhà thật nhiều ...:Kiss::Kiss::Kiss:
    • 2,530 Bài viết

• 2,467 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi thi1801 Xem bài viết
    Hiiii, Xí mặt tiền lấy hên, năm mới con yêu sẽ về sớm các mẹ há. Hôm qua mình đã đến cầu nguyện ở chùa Ngọc Hoàng rồi các mẹ ạ, 8 với các mẹ là nếu có ai đi thì tranh thủ vì chùa mở cửa từ 7h sáng đến 6h chiều thôi, mình đi làm về đến đó đã 6h kém rồi, vào chừng 10' cầu nguyện vừa xong là bị đuổi ra rồi hicc.

Chúc cả nhà ta năm mới chiến thắng vẻ vang, 2v ngập tràn nha, yêu cả nhà thật nhiều ...:Kiss::Kiss::Kiss:
    Mấy hôm mới vào nhà đã thấy tầng mới rồi, chúc cả nhà sang tầng mới nhiều niềm vui, hạnh phúc, mạnh khỏe và mong ước sớm thành hiện thực:Rose::LoveStruc:.

Mình mới đọc bài của bạn bên tầng 7, mới gần 2 năm thôi, ko có gì đáng lo quá đâu, chồng bạn kq bình thường đã là một tin tốt rồi đấy. CK của bạn dài thì nội tiết ko được tốt rồi, bạn nên tập trung chữa để nội tiết tốt hơn, ck kỳ ngắn lại thì khả quan ngay, chứ kích trứng nó cũng chưa lên được đâu. Cố gắng lên bạn nhé. Mình 4 năm chờ đợi còn có bé cơ mà.

@ Lybia: cảm ơn em nhé, hôm qua nghe thấy tiếng tin nhắn nhưng ko dám mở vì đang cho Bầu nhà chị ngủ, lúc đọc được đã là 10h đêm rồi, ko biết tin nhắn của chị có ảnh hưởng tới em ko :Thinking:. Chỗ đó ra tết chị thử đến xem sao rồi báo lại em nhé.

@ ALL: cả nhà, giờ nhiều bs, nhiều nơi chữa quá, mình ko biết theo ai cả. Mọi người đang chữa ở đâu thì cho mình xin ít thông tin nhé, (mình biết có topic về nơi chữa rồi nhưng thông tin của các bạn ở đây là phù hợp với mình nhất) mình ở Hà Nội nhưng mình nghĩ mọi người cứ cho cả địa chỉ ở SG nữa nhé, mình cũng có bạn đang chữa trong đó, bạn í cũng lập gd cùng đợt với mình giờ chưa có bé vì ox tt yếu, hic, vợ lại nội tiết ko tốt lắm. Nói chuyện với bạn í, ko dám hỏi về chuyện đó, sợ bạn tủi thân:Sad:. Cảm ơn nhà nhiều.
    Con là nụ hoa bé nhỏ trong nhà :Kiss:
    8 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Đang bị khóa tại diễn đàn
    • 10 năm
    • Thành viên bị khoá
    • 2,119 Bài viết

• 2,819 Được cảm ơn

. Nhà mới, năm mới!!! mẹ con cháu chỉ biết tranh thủ vào ủn cho các cô, các dì đang mong, đang tìm 2v sẽ mau chóng được như ý. Yêu, thương các cô, các dì lắm lắm!!!!
    • 1,191 Bài viết

• 6,540 Được cảm ơn

Hi cả nhà, chúc cả nhà 1 ngày tốt lành.
    Hum nay em đi khám lần đầu ở nhà bà Lâm, loanh quanh mãi mới tìm được nhà ( đi cùng 1 chị trên WTT nè ) 8h20 em mới có mặt ở nhà bà mà vẫn còn số, em thấy mấy mẹ trên DD bảo 7 giờ là hết số rồi, chắc hôm nay lạnh nên ít mẹ tới.
    @Milan: Thế thì cũng mệt nhỉ, xã em ra tết mới cho đi kiểm tra TT, hy vọng là khỏe mạnh. Xã chị bao nhiêu kg, xã em 74kg cơ. :Crying::Crying::Crying: Bảo giảm cân mà không nghe, chán lắm !
    4 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 54 Bài viết

• 105 Được cảm ơn

hi vọng xí được mặt tiền hihi
    chúc các mẹ dn năm mới 2v đỏ chót rước lộc về nhà.
    chị em ta cùng cố gắng nhé.:Rose:
    :554:
    ước mơ trong đời ,
    có ai đâu ngờ ,
    đôi khi sao quá xa xôi !

:Rose::Rose::Rose:
    6 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 391 Bài viết

• 214 Được cảm ơn

Cho mình xí mặt tiền lấy hên dùm bạn mình nhé!
    Chúc cả nhà Năm mới hạnh phúc!
    Ai đang mong 2 vạch nhất định sẽ được 2 vạch trong năm này!:Battin ey:
    __________________________________________________ ______________
    Chúng mình đã sánh bước bên nhau tròn 1 năm rồi, Anh nhỉ! :Battin ey:
    Hãy cùng Em bước tiếp trên đoạn đường còn lại nhé Anh!:LoveStruc:
    Yêu và thương Ô.Xã nhiều! :Rose:
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 509 Bài viết

• 2,602 Được cảm ơn

Chúc nhà mới sẽ có thêm nhiều niềm vui mới nhé!!!Chúc cả nhà đa nang củng nắm tay nhau bước qua nhà Bà mẹ mang thai hết nè!!!!
    5 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 9 năm
    • 1,542 Bài viết

• 8,819 Được cảm ơn

[QUOTE=Mẹ Ty Bầu;15933022]Mấy hôm mới vào nhà đã thấy tầng mới rồi, chúc cả nhà sang tầng mới nhiều niềm vui, hạnh phúc, mạnh khỏe và mong ước sớm thành hiện thực:Rose::LoveStruc:.

Mình mới đọc bài của bạn bên tầng 7, mới gần 2 năm thôi, ko có gì đáng lo quá đâu, chồng bạn kq bình thường đã là một tin tốt rồi đấy. CK của bạn dài thì nội tiết ko được tốt rồi, bạn nên tập trung chữa để nội tiết tốt hơn, ck kỳ ngắn lại thì khả quan ngay, chứ kích trứng nó cũng chưa lên được đâu. Cố gắng lên bạn nhé. Mình 4 năm chờ đợi còn có bé cơ mà.

@ Lybia: cảm ơn em nhé, hôm qua nghe thấy tiếng tin nhắn nhưng ko dám mở vì đang cho Bầu nhà chị ngủ, lúc đọc được đã là 10h đêm rồi, ko biết tin nhắn của chị có ảnh hưởng tới em ko :Thinking:. Chỗ đó ra tết chị thử đến xem sao rồi báo lại em nhé.

@ ALL: cả nhà, giờ nhiều bs, nhiều nơi chữa quá, mình ko biết theo ai cả. Mọi người đang chữa ở đâu thì cho mình xin ít thông tin nhé, (mình biết có topic về nơi chữa rồi nhưng thông tin của các bạn ở đây là phù hợp với mình nhất) mình ở Hà Nội nhưng mình nghĩ mọi người cứ cho cả địa chỉ ở SG nữa nhé, mình cũng có bạn đang chữa trong đó, bạn í cũng lập gd cùng đợt với mình giờ chưa có bé vì ox tt yếu, hic, vợ lại nội tiết ko tốt lắm. Nói chuyện với bạn í, ko dám hỏi về chuyện đó, sợ bạn tủi thân:Sad:. Cảm ơn nhà nhiều.[/QUOTE

Cảm ơn mẹ Ty Bầu đã chia sẻ, vậy giờ mình nên tập trung vào nội tiết tố cho ck ngắn lại hả, mình cũng đến 1 BS nào đấy rồi trình bày và nhờ BS tư vấn hướng điều trị hả, Mẹ Ty Bầu có kinh nghiệm thì chỉ giáo cho mình với ... tặng hoa trước cho mẹ Ty Bầu đây này hhhiiiii:Rose::Rose::Rose:
    • Thành viên Webtretho
    • 12 năm
    • 348 Bài viết

• 828 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Hi hi, ko biết mình còn kịp xí được cái mặt tiền không. Chúc cả nhà BTĐN năm mới nhiều may mắn, ai chưa có thì đều có 2v (trong đó có mình :RaisedEye), ai có rồi thì mẹ tròn con vuông. Mình dạo này thả nổi luôn rồi, qua Tết mới đi khám chữa.
    CWAnp7
    Bu6U
    3 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 1,083 Bài viết

• 1,365 Được cảm ơn

Mừng nhà mới nào!!!

Cầu cho điều mong ước nhỏ nhoi của các mẹ nhà mình đều sớm thành hiện thực!
    :Rose: Try your best, and God'll do the rest. :Rose:

ipLZm8
    • Thành viên Webtretho
    • 9 năm
    • 149 Bài viết

• 169 Được cảm ơn

Mừng nhà mới, chúc các mẹ nhà m 2v hết hehe ủn mông cho các mẹ
    nlk7p7
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 1,083 Bài viết

• 1,365 Được cảm ơn

em báo cáo tình hình chiều nay:

ngày 13 CKK, trứng vẫn chưa chịu rụng. bs chỉ nói kích thước cũng thế. 22x18mm.
    River ơi, siêu âm lại KQ thế nào rồi?
    :Rose: Try your best, and God'll do the rest. :Rose:

ipLZm8
    • 825 Bài viết

• 1,412 Được cảm ơn

Chúc nhà BTDN mình sẽ sớm đón nhiều tin vui từ các mẹ nhé ^^!
    Các mẹ ơi, em chậm kinh gần 3 tháng rồi, thử que thì 1v,mà em đang sốt ruột muốn đi khám sau Tết nên em đã mua thuốc Ích mẫu để uống. Nhưng em uống đến vỉ thứ 4 rồi mà vẫn chưa thấy QKD đâu. Em lo quá các mẹ ơi. Vì lúc trước mỗi lần chậm kinh lâu là em chỉ cần uống 1 vỉ là có QKD ngay, thế mà lần này cơ thể em nó lì lợm đến mức vẫn k chịu để cho em QKD đến.
    Em có nên chờ hay đi khám luôn hả các mẹ. Các mẹ giúp em với, em lo quá >"<!
    • 354 Bài viết

• 473 Được cảm ơn

Chúc cho mọi người năm mới an khang, bình yên, hạnh phúc và mau chóng 2v ngật tràn.
    Cầu trời phù hộ cho tất cả ai mong bé sẽ có bé trong năm nay.
    vPBttd1
    0CyMDVA
    5 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 72 Bài viết

• 235 Được cảm ơn

còn khoảng hơn 2 tháng nữa để đón miu yêu. các con yêu quý mau về với các mẹ nào, cả nhà mình cố lên. Muahhh...
    dcnbp7
    y4K0p7