Webtretho thử nghiệm phiên bản mới

TIN TÀI TRỢ.

Nội mạc dày 24mm, dịch cùng đồ dày 13mm, có phải đã mang thai?

• 0 Lượt chia sẻ
  • 3.64K Lượt đọc
  • 2 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • Thành viên tích cực 2015
    • 6 năm
    • 57 Bài viết

• 9 Được cảm ơn

Chu kì kinh của mình luôn thay đổi, từ 32 - 45 ngày, lần này đã 54 ngày rồi mà chưa thấy kinh. Hôm qua đi siêu âm bác sĩ nói nội mạc tử cung dày 24mm, cùng đồ có dịch dày 13mm, chưa thấy túi ối trong buồng tử cung. Mình rất hoang mang vì gần đây mình vẫn thấy đau bụng như sắp có kinh vậy nhưng thi thoảng cũng thấy đau khác khác nữa. Liệu mình có thụ thai hay có nguy cơ thai ngoài dạ con? Hay chỉ là rối loạn kinh nguyệt? Bé đầu mình thụ thai thì ko thấy đau bụng như có kinh mà chỉ hơi nhoi nhói khi trứng làm tổ thôi. Có ai như mình ko vậy?

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• Thành viên tích cực 2015
    • 6 năm
    • 57 Bài viết

• 9 Được cảm ơn

Hôm nay thử thai thấy 2 vạch mọi người ạ, nửa tháng trước thử thì 1 vạch. Thật ra vc mình chưa muốn có bầu lúc này vì đang chuẩn bị làm nhà, bé đầu là con gái nên rất áp lực con trai kế tiếp. Làm sao đây nếu mình lại bầu con gái?
    • Thành viên Webtretho
    • 8 năm
    • 2,106 Bài viết

• 3,321 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi diepquy Xem bài viết
    Hôm nay thử thai thấy 2 vạch mọi người ạ, nửa tháng trước thử thì 1 vạch. Thật ra vc mình chưa muốn có bầu lúc này vì đang chuẩn bị làm nhà, bé đầu là con gái nên rất áp lực con trai kế tiếp. Làm sao đây nếu mình lại bầu con gái?
    Con người chắc phải tu không biết bao nhiêu kiếp mới được lộc con lộc cái trời ban đấy bạn ạ. Trai hay gái đều quý cả. Nghèo khó hay giàu sang đều nuôi được hết. Bạn dễ dàng có quá nên mới lăn tăn chứ như mình sang năm thứ 5 tìm con rồi mà chưa được, mình càng thấm thía và quý trọng nó. Mong hai mẹ con mạnh khỏe.
    uao3p7