TIN TÀI TRỢ.

Nỗi lòng 1 vạch ( Tầng 10) : Nỗi buồn qua đi niềm vui lại đến , 2V quét hết các mẹ sang nhà mang thai né!

• 0 Lượt chia sẻ
  • 81.9K Lượt đọc
  • 2.43K Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 530 Bài viết

• 651 Được cảm ơn

Tình hình là tầng cũ đã đủ trang,mình mạn phép xây nhà mới để các mẹ có nơi vào trút bầu tâm sự.Với quyết tâm là luôn cố gắng,không nản lòng,luôn luôn hi vọng,bé yêu sẽ về với các mẹ trong một ngày sớm nhất.Văn chương mình không được hay lắm,các mẹ đừng cười nhé!
    Mong tất cả các mẹ nhất là mẹ thiênanh_baỏanh,mẹ hanuju,mẹ con_iêu_ơi_về_đây, mẹ Kiếncon,mẹ MeHeocon_85,mẹ namhuan,..và tất cả các mẹ nhà mình sớm được thỏa nguyện 2 V.
    Con iu mau về với mom và chi 2 nào....

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• Thành viên Webtretho
    • 8 năm
    • 288 Bài viết

• 271 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    hi, chúc mừng nhà mới, chúc các bạn, các em và cả mình sớm 2V, mình là thành phần nặng mông 1.5 năm mong em bé rồi. Hi vọng sớm dc 2V nét căng
    Nam mô đại từ đại bi cứu khổ cứu nạn linh cảm Quan thế âm Bồ tát con cầu xin Quan thế âm Bồ tát phù hộ cho em bé của con khỏe mạnh, bình an.
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 8 năm
    • 343 Bài viết

• 528 Được cảm ơn

oh yeah mẹ con em xí được mặt tiền ruì, hi vọng mẹ con em sẽ mang may mắn đến cho các mẹ trong nhà mình, Sang nhà mới các mẹ báo tin 2v ầm ầm nha, tầng 9 là bão cấp 9 rùi sang tầng 10 thành bão cấp 10 luôn, em ủn mông, đá đít mọi người sang nhà MT hết nè tặng hoa cho cả nhà nữa nhé
    HgfBp7
    EJ5kVa3yfswp8
    KDAUp8
    13/4/2012: KKC. Ck: 30d
    15-17/05/2012: 17h50 QTrip 2v mờ =1/3v1
    18/5: 10h15 xét nghiệm beta.160.4 U/L
    21/5: SA chưa thấy san2, trễ 9d
    24/5: QStick 2v = nhau.
    28/5: 4w6d, túi ối 14,7mm
    10/6: Tim san2 :146l/p, chiều dài phôi 10,8mm ~~7w1d
    10/7: KSSG: 0.9mm, tim thai 158l/p, 11w6d
    8/8: 16w. BPD: 32mm, AC 104, HC 127,FL 19. w:145g, 159l/p
    19/9: 22w. BPD:52, AC:168, HC:203, FL:38. XSM: 7, 165l/p
    • 448 Bài viết

• 743 Được cảm ơn

Mình cũng bon chen xí mặt tiền cầu mong lấy hên tháng sau vậy, sáng nay bé khăn quàng đỏ mới ghé thăm, buồn như con chuồn chuồn í..hic hic
    • 597 Bài viết

• 441 Được cảm ơn

xí được mặt tiền không đây .chúc cả nhà sang nhà mới 2v ầm ầm nha
    4 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 1,003 Bài viết

• 1,327 Được cảm ơn

hehe....mừng tầng mới nhà mình nào, đang đà bão 2v....hy vọng mỗi trang là mỗi tin 2v....^^ nhảy chuối và ủn mông các Mẹ nào....
    5 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 7 năm
    • 399 Bài viết

• 580 Được cảm ơn

mẹ con kin kin góp vui đây ủn mông cả nhà nào con yêu hiiiiiiiiiiii khà khà
    66::66;:66;
    cả nhà mình thắng không kiêu bại không nản các mẹ nha cố lên cố lên cố lên cả nhà ơi
    con yêu chào đời 14h 30 phút ngày 20 tháng 12 năm 2012 nặng 4kg 3!
    cả thế giời của mẹ là con!hay ăn chóng lớn ngoan ngoãn con yêu nhé
    4 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 89 Bài viết

• 135 Được cảm ơn

ui xí mặt tền nè, mong con yêu 9m10d an toàn và manh khoe, chúc các mẹ 2vvvvv dỏ chó nhé, ủn mong nữa nè
    3 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 529 Bài viết

• 585 Được cảm ơn

ôi trời! em ngồi canh từ sáng mà vẫn trượt.he he
    chúc cả nhà tầng 10 có bão 2v, mẹ nào bầu bí thì mẹ khỏe, con ngoan. thôi, nói vậy thôi kẻo hết mặt xiền.
    • 530 Bài viết

• 651 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi namhuan1901 Xem bài viết
    ôi trời! em ngồi canh từ sáng mà vẫn trượt.he he
    chúc cả nhà tầng 10 có bão 2v, mẹ nào bầu bí thì mẹ khỏe, con ngoan. thôi, nói vậy thôi kẻo hết mặt xiền.
    Chúc mẹ nó thử que 2V nét căng nhé!
    • 463 Bài viết

• 268 Được cảm ơn

Mừng tầng mới, ngôi nhà mới với nhiều thật nhiều may mắn. Chúc cho các Mẹ tháng này 2 vạch nét căng, lên nhanh cùng vạch 1
    • 760 Bài viết

• 845 Được cảm ơn

Mình lót dép ngóng xây nhà mà vẫn ko xí được mặt tiền???? hihi.... Qua tầng mới mong là bão sẽ là bão cấp 10 như em takexinh nói!!!! Mong là tầng này tất cả các Mẹ đầu 2v hết!!! ( trong đó có mình)(*_&)
    A31Hp7
    user : CONIEUOI
    pass : 6FFBD
    14/05/2014: CKC
    26/06/2014: 2V
    30/06/2014: CON IEU 5W- CDTT: 5MM.(Bình an con nhé!)
    • Thành viên Webtretho
    • 7 năm
    • 83 Bài viết

• 40 Được cảm ơn

Chúc mừng nhà chúng ta đã xây lên tầng 10, chúc các mẹ nhà nhà 2v, người người 2v
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 1,406 Bài viết

• 1,407 Được cảm ơn

Chị Elizabeth ơi! Mấy nay e tàu ngầm theo dõi chị, sáng nay cũng mò lên xem chị báo kq, thấy chị báo có bé e ngoi lên luôn đây ạ, e chúc mừng chị nhé, chúc mẹ con chị bình an 9m10d ạ. Cả nhà mình bão 2v rồi nên mấy mẹ cô đơn như e đi tránh bão hết rồi ạ hihihi. Chị ủn mông cho e 1 phát tháng này e bay wa nhà mang thai luôn chị nhé ^^, cả em baby_heart nữa nhỉ, ủn nhiều phát cho chị nghen ^^
    Tháng 7/12: chụp TC-VT: tắt dính và ứ dịch 2 vòi
    23/9/12 : mổ thông và tái tạo 2 loa vòi
    17/06/13: QKD
    21/07/13 : điều kỳ diệu gõ cửa nhà mình thật rồi ! Beta HCG 571

Nam mô quan thế âm bồ tát đại từ, đại bi phù hộ cho Mẹ con con bình an 9m10d
    MTM4MjUyNDQxMQ
    • 21 Bài viết

• 28 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    chúc mừng các mẹ có 2v. cho mình tham gia vào T10 nhé, Mình cũng đang hi vọng sớm có hai vạch nè
    • 530 Bài viết

• 651 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Con_ieu_oi_ve_day Xem bài viết
    Mình lót dép ngóng xây nhà mà vẫn ko xí được mặt tiền???? hihi.... Qua tầng mới mong là bão sẽ là bão cấp 10 như em takexinh nói!!!! Mong là tầng này tất cả các Mẹ đầu 2v hết!!! ( trong đó có mình)(*_&)
    Em ơi!trước khi 2V chị cũng nằm tầng 2 đấy....hên lắm...
    • 530 Bài viết

• 651 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi PhuongNguyen1921 Xem bài viết
    Chị Elizabeth ơi! Mấy nay e tàu ngầm theo dõi chị, sáng nay cũng mò lên xem chị báo kq, thấy chị báo có bé e ngoi lên luôn đây ạ, e chúc mừng chị nhé, chúc mẹ con chị bình an 9m10d ạ. Cả nhà mình bão 2v rồi nên mấy mẹ cô đơn như e đi tránh bão hết rồi ạ hihihi. Chị ủn mông cho e 1 phát tháng này e bay wa nhà mang thai luôn chị nhé ^^, cả em baby_heart nữa nhỉ, ủn nhiều phát cho chị nghen ^^
    Lâu ghê mới thấy em nà,cám ơn em nhé!Em cứ chăm vào nhà " hưởng " hơi bão chứ.Hồi đó chị cũng định bỏ nhà đi hoang,nhưng nghĩ sao cũng cứ quay về..nên mới được may mắn này đấy!Ủn mông em nè
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 760 Bài viết

• 845 Được cảm ơn

Lâu rùi mới thấy CHị xuất hiện! CHị bữa nay sao rùi??? Đang thời ky động đất hay chờ kết quả thế????
    A31Hp7
    user : CONIEUOI
    pass : 6FFBD
    14/05/2014: CKC
    26/06/2014: 2V
    30/06/2014: CON IEU 5W- CDTT: 5MM.(Bình an con nhé!)
    • 1,406 Bài viết

• 1,407 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Con_ieu_oi_ve_day Xem bài viết
    Lâu rùi mới thấy CHị xuất hiện! CHị bữa nay sao rùi??? Đang thời ky động đất hay chờ kết quả thế????
    đang chờ IUI e ui ^__^. Trứng đc 14mm rồi, tt của xã ko đến nỗi tệ lắm nhưng dạo này do ăn nhậu, thức khuya triền miên nên vẫn là ko đc tốt, được sự tư vấn của bsi nên quyết định IUI luôn, được ăn cả, ngã thì... thôi

E vẫn đi bác Hoan chứ e hả?
    Tháng 7/12: chụp TC-VT: tắt dính và ứ dịch 2 vòi
    23/9/12 : mổ thông và tái tạo 2 loa vòi
    17/06/13: QKD
    21/07/13 : điều kỳ diệu gõ cửa nhà mình thật rồi ! Beta HCG 571

Nam mô quan thế âm bồ tát đại từ, đại bi phù hộ cho Mẹ con con bình an 9m10d
    MTM4MjUyNDQxMQ
    • 1,003 Bài viết

• 1,327 Được cảm ơn

đang chờ IUI e ui ^__^. Trứng đc 14mm rồi, tt của xã ko đến nỗi tệ lắm nhưng dạo này do ăn nhậu, thức khuya triền miên nên vẫn là ko đc tốt, được sự tư vấn của bsi nên quyết định IUI luôn, được ăn cả, ngã thì... thôi

E vẫn đi bác Hoan chứ e hả?
    He, c quay trở lại lợi hại hơn xưa nhá ^^....tháng này chị IUI a?hihi....chúc c may mắn nhé! Nhà m đang bão rồi, các mẹ sẽ bị cuốn phăng đi sang nhà mag thai thôi.....hehe